Góc tâm sự Luận bàn về KTV phục vụ khách quen.

Lượt xem: 3,199

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nay đầu tuần mà trời Sài Gòn đổ cơn mưa rào. Rồi lâm râm không biết khi nào mới tạnh. Các cơ sở massage thân quen chắc sẽ vắng khách ra vào

Trên màn hình điện thoại mình bỗng nhiên hiển thị tin nhắn hỏi thăm từ vài cơ sở massage.

Chúng ta ngồi đây cùng nhau luận đàm về cung cách phục vụ,dịch vụ ở các cơ sở cung cấp

Theo như mình thấy hầu hết ktv ở các cơ sở luôn phục vụ tốt,bài bản theo từng công đoạn cho khách lạ. Những khách mà lui tới hơn 3 lần là thái độ phục vụ kỹ thuật thi triển các bước bị sơ sài qua loa liền.

Kiểu làm cho có,mang tính chất công nghiệp, hơn thế nữa thì làm theo kiểu vô cảm,đợi hết giờ

Rồi tiền típ toàn bằng hoặc đòi hơn, gì mà lạ lùng vậy mấy bé.

Làm cho khách hàng thân quen cảm thấy chán ngấy, và dần rời xa.

Đây là bước đi sai lầm của mấy em ktv. Đâu phải quen biết là lờn mặt làm theo kiểu bố thí.

Vì đây chính là tầng khách tiềm năng gắn bó, đem lại doanh thu cho cơ sở,mang lại thu nhập cho chính ktv

Hơn nữa đang trong giai đoạn kinh tế khó khăn eo hẹp,thêm mùa mưa sắp đến.

Thiết nghĩ các cơ sở nên chấn chỉnh lại cung cách làm việc của các bạn ktv

Để ae chúng ta thoải mái vui chơi ở những nơi quen thuộc. Các bé ktv có doanh thu ổn định. Cơ sở lớn mạnh phát triển.

Hóng anh em vào đàm đạo bàn luân ở một buổi chiều mưa.

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Mấy bé biết nghĩ xa đâu có làm nghề này đâu bác, cứ xoay tua thôi, thấy có mùi là té sang bé khác ngay

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Lực phạm

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Nó là con dao 2 lưõi. Lúc vui vẻ thì nói gì, lúc hết vui thì trở mặt. Rồi không phục vụ khách quen nữa, trong khi bản thân cần tiền vãi.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Về vụ này thì cũng có rất nhiu a e nói tới nói lui .
Theo như Lạnh đúng là nếu a e gặp ktv đó nhiu lần sẽ dễ bị tình trạng như thế bị bé lờn mặt mình . Nhưng nói đi nói lại cũng 1 phần do a e mình cũng dễ vì thấy mên bé nên mới quay lại tìm nhìu lần.
Còn có những trường hợp là a e bảo bé bỏ bài này bỏ bài kia để có thêm time để ôm ấp hay j j .
Vd nếu từ đầu lần t3 a e cảm thấy bé sơ xài tgif có thể góp ý ngay tại đấy dù j cũng quen bít r bé sẽ hỉu . Còn trường hợp đã góp ý bé mà vẫn thế . 1 a e nên góp y thẳng cs 2 nếu thấy tội sợ bé bị là thì nên né bé 1 khoảng thời gian lâu lâu r hãy quay lại

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
1 bé đã mến thân quen... theo Lạnh thì nói bé ra sao??? Hok lẽ nói: em ơi làm anh bài thái bài nu đi e...:cuteonion39:

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đc mà Tàn . Với 1 phần do mình thân quen mình chiều bé nên bé lướt chứ . Nếu khi từ đầu rõ ràng thì sao có .
Nếu nói độ bé thế này . Thú nhận Lạnh nằm trường hợp này cũng k ít đâu đó hjhj

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đôi lúc nói qua 1 lần rồi thôi. Thấy không khắc phục nổi thì đôi ngã chia ly Bác Lạnh ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Đúng rồi bác... nếu là Tàn thì Tàn gặp bé khác lun... hok nhắc lun... biết đâu bé sau sẽ có cảm giác khác và thích hơn...

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist and Lực phạm

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Ý Lạnh là đang nói bé 12 ah...:ami-(22):

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Baolog.103

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
353
253
0 ₿
Cám ơn chủ thớt đã nói lên nỗi lòng của a e! Đây là thực trạng chung. Vấn đề là thái độ của cơ sở (quản lý) chứ ko phải vde là thái độ của KTV vì Cs có vài chục KTV thì khi thái độ em này ko ok thì đổi em khác. Câu chuyện là quản lý thấy khách quen tới liên tục nên lờn mặt,nghiễm nhiên là sẽ tới nữa nên lên mặt bất cần. Đừng nói trời mưa, mới sau đợt dịch còn nhắn, gọi “Anh ơi vào ủng hộ cơ sở chứ vắng quá”. Nay có tí khách lại kiểu thái độ “Mày là khách lẻ, khách vãng lai, tao méo cần,đến ko đến cũng đc”.kaka. Kiểu: “tao chỉ quan tâm khách đoàn, khách Hàn Cuốc, Hàn xẻng, India…”;)

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Đại đa số như thớt nói đó.
KTV MS hay các bé chỵch đều vậy. Đây là đặc tính tâm lý chung mà.
Chúng ta thấy vẫn còn lưu luyến thì gặp lại, hời hợt thì bẻ lái.
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Lực phạm

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Mình thấy bản thân là khách trong th đó mình có 2 sự lựa chọn:
- Chiều bé yêu thích mình dù bé hư, cho nó lên đầu mình ngồi luôn
- Dành tiền đó cho một bé mới trẻ hơn, xinh hơn, chiều chuộng mình hơn, ngoan hơn
Tuỳ khách đó thích bị ngược đãi hay được chiều chuộng thôi :ami-(33):

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đù. Nói tới quản lý. Còn tệ hơn ktv luôn á
Mình nằm trong mấy gr ms mệt.vô tình nhìn thấy mấy đứa quản lí nc vs nhau bằng zalo.
Đọc mà ko tin dc.
Bề ngoài thì vâng vâng dạ dạ vs khách là vậy đó. Chứ mấy đứa đó suy nghĩ khách như là nhân viên cơ sở,là công cụ của bọn nó lấy tiền.
Ví dụ khách chờ phòng ,chờ ktv thì họ nói là CHO BỌN ĐÓ NGỒI CHỜ ĐI,KỆ MỊA NÓ
kkk
Nghe mà ko nuốt nổi

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đừng nên tìm hỉu sâu quá . Mắc công lại cảm thấy nhục . Khách là thượng đế . Mà đế j thì k bít đâu . Đế giày đế dép hay đế lót ..... Hjhj