Lựa chọn Dubai chắc hẳn có lý do ? Lần Đầu Tiên đi Massage Dubai vs e số 7

Lượt xem: 3,258

Minh Dự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/20
Chủ đề
5
32
13
33
0 ₿
Mình là thành viên mới cũng chịu nghiên cứu đọc bình luận đánh giá các kiểu của các bạn để tìm hiểu dịch vụ cũng như chi phí trải nghiệm.
Đó giờ chưa đi bao giờ, Mình ở GÒ VẤP nên quyết định đi DUBAI Gò VấP THỬ XEM SAO.
Trước khi đi m lựa chọn Gói Vip : 200k/60p - có code giảm còn 150k
Let's go tới Đu Bai Thôi.
Vào Hầm gửi xe bác bảo về kêu lên lầu (Khá nhiệt tình)
Lên Tiếp Tân check code vé em tiếp tân tư vấn gói SVIP Thái là 600k giảm còn 300k vs OSEN Thấy ok m chọn gói SVIP Thái 300k nhưng bé tiếp Tân bảo a ơi a đi vé như vầy thì a phải bỏ gấp đôi vé a đi nhé (TẠI MÌNH CÓ NÓI BÉ LÀ A MỚI ĐI LẦN ĐẦN NÊN TƯ VẤN A KỸ CHÚT). <Khoản này ae tư vấn mình chút, đọc diễn đàn thấy ae toàn Tip tiền vé...Không biết ntn>
Lock dắt lên lầu vào phòng (ok nhiệt tình)
Cơ sở Vật chất : hình như mở lâu rồi nên thầy đi xuống cấp, chấm 7 điểm
Xong mình vào xông hơi và khô 10p bé vào, Mình chọn auto ngẫu nhiên nhen bé khá xinh nhỏ gọn (bé số 7)
Massage khoẻ : có lực rất ok + nói chuyện thật thà tình cảm (10 điểm khoản này)
Massage Mệt : đi bài bản chầm chậm nói chung mê ly (10 điểm) không chê vào đâu dc

Chiều cao 1m6
Face: xinh , 8đ
V1 : vừa tay 8d
V2 : 8d
V3: 8d
V4: ẩm ướt

Đặc biết em BJ khá phê, nói chung ko diễn tả được, liếm hết người thôi rồi...sẽ quay lại lần sau

TIC : 300k (đã có code)
TIP : x2 vé = 600k (cái này mình hơi thắc mắc ko biết phải sàn chung không, tại mới đi lần đầu, thấy mấy ae *** nói = giá ve)

• Like
Điểm cảm xúc: Lã Bất Lực

Tiểu Phi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/20
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
Tip đúng rồi đấy bác tip = tic chưa giảm giá, mà trải nghiệm 10đ hết v có gấp đôi cũng đáng mà ,hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
chuẩn rồi, giảm chỉ giảm giá vé thôi, còn giá gốc thì tip bằng

• Like

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
Bạn loveofsex ơi. Nhờ bạn xíu. Bạn có thể tư vấn cho m gói onsen 1 và 2 là ntn k ạ. Cảm ơn bạn nhiều. Chưa bao giờ đi nên k biết

Lubu9x

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
Onsen 1 là bé sẽ tắm cho bác, sau đó cho bác chết đuối trên giường. Còn osen 2 là bé cho bác chết 1 lần trong bồn tắm và 1 lần trên giường nhà bác

• Like

tuyenbk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
1
23
14
0 ₿
Túp thế là chính xác rồi bác

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
Thanks bác. Vậy bác cho e hỏi thêm. 2 vé vip thái, 240 phút, 2tr, phọt 2 lần. Nó khác gì cái onsen2, 120 phút, 2tr4, phọt 2 lần. Vậy nên đi 2 vip thái chứ. Bác có thể tư vấn cho e sự khác biệt k

Tiểu Phi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/20
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
Vé Onsen có nhiều skill hơn Thái rồi (nội cái tắm chung là khác), còn rõ hơn bác cứ đi từ vé thấp lên cao rồi tự khắc biết cái nào phù hợp vs mình à

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
Vì m k biết nên m cần tư vấn. M ở quê bạn à. 1 năm vô sài gòn có 2-3 lần. Nên k thể test từ thấp lên cao để trải nghiệm. Cảm ơn

Tiểu Phi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/20
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
V nói thẳng luôn mục đích của bác là gì ? Nếu muốn đi vì có thời gian lâu hơn thì 2 vé thái, còn muốn được nhiều skill,kích thích hơn thì onsen 2.

tuyenbk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
1
23
14
0 ₿
Vé Osen 2 tổng tíc và típ là 1,6 triệu thời gian 120p các pé nud toàn thời phục vụ, phọt 2 lần ở các tư thế mà bác yêu cầu, ngoài ra các pé dùng mông và ngực massage và cả tư thế 69. Nói chung là vé này là full dịch vụ của massa nha bác, rất là phê. VIP thái pé chỉ dc cởi áo dùng ngực massage thôi.

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
Tư vấn nhiệt tình. Cảm ơn bro nhiều

nguathaiduong

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
9/8/20
Chủ đề
1
106
16
0 ₿
Vé VIP thái là làm những gì bác ơi

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Cơ bản Vip Thái là bé sẽ nude phần trên và dùng ngực massage cho bác, lick ti, kiến bò, HJ - BJ thì tùy theo bé sẽ có tỉ lệ khác nhau, bú bình hay cháo lưỡi thì tùy bé (hoặc tùy cơ sở) sẽ có hay ko; nhưng chắc chắn ko có 69 vì này thuộc gói Onsen rồi.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Bác giải thích khá chi tiết ... thanks bác! Chúc bác ngày lễ vui vẻ