Gò Vấp Lướt qua Massage Hera gặp được bé A10 ngon chym

Lượt xem: 1,673

cutevl

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/12/21
Chủ đề
2
72
9
0 ₿
Tình hình là đi xông hơi chút cho giải rượu tạt ngay vào hera chọn cái vé thái massa tí cho khỏe người rồi về mà nào ngờ lại đam mê bé A10 ae ạ . Ae phục vụ tiếp đón cũng tận tình hỏi thăm sức khỏe và sắp sếp phòng nhanh gọn lẹ , mình thì thoải mái lên ktv nào cũng được chủ yếu là vui vẻ thôi . Lên phòng xông hơi 15 phút , phòng xông hơi nước khá vừa nhiệt độ phải chăng được đà là cứ thế ngồi trong bé vào lúc nào cũng k hay kkk. Cô bé A10 khá xinh xắn cao trắng nhưng hơi cá tính cười rất tươi mình ưng liền , chui ra khỏi phòng xông ngay lập tức để được ngắm nhìn bé rõ hơn trong trang phục thiếu vải để lộ ra cái ship Hồng đáng yêu. Bé lau khô người rồi ngồi tiếp chuyện mình 1 lúc đưa mình đi tắm . Mặc dù là không được tắm chung nhưng bé vẫn rất mỉ kỳ cọ sờ xoạn thằng nhỏ làm làm dựng cột cờ tí thì Game over kkk . Bé đưa mình lên giường thoa dầu đấm bóp thấy chưa đủ nhiệt lắm vì nói chuyện bé có nói là mới vào nghề vì là có khuôn mặt dễ thương bờ môi quyến rũ lên chấp nhận được . Trường đá nóng thì ổn hơn bài đấm bóp dễ chịu hơn trong người vừa làm vừa nói chuyện hà hơi cũng đỡ say rượu , phần làm thái thì cực kỳ phê với bầu ngực căng tròn cọ sát khắp cơ thể và cảm nhận được hơi ấm lan tỏa từ bé khó cưỡng nổi ! Phần thư giãn và cũng là khúc cuối của vé thái với phần Hj và Bj nút cán kết hợp với nhau nhắm mắt lại tay khám phá cơ thể bé làn da mịn màng mùi hương cơ thật dễ chịu . Mình thì cũng yếu lên ra hơi sớm bé có vẻ thất vọng về mình ! Bé nằm xuống ôm lấy mình và nhẹ nhàng nói a nằm nghỉ mệt chút e tắm cho rồi hãy về , lại thêm 1đ để có lý do tương tư về bé . Khỏe rồi bé đưa mình đi tắm lại rồi lại 1lần nữa lau khô ráo , cài từng cái cúc áo cho mình , 1 sự chu đáo không hề nhẹ ! Xuống quầy được ae phục vụ làm cho tô mỳ trứng húp xong rồi về !
Vé giảm 50%
Tip 500k
Ae phục vụ 50k vì sự nhiệt tình.
Thân ái và hẹn gặp lại .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Lươn Chúa

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E xin thay mặt bé A10 cảm ơn bác đã rv đầy tình cảm ạ . Chúc bác thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. A10 luôn sẵn sàng được phục vụ bác lần tới ạ