Q.8 [LQP] Một ngày đẹp trời cùng bé 79

Lượt xem: 1,610

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tunghero

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/17
Chủ đề
13
82
25
32
0 ₿
Nay rảnh lướt congdong thì thấy LQP có khuyến mãi đi 2 free vé. Nên hú thằng bạn đi liền tay lun. Đến nơi 2 thằng đc mấy a lễ tân đón tiếp rất nồng hậu. Ngồi ghế, uống nc rồi tư vấn check code các kiểu, 2 thằng đi 2 vé 1tr2 nha. Nghe nói bên đây toàn gái xinh nên thôi cứ random tùy hỉ xem sao. Đc locker dẫn lên phòng, mới bước vào thì ôi thôi, phòng khá đẹp, phòng xông mạnh, tội cái máy xông để ngay đít lun, nóng đít quá chạy ra lun. Chạy ra thì gặp e khá xinh, khác với hình selfi tầm 8/10 nha, nhưng vẫn ổn nè. Hỏi thăm thì bít e mang bí danh 79 nè
Ngồi lau mồ hôi tí đc e dẫn vào bồn làm tình, ý làm việc chứ hi. E tắm khá kĩ, đang kì cọ thì thấy ấm ấm thằng e, thì ra e đang ngậm chú em của mình vào miệng, ôi phê làm sao, thi triển đủ mọi kiệu trong bồn, thế mình cũng out lần 1 đầy cảm xúc. Sau đó e tắm lại kĩ rồi lau khô mình lên giường chiến tiếp hi
Mass khỏe thì e làm tốt, đủ bài, lực hơi yếu tí chắc do mình đô khỏe cao quá haha. Sau đó e dẫn mình đi thái chơi, e trườn mọi ngõ ngách lun. Lưỡi thì càng điêu luyện, liếm tới đâu rùng tới đó nha. Sau khi liếm nát đằng sau, mình ngửa lại cho e liếm tiếp haha. Cứ vậy e liếm nát đằng trước, rồi thi triển đủ skill lun, cuối cùng kết thúc bằng tư thế six and nine hi. Nằm nghỉ tí e tắm lại, mình kêu tô mì bò trứng đem lên phòng hưởng thụ (món này ngon ah nha, ae nên thử hehe), xong rồi đc locker dẫn ra về nè
Đánh giá số 79 nha
Face khá ổn, 8/10 so với hình nha
V1 bao ngon nha, đi thái là tuyệt cú mèo
V2 bao thon, ko lipit lun
V3 vừa vừa, doggy cũng sướng hi
V4 bao ướt, ko mùi hehe
Tic free do có event
Tip 1tr2
Kết thúc buổi tối đầy cảm xúc cùng e 79 nha

pemapngaytho

Binh Nhất
Bé Thích Massage