Q.1 - Lùi một bước gặp ngay chân ái | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Lùi một bước gặp ngay chân ái

Lượt xem: 1,050

phiêu bạc

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
51
0 ₿
Đi mà giáp được vòng mấy bé ở Dubai kiếm chân ái chắc cũng cả tháng hơn, nhìn cái ipad danh sách nó như mê cung nên tui bắt đầu đi từ trên xuống từ bé số lớn nhất tui đã gặp hài lòng quá lần này nữa muốn gặp nữa muốn thử số mới quyết định số mới mà theo thứ tự, lần này tui đi lùi về là bé 89 số lớn thứ nhì ở Dubai nhỉ.
Bỏ qua mấy cái linh tinh tui đến thẳng luôn lúc gặp bé 89 , vừa gặp đã say ngay rồi không biết như thế nào mà tui lại như trở lại thời mới yêu gặp tiếng sét ái tình ngay khi thấy em hay là vì em có một cái body với một khuôn mặt quá đỗi quen thuộc với tui. Rất giống gu tui khi chọn ny, thế là từ lúc ngồi tâm sự với em tui đã cảm nắng rồi, em bắt chuyện thế nào tui cũng thấy thích cho đến lúc vào bồn tắm cùng tui, ui nó như một cuộc đốt cháy giai đoạn từ hẹn hò về nhà riêng cùng sống chung, tắm chung và thế là lần nữa tui lại say cho đến giờ từng động tác em tắm gội cho tui, từng cái hôn từng cái cạ ngực rồi từ từ đến màn em thư giản cho tui trong bồn, nhìn cái body em đang ngụp lặn để bj mà nó sao tuyệt thế . Tui phê pha xoa xoa cặp ngực em vuốt ve tấm lưng đầy gợi cảm của em rồi từ từ tui được xuất một tràn tinh mà chưa bao giờ sướng thế luôn chứ.
Sự sung sướng nó tiếp tục kéo đến khi ra tui được em lau người rồi tui bảo uống tý nước em đưa tui ra ghế ngồi rồi em đưa tui hủ yến để lấy sức , nói gì chứ tui jo đưa gì chắc ăn đó quá, hủ yên này sao nó ngon lạ thường, xong xuôi lên giường em đâm bóp, từ chăm sóc đến thư giản cho dãn cơ em đều làm tốt cả , cả buổi em đấm mà tui như bị cuốn theo bàn tay em , rồi đến những viên đá nóng sau đó em đưa tui đến cảm giác thăng hoa lần 2.
Thư giản lần 2. Cặp ngực em nó tạo nên một ưu thế khi làm thái kéo cảm giác rất rất sướng , em lướt đi cọ cạ cô bé của em mà tui như muốn bùng nổ tui xoay lại ôm lấy em, vòng tay tui như muốn siết lấy em , một cảm giác vừa vặn rồi hôn em hôn đến ngực em sờ xuống cô bé em nó ri rỉ nước em rút người xuống bắt đầu trườn từ chân lên rồi tiếp tục tấn công thằng nhóc , tui vuốt ve cặp mông đầy khiêu khích của em một hồi rồi em nhẹ nhàng chuyển thế truyền thống 69 để tui tận hưởng con hàu mà phải gọi trên cả tuyệt vời của em, tui húp mà hứng đến mức một lần bắn như cả tuần tích tụ lại dù shot 2 rồi . sướng vô cùng. Em nhẹ nhàng để tui nằm rồi em lau người xong ra vs em trở lại với đôi tay mát rượi xoa bóp cho tui , nằm tâm sự hồi cho tui hồi sức xong em đưa ra tắm.
Thời gian bên em nó sao mà nhanh quá, quay đi quay lại lại xa em, liệu có tiếp tục khám phá tiếp hay dừng lại tại đây mấy bác.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Mừng Huynh gặp bé kưng... chúc huynh ngày mới luôn vui vẻ và thành công .....

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
28
571
204
0 ₿
Bé 89 trc tóc đen giờ thấy vàng , hy vọng có dịp gặp lại bé