Q.7 Lướt phao với bé 18 Hoa Anh Đào

Lượt xem: 1,752

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
120
59
0 ₿
Chào ae, mình xem trận đá banh chung kết, nghĩ là sẽ đá luân lưu nhưng ai dzè VN thắng luôn, dân chúng ào ra đường vậy là mình hết đường về nên thôi phải ghé Hoa Anh Đào để mấy ẻm chăm sóc thư giãn chút chờ đường vắng rồi mới về được.

Vào lấy vé lên phòng xong hơi, nhìn tới nhìn lui trong phòng thì phòng yên tĩnh, sạch sẽ thơm tho mùi thảo dược nhẹ nhàng. Vao xông hơi được 5 phút thì bé lên, vào phòng bé khom người chào hỏi với giọng điệu ngọt ngào, ra nắm tay vuốt làn tóc bé và hôn bé cái làm quen và hỏi bé em số mấy thì bé trả lời là số 18.yociexp24
Thăm dò các vòng của bé cảm nhận bé đầy đặn đều tất, nước nhiều.
Mặt: dễ thương, xin tươi cười duyên, nói chuyện nhỏ nhẹ.
V1: Tròn trắng, ti vừa
V2: Gu của tui, bé không quá ốm cũng không quá mập
V3: Ngực tấn công mông hậu vệ, doggy thì phê lắm
V4: cắt tỉa gọn, khít nước nhiềuyociexp43

Sau màn thăm dò thì vào tắm, kì cọ xoa trên xoa dưới, ôm ấp hun làm tình nhẹ nhàng trong bồn, làm mình khó chịu thêm khi sờ mò vào chỗ nhạy cảm nê đành lau khô lên giường.
Mát xa khỏe: Bé xoa bóp đều đặt, có lực và có kỹ thuật, đá nóng thảo dược đầy đủ không thiếu.
Mát xa mệt: Cảm giác tê tái với đường lưỡi và chà nuru của bé, kèn sáo bé thổi tới tấp loạn nhịp, lúc mạnh lúc nhẹ, lúc cao trào lúc dịu lại làm mình căng dài ra mặt đờ đờ vì phê. Bé hj tới tấp rồi bj mình cũng chịu hết nổi chồm ôm lấy bé bú và ặp ti của bé, tay mình móc sâu vào chỗ nhạy cảm của bé, bé rên rên như đang sướng và mình ghì bé xuống lướt phao làm 69, mình và bé phối hợp rất ăn ý khi làm 69, sau một hồi kèn sáo và 69 thì mình đã không chịu nổi đòn lực và sức ép của bé mình out ra như bắt đại bác lâu ngày dồn nén, nằm âu yếm tâm sự chút rồi tắm sơ bận đồ chia tay bé.yociexp96

Mình đi vé nuru 2, thời gian 90 phút nhưng sàng qua sàng lại cũng khoảng 2 tiếng mới về à vì bé cũng biết mình đang bị mắc kẹt sau trận đá banh nên bé cũng rất chiều chuộng nhiệt tình, lấy xe về lúc này thì được đã vắng hơn nhiều và mình thấy lựa chọn Hoa Anh Đào là sáng suốt để hạ nhiệt thông nòng và là hết kẹt xe.
Thiệt hại thì cũng không nhiều nhưng rất được việc.
Tic: 900 giảm còn 450k
Tip: 900k
Tip thêm bé 150k

Tổng: 1tr500kB68B37

MrLE

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
14
153
52
45
0 ₿
Ngon quá bác ơi, sự lựa chọn chính xác, mừng bác ngon cymB10

Cô Giáo Thảo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
5
86
10
0 ₿
Sáng suốt lựa chọn những nơi có hoa để ngắm và có đào để hái kekeB32
B26B25

Sung Mãn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
11
60
36
0 ₿
Lướt phao chắc sướng lắm nhỉ, thấy lạ lạ hay hay.