Q.1 [LTMM] 16 bé ghệ chiến với V1 siêu khủng

Lượt xem: 1,089

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
May mắn trúng code event LTMM lần nữa, cám ơn mod @Dory gửi code nhanh chóng. Có code thì gọi qua Dubai. Thấy bé 16 mới quay lại làm book luôn cho nóng

Đến nơi thì các bạn lễ tân vẫn tiếp đón rất nồng hậu, nay có 2 bạn lễ tân nữ luôn nên cảm giác cũng tươi mới. CSVC của Dubai thì vẫn tốt như mọi khi và thuộc dạng top SG r. Check code nhanh chóng xong lên phòng háo hức ngồi đợi bé 16 thôi

Ngồi được 10 phút thì bé bước vào, ấn tượng ban đầu thì ngoại hình và các vòng bé khá giống trong hình và rất hấp dẫn nhưng tính cách khác khá nhiều so với tưởng tượng. Chống chỉ định bác nào thích gu nhẹ nhàng, tình cảm nhé. Bé rất là chiến, từ phong cách nói chuyện tới cách làm và nó hay ho theo 1 cách riêng của bé.

Ngồi bé nói chuyện nhiệt tính líu lo phải 15 phút thì vào bồn bắt đầu màn thuỷ chiến. Tới đây thấy rõ cái body tràn đầy sức sống của bé với V1 đã độ nhưng rất đẹp và cảm giác khi sờ nắn thì lại rất real. Có thể nói chỉ cần V1 này mà có thể bỏ qua mọi thứ ko cần quan tâm, vừa to, vừa tròn, vừa mềm lại còn đẹp nữa. Ông nào gu V1 chắc ko rời đc. Trong bồn bé cũng tắm táp như mẹ tắm con và làm luôn shot 1. Bé cũng dạng có kinh nghiệm nên BJ rất sâu và phê, đặc biệt lúc BJ do V1 bé to nên đầu ti cứ cạ cạ vào đùi phê tới nóc các bác ạ. Được 1 lúc cũng out trong sung sướng. Tắm xong thì ra giường nằm tiếp hiệp sau.

Tới màn massage khoẻ thì bé cũng làm đủ bài và rất có lực. Sau đó tới màn trườn nuru thì lại 1 lần nữa V1 của bé lại toả sáng, V1 trườn tới đâu là dây thần kinh ở đó giật giật nó phê mà ít bé khác làm được. Nắm sấp xong thì quay lên nằm ngửa, bé tiếp tục trườn và tôi tiếp tục phê. Trườn 1 lúc thì thằng em cũng đã cứng, bé ngoạm chặt nó BJ đầy thuần thục, lúc nhanh, lúc chậm kết hợp HJ được 10 phút thì cũng out hết những gì còn lại.

Tóm lại bé 16 nói chuyện vui, rôm rả, V1 siêu khủng, kĩ thuật tốt và quên chưa nói là bé có tatoo khá nhiều và khá lạ dành cho các bác nào thích tatoo.

V1: 10/10
V2: 7/10
V3: 7/10
Tic: code event + 300 up lên Osen 2
Tip = tic
Quầy: 2 ly trà sữa

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ...chúc bác luôn thành công và vui vẻ ạ:cuteonion41:

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
48
33
0 ₿
từng đợi 2 suất để gặp bé phải gọi quá xứng dáng cho thời gian chờ đợi