[LỪA ĐẢO]Massage Phương Nam

Lượt xem: 38,361

rickandy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/16
Chủ đề
3
70
8
0 ₿
Massage Phương Nam 6C Phan Chu Trình là chỗ massage lừa đảo và trơ trẽn nhất mình từng thấy.
Mình và bạn mình vào có 2 mức vé:
200 phòng thường và 300 phòng vip..
May mà mình chọn 200..

Sau đó được dẫn xuống phòng thì... ôi thôi, csvc tồi tàn, thậm tệ... với cái csvc này thì 100k còn không đáng chứ đừng nói 200k

Phòng xông ướt, khô cực kỳ bẩn và tệ...
Phòng xông ướt mà xông bằng dầu cù là.

Tiếp đến là vào phòng massage. Đấm thì qua loa, giường thì rung lắc, cửa thì không kín đáo. KTV trước khi thư giản thì xin tiền trước... mình đưa 300k thì vòi thêm... mình dò hỏi sv thế nào thì em ấy tỏ vẻ như đưa thêm thì sẽ có bj.
Mình hỏi tiếp thì em ấy bảo là 1tr là "làm tình" luôn. Mình dù không ít kinh nghiệm nhưng trong đầu mặc định " làm tình " là quất luôn nhưng ai ngờ sau khi đưa tiền thì " làm tình " tức là bj và đi đường lưỡi... HẾT !

Sau khi mất tiền ngu thì mình đã nhận ra..
Các điểm massage Đà Lạt nếu chưa có review và khi đến cửa các em út ngồi nhiều thì TUYỆT ĐỐI không nên vào.

Chúc mọi người tỉnh táo trong việc lựa chọn cơ sở phù hợp và không bị như mình nhé.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Mà bác ơi, thuật ngữ massage và check hàng thì "làm tình" chỉ có BJ..... đến z là chịch, chơi tới bến....

• Like
Điểm cảm xúc: rickandy

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
E cũng nghĩ "làm tình" là chịch chớ .Làm tình 1tr zậy là mắt khủng khiếp lắm

• Like

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Hèn chi, ko ai RP trên Đà Lạt, chắc là cạch luôn, ai dám đi mà rì với chả pọt :)

• Like

rickandy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/16
Chủ đề
3
70
8
0 ₿
Cám ơn các bác đã đồng cảm
Tiền thì em không tiếc chỉ là cảm thấy bực mình với cái dịch vụ kiểu lừa đảo như này ở thành phồ mộng mơ này thôi :)
Coi như là bỏ tiền ra để sau này bớt ngu lại :(
Giờ lên Đà Lạt thì chỉ có đi chơi rồi tự sướng các kiểu, a-z gì thì xài hàng nhà cho lành các bác ạ :)

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿

Mang rau lên chăm cho lành bác ui :))

ThichTimToi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/5/19
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Bây giờ cái massage Phương Nam này nó nằm ở Bùi Thị Xuân. Cảnh báo Massage Phương Nam lừa đảo trắng trợn nhé anh em. Tiền thật sự thì mình không tiếc nhưng tức ở cái thái độ mập mờ lừa đảo của KTV tại Massage Phương Nam này. Nhân viên đã thế lại còn toàn e xấu,cơ sở vật chất quá tệ. Tưởng bỏ ra 2 củ + 500k (bị mòi) được từ A-Z đc chịch , nào ngờ đâu A-Z k đc chịch choạc hay gạch gủng gì đâu. Cạch mặt massage Phương Nam Đà Lạt nha ae!

• Like
Điểm cảm xúc: Amassager

tieuco

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/12/19
Chủ đề
0
2
1
33
0 ₿
Định mệnh chuẩn cmn lừa đảo luôn, ko tìm hiểu trước, được mấy cha taxi giới thiệu nên vào thử. Vào thì bả kêu có vé thường 350k và vé vip 500k, tip thì tuỳ mình, ok thêm chả mấy đồng nên lấy luôn vé vip.
Vào xông hơi xong ko tắm rửa gì hết, lên đấm lưng được vài cái kêu nằm ngửa lại, đấm bóp thêm được vài cái thì kêu anh muốn thư giãn không, hỏi ntn thì kêu bên em (gói này làm 1 lúc 2 em) bình thường khách tip từ 5 củ trở lên, em làm tới khi nào anh sướng thì thôi, đầy đủ hết, ko giới hạn thời gian. Ok mình đang xỉn nên cũng tới luôn chả ăn nhằm gì. Các em đòi đưa tiền trước rồi mới làm. Mình đưa xong thì các em kèo nhèo đòi thêm tiền đấm bóp, mà có đấm bóp mẹ gì đâu mình mới đưa thêm mỗi em 200k, mà ngồi kì cà kì kèo đòi thêm. Bực bội cộng thêm mất hứng mình mới bảo thôi anh ko làm nữa, em đưa lại tiền đây. Thì em ktv ko chịu đưa mà đứng dậy cầm tiền ra ngoài. Mình dậy mặc đồ kêu anh ko làm nữa đưa lại tiền đây rồi anh đưa tiền tip. Không chịu trả, gọi con mẹ quản lý lên, nói chuyện kiểu nhây kêu giờ đưa tiền rồi thì không có chuyện trả lại, mình kêu ko đưa thì mình gọi công an (mình có quen biết trên này), thì mẹ quản lý kêu ok để chị gọi công an cho xong ra một góc lấy điện thoại ra gọi, nhưng có vẻ đéo được gì, thế là ra xuống nước, kêu trả lại mình 4tr, nhây nhây cũng chả làm gì, bố cmn thí cho 2 củ rồi mình đi. Anh em có đọc được thì rút kinh cmn nghiệm mà né hết massage ĐL ra nhé!!

• Like
Điểm cảm xúc: Amassager

Amassager

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/3/22
Chủ đề
3
17
1
0 ₿
Đọc xong thấy nản. Bao năm rồi chưa đi lại Đà Lạt mà khám pha cái mới....ai ngờ tệ quá