Góc tâm sự Luận bàn về KTV phục vụ khách quen.

Lượt xem: 3,177

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,197
2,181
Hồ Chí Minh
0 ₿
Kiểu phải va vào nhau mới chịu cơ
Dù ta có rất nhiều sự lựa chọn kkk

newMAN

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/7/22
Chủ đề
0
65
26
0 ₿
Tàn hay quá! nhưng mà là lý thuyết thôi Tàn, anh em cứ áp dụng sẽ hiểu ... Vấn đề massage bây giờ giống như tâm lý "kiếm tiền trong ngắn hạn vậy ...., cảm xúc sớm sẽ chơi vơi ..."

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Bác nghĩ vậy nói chung ko phải là sai... nhưng đó số ít... mình cần áp dụng từng cách nói với những bé khác nhau... 1 bé mình mến và bé đó cũng vui với mình... thì thả câu nào cũng đc... còn nếu thẳng thì sẽ bị khựng... Tàn đi vì cảm xúc... nên Tàn luôn bung nhìu cảm xúc khi gặp 1 bé... còn bé nào trầm nhưng cưng thì sẽ có cách khác

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Lạnh 69 Xii

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Bé mình mến sẽ khác với bé gặp 1 lần... và khi bé bước vào phòng thời gian đầu Lạnh sẽ cảm nhận đc không khí buổi gặp đó ra sao rồi mới áp dụng... không khí lắng đọng mà Lạnh nhoi thì sao mà đc...

• Wow

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nói vậy thui chứ co bao h Lạnh nhoi đâu . Vào đấy như cục bột bé mún nhào nắng sao bé nhào à

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Đi Tàn Tàn

newMAN

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/7/22
Chủ đề
0
65
26
0 ₿
Đúng sai ko quan trọng, anh em thảo luận nha ...
Mình trải nghiệm và thấy ngược lại với Tàn "tìm được bé như Tàn áp dụng có hiệu quả ít ... hụt hẵng thì nhiều" ...

• Wow

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Nếu bác đã có cảm giác hụt hẫng thì lần gặp tiếp theo sẽ là bé khác... bé hiện tại bác mến nhưng bít đâu bé khác bác lại mến hơn...

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Lạnh bonus thêm giỡn là còn vui nữa... nhưng tuỳ bé có chịu ùa giỡn hay hok...:6onion17:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
Nói gì mà nói, mới mở cửa tui lao vào lột đồ ra mần luôn. Đứng đó mà nói gì nữa bác :)))))) , có mấy bé khoái dzậy lắm =)))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
Vậy là bác chưa nghe KTV bình về khách rồi. Ngày trước tui cũng kiểu rất là này nọ, mình cũng nghĩ các bé sẽ rất là này nọ trân trọng mình. Móa, sau 1 lần nghe lóm được cuộc trò chuyện của 2 bé ngoài hành lang, cộng với 1 lần bé kia nó mê tui nó thật thà kể cho nghe, thì tui muốn suy sụp luôn. Y như bác nói, chúng ta chỉ là thóc thôi. Có thằng cha mang tặng nguyên cái nhẫn vàng xịn tặng cho nó, xong nó ngồi phán với tui là thằng đó ngu, tặng nó chứ nó có khoái đâu. Đầu tui nghĩ, cha nội đó mà biết chắc đột cmn quỵ mất.

Đích Tôn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
1
38
24
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Nếu xét theo đúng nghĩa đen của Khách quen Quay lại của topic này e nghĩ Tàn ca chắc là 1 trong những nhân tố hiểu rõ nhất vấn đề này , mà hình như những cuộc gặp gỡ của Tàn ca đều suôn sẻ và như ý thì phải , nên chắc cũng k có nhiều điều để chia sẻ đâu he :3onion24:

newMAN

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/7/22
Chủ đề
0
65
26
0 ₿
Vấn đề này tôi nghĩ nên xét 2 chiều: (1) ktv, cơ sở nghĩ về khách và (2) khách nghĩ về ktv và cơ sở, chưa hẵn là chiều nào hay hơn chiều nào? vậy nên chuyện hành lang hay chat ***, zalo mà mình k có trong câu chuyện cũng ko quá quan trọng đâu anh em. Thật sự mình cần quan tâm là massage: khách massage tìm kiếm cảm xúc và thư giãn đúng nghĩa năng cao cảm xúc .... đại khái như: tâm sự hỏi thăm, chia sẽ ... nuru ... thư giãn (diều khác chứ đừng làm cho nhanh out) đưa khách tới cảm giác thư giãn cao nhất ...
Phần của khách: phải lịch sự, tốt và nhẹ nhàng các với các bé ...

vấn đề tôi đang nói"massage giờ dù khách lịch sự quý các bé và khách quen ... nhưng rất khó tìm ra các bé làm nhiệt tình và đưa khách tới cảm xúc tốt nhất"

Thực trạng tôi thấy nhiều nhất massage là "tâm lý kiếm nhiều tiền trong ngắn hạn của 1 phần nào đó của ktv, rất ít ktv nghiêm túc xem massage như 1 nghề nghệ thuật ...."

anh em cho quan điểm ....

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist and Đích Tôn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Làm sao mà suôn sẻ như ý hết đc bác... phần bác thấy chỉ là bề nổi... cũng như cục đá bác bỏ vào ly nước... phần nổi thì ít mà phần chìm thì nhìu... nhưng lâu lâu cái ko suôn sẻ cũng là loại cảm xúc lâu lâu nếm 1 lần để bít đc rằng các bé mà mình cưng là sự lựa chọn tốt nhất với mình...

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Ý bác tổng lại là các bé làm cho nhanh rồi ra sớm...:3onion24:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
Bác phải hiểu bản chất của cái nghề này thì mới bàn tiếp được. Bây giờ hỏi bác, ra đường gặp 1 người lạ, xong cởi áo cởi quần lao vào nhau thì lấy đâu ra tình cảm. Một bên vì tiền, 1 bên vì nhục dục. Bên cần tiền, sau khi đạt được mục đích của mình là xong. Bên cần nhục dục, sau khi rùng mình là kết thúc. Như vậy cần gì nghệ thuật, nghệ thuật chỉ có khi nó không dính đến tiền và nhục dục thôi. Ngay cả những người nghệ sĩ cũng vậy, một họa sĩ vẽ tranh chỉ để kiếm tiền, một thằng đạo diễn làm ra bộ phim chỉ để kiếm tiền, nó khác với những người họ làm chuyện đó không vì tiền, mà vì niềm đam mê.

newMAN

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/7/22
Chủ đề
0
65
26
0 ₿
Bác nói cũng đúng ...

• Like

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
321
235
0 ₿
có j đâu mà ko hiểu bác. Bác ko gặp bé quen thì nguy cơ sụp hầm sụp hố là rất cao trong thời buổi loạn lạc như thế này bác ạ. Đi số quen cho nó lành