Q.7 Lọt vòng lòng e 77

Lượt xem: 4,198

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Sai gòn ngày…tháng… năm…
Lại là e đây các bác ạ, hôm nay trời thì nắng gắt đột nhiên 1 cơn mưa rào ngang qua làm lòng mình cũng nhẹ nhàng đi phần nào, dc 2 đồng chí @Vương Ưng Phong@Neo dụ lấy code chớp chớp về rw cho 2 hắn, nhưng lý trí lại bảo k phải gu nên quyết định k đi, nói cho vuông thì trong lòng đã ngắm dc 1 e bên sala mà có lẽ 1 tháng rồi bây giờ mới quyết định gặp e vì xa qua nên làm biếng, nhưng hôm nay cơn mưa đi qua làm tâm lí thoải mái hơn hẳn thế là dt set kèo dc giảm giá vé 50% lấy con ngựa sắt phi thẳng qua q7, cũng lâu rồi chưa đi qua nhưng cung dc này, có lẽ nay tâm lí thoải mái hay sao mà quay qua quay lại đã tới nơi, trong đâu thì cưa nghĩ xa lắm nhưng ai ngờ nhanh hơn mình tưởng, lan man hơi nhìu thôi xin mạn phép vao vấn đề chính, vào làm thủ tục các kiểu thì chọn vé body vip 700, 80p, tính đi 2shot giá 1200k mà thời gian có 90k it quá sợ k kịp, thôi chon vừa sức mình vậy, ngồi chờ 5p locker dắt lên phòng, là 1 phòng kiếng kéo màn nhìn k thoải mái cho lắm, phòng to nhưng chỉ có 1 chỗ xông hơi và k có tolet nhé, bồn tắm thì rộng bao lao, ngồi xông chừng 5p thì ra cũng là lúc e vào, e khá xinh nhé ae, k uổng công phi con ngựa sắt chạy qua gặp e, e lau khô ng cho mình nhưng k kịp ngồi nc đã dìu mình vào bồn tắm, có lẽ thời gian it nên sợ k kịp giờ chăng, vào bồn thì e tắm cho mình khá kĩ, từ thằng lớn đến thằng nhỏ, mình thi tranh thủ khám phá e, vòng 1 cam việt lai mỹ săn chắc bú mút khá sướng, tắm xong ra giương e lau khô lại cho mình, cho bắt đầu mát xa khoẻ, phần mát xa khoẻ thì ai cũng như ai rồi nên xon phép mình lướt qua nhé, tới phần mệt e mới hiện nguyên hình là 1 dâm nữ thứ thiệt, e liếm mọi ngóc nghách trên cơ thể, từ đầu tới xuống chân đi tới đâu tê tới đó, mình cũng k vừa tranh thủ khám phá v4 của e, từ lúc nào đã nhìu nước thế này, rồi cũng vào thế 69 truyền thống, mình tranh thủ húp e tranh thủ bú, cuối cùng chịu k nổi cũng sẽ xuất ra từng đợt trong sự sung sướng, e dịu dàng nói mình nằm nghỉ cho hồi sức lại rồi hãy đi tắm lại, khá thix cách chăm sóc của e, chắc chắn a sẽ gặp lại e ng con gái xinh xắn hay cười, nếu e làm ở trung tâm có lẽ a sẽ là mối ruột của e, chi tiếc là hơi xa nhưng a cũng sẽ cố gắng sắp xếp thăm e, đánh giá chung về e là 1 cô gái nhẹ nhàng tình cảm dễ thương đáng check, đánh giá chi tiết nhẹ cho ae bit lun
Face xinh gái
Body có da có thịt 3m bẻ đôi nha quý dị
V1 đẹp săn chắc bú mút sướng
V2 có xíu mỡ thừa
V3 đẹp so với dáng
V4 cắt tỉa gọn gàng nước nôi bao la
Csvc: đẹp cần nghiên cứu lại giá vé và thời gian, khoảng cách giá từ 700-1200 khá cao nhưng thời gian lại hơn k có bao nhiu
Locker 50k nhiệt tình vui vẻ
Tick:350 (đã giảm 50%)
Tip=vé chưa giảm
Cám ơn toàn thể ae đã xem bài viết của mình chúc toàn thể ae nhìu skhoe và nhiu niêm vui trong cuộc sống

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chúc mừng ng ae =))) tay đeo nhẫn mà lũi ghê quá =))

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿

Hoacotu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/2/22
Chủ đề
11
63
27
0 ₿
Bên đây được cái làm 1 phát xong muốn úp lên phát 2 free, chỉ thêm lúa bé...