Q.1 Lút cán với bé bảy dubai

Lượt xem: 942

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Chờ đợi là hạnh phúc, đầu tuần gọi book bé mà bé bệnh thế cứ chờ chờ và đến ngày thứ 3 chờ có vẻ bé khỏe rồi đây tui lại gọi một lần nữa thì đều mong chờ đã đến, bé đã có mặt. Tui kết bé 7 chỉ do cứ bên cạnh bé tui lại thấy thoải mái và tự do nhất. Lúc nào stress là tui lại book cho bằng được bé, ngắm khuôn mặt bé rồi cùng tắm cùng hưởng cảm giác thân mật với bé là tui lại vượt qua cái stress ngon lành.
Trưa gọi nhận được tin vui nên đầu giờ chiều bàn giao công việc xong ra quán lai rai cùng mấy ông anh . Vừa xong kéo đi hát hò, bộ môn này tốn kém quá nên tui cũng ngán nhưng máu quá đi luôn. Sẵn tiện mấy bác biết quán hát nào bình dân bill tip tầm 2.5tr quay đầu cho tui xin vài quán. Sau tăng 2 đến tăng 3 sở trường của tui. Dubai thẳng tiến, tui có số rồi nên ung dung ngồi để mấy ổng ngồi mà chọn có ông còn đòi đi phòng pool mà 2 ông còn lại kg thích, thích sự riêng tư.
Lên phòng xông hơi cho thiệt là đã, bia đang ngấm người cũng gật gù mà vừa vào phòng xông thì tỉnh hẳn, hơi lên ngùn ngụt chỉ ngồi tầm 5ph bước ra nó đã , chui qua xông khô thêm tý vừa lúc bé vào mà thôi cứ để bé chuẩn bị tý tui ngồi xông cho đã . Bé chuẩn bị xong xuôi tui cũng ra chân nọ xém đá chân kia bé vậy mà còn đưa tay đỡ nhìn mà tếu hết sức. Thói quen ngồi ôm bé tay sờ đùi tay mò vú thiệt khó bỏ cứ gặp bé là tui khoái thế , sờ vú bên karaoke nó lại hok đã bằng ngồi sờ vú bé, vừa thoải mái vừa không bị bắt uống bia, chỉ có nước yên với nước suối thì lành mạnh quá đi .
Tăm onsen với đầy đủ trò, từ gội đầu tắm thằng anh đến thằng em và lên đỉnh với màn bj của bé, lâu lâu bé mút sâu vào phát trùi nó đã thiệt đã, cảm giác lút cán nó sướng , sau vài đường thì thằng nhóc đã không chịu nổi đành thất thủ trước cái miệng xinh xinh của bé. Chuyển qua hệ khỏe
Massage khỏe bé làm ngon lành, say say vậy chứ vẫn cảm nhận được hơi đá nóng dầu và đến lúc thư giản với cặp ngực và sự chăm sóc tận tình bú mút cạ nuru của bé mà tui lên thêm lần nữa , bé rất chịu khó cho lần 2 này vì khó thể ra nổi nhưng với kinh nghiệm và hợp gu với bé nên tui hứng lên thêm cùng cái màn 69 của bé ui nó sướng cảm giác cứ lên thiên đường là lên thiên đường và lên luôn màn bắn pháo tê tê. Ôm bé thêm hồi rồi mới ra tắm lại tạm biệt bé. Khi xuống bé cùng tui đi xuống mà cứ nhìn bé trong thang máy tui lại hứng hứng nhìn ....đã đã .
Tic tip theo mặt bằng chung.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41: