Q.1 LTMM gặp được chân ái 22

Lượt xem: 365

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
81
32
0 ₿
May mắn trúng code LTMM , cám ơn Mod @Dory gửi code nhanh chóng mà do có việc nên hôm nay mới thu xếp trải nghiệm

Hôm nay muốn trải nghiệm số mới nên mình k có gọi trước , đến nơi được 2 bé lễ Tân tiếp đón nồng hậu mà có 1 bé mặc áo dây phô bày cặp loa phải nói hết nước chấm, do là chủ Nhật nên mình đến còn rất ít số nên chọn số mới là 22 lên phòng xông hơi và háo hức chờ đợi bé thôi.

Ngồi được 5p thì bé vào ấn tượng ban đầu thì bé khá là múp nhìn rất hấp dẫn thấy mình là xà vào lòng nói chuyện rôm rả ngay , bé nói ít gặp dược khách việt lắm bé mới làm dc hơn 1 tuần mà mới gặp dc 3 người việt à nên bé mừng lắm .

Thủy chiến bắt đầu là lúc mình cảm thấy hết những gì tinh túy từ bé , tới đây bé phô bày cơ thể bốc lửa của bé ra tuy mới đôi mươi nhưng bé sở hữu cặp ngực rất đẹp to tròn và quan trọng nhất là hàng REAL nha ae ti nhỏ nữa , mới làm dc ở dây 1 tuần nhưng do có kinh nghiệm ở các cơ sở khác nên bé có màn thủy chiến khá là OK sau khi gội đầu xong bé bắt đầu đi đường lưỡi khắp cơ thể bé bj rất sâu mà phê còn rất từ tốn do cặp ngực quá khổ nên khi bj cặp ngực trà trà vào đùi rất phê dc 5 phút thì mình out .

Sau khi ăn mì bò kho bổ sung thể lực thì mình kêu em làm shot 2 luôn , bé nuru khắp người hôn hít như người yêu đặc biệt khe ngực và ngực e rất căng và to nên e cho thằng e chọc khe ngực rất phê nha k khác gì cảm giác dc ***, qua 69 e bj quá nhiệt mình cũng tranh thủ khám phá v4 của e rất khít và nhiều nước gồng dc 5p thì out (cia) luôn nha

Tổng kết e 22 là số mới rất đáng trải nghiệm nha vòng 1 đẹp múp thôi rồi luôn e nhiệt tình hoạt bác k hề giữ hàng nhé ae bú bình nắn bóp thoải mái . E làm ca 15h nha ae .

P/s lần đầu viết bài có gì sai sót mod và ae thông cảm bỏ qua cho .

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ...chúc mừng huynh hoàn thành điệp vụ ạ...chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ