Cần Thơ Lưu luyến >Bé 16<

Lượt xem: 1,260

Thích Va Chạm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
11
15
18
0 ₿
Đang ngồi nhâm nhi là cafe để thư giản đầu óc và lướt web xem mấy cái bài viết của ae về các bé bên DUBAI thấy bé nào cũng tuyệt vời hết , nên mình qua test mấy em chưa có review thử xem sao kkk vừa tới nơi được ae blocker tiếp đón và cất giùm con chiến mã nơi yên ấn rồi được ae blocker mời vào quầy vs tư vấn giá vé. Mình quyết định húp 1 vé onsen1 thanh toán giá vé xong rồi được đưa cho ipad để chọn bé suy nghĩ hồi lâu mình chọn (bé 16) chọn đc bé rồi mình được mời vào phòng thư giãn chờ trong 3,4 phút gì đó là có phòng. Phòng cbi xong ae blocker mời lên phòng hướng dẫn các vật dụng trong phòng xong rồi, mình vào xông ướt rồi qua xông khô để thể lực dồi dào súng đạn lên nòng đợi em vào là chiến liền mới xong ướt được 5p là nge tiếng gỗ cửa em bước vào nở nụ cười tươi ( xinh lắm nha mấy ông).

rồi em nói: em làm cho anh nha....

Mình đáp: em muốn làm gì anh cũng được....

Xác nhận xong mình vào xông hơi các kiểu xong ra bé kéo mình vào bồn để tắm rửa cho thằng anh với thằng em luôn 1 thể tắm rửa sạch sẽ ra em lau người vs sấy tóc xong...

Mình nằm xuống để em mát xa khoẻ từ chân lên tới đầu...phê lắm nha

Bài khoẻ xong rồi tới bài thái bé ra lấy đá nóng vào chường cho mình ta nói nó thoải mái gì đâu á vừa có đá nóng chường lên lưng, túi đá thì chườm lên cổ... xém ngủ quên luôn rồi

Qua các bài khoẻ tới cái bài mệt nè ae , bé lấy dầu nuru thoa lên ngực vs bướm rồi chường lên lưng mình ối giồi ôi nó phê... nó kích thích gì đâu á

Bé chường được 4,5 lần thằng em nó biểu tình dữ dội muốn được ké nữa nên là mình nằm ngửa ra để thằng em được hưởng ké.khi mình nằm ngửa ra bé dùng bướm để chường cho thằng em của mình....

Kể thiệt với ae là chường bướm bằng nuru này thằng em nó mà không chịu nghe lời là xuất ra luôn rồi á nha...

Tổng hợp các bài khoẻ đã xong tới bài mệt nha ae , bé bắt đầu kích thích từ từ bé dùng môi hôn quanh thằng em của mình để tăng độ hưng phấn cho thằng em lâu lâu bé còn hôn nhẹ lên thằng em của mình ( quá là tuyệt)

Và chuyện gì tới sẽ tới bé bắt đầu BJ cho mình bằng thế truyền thống hồi lâu

Mình thấy vậy bèn bảo bé đổi sang thế 69 :))

Đạn đã lên nòng rồi không bắn cũng không được để lâu hư súng hết nên mình xả hết đạn đã kiềm nén từ lâu kkk...

Xả hết đạn nhẹ cả người nằm nghỉ mệt xíu rồi mình với bé vào tắm cho sạch sẽ...

Mặc đồ vào xong xuôi ngồi chơi với bé xíu có trái cây sẵn trong phòng bé lột cho mình ăn rồi ngồi nói chuyện tâm tình xíu rồi mình ra về trong sự tiếc nuối của bé kkk

Bé yêu của anh yên tâm anh sẽ còn quay lại tìm em mà...

Đánh giá sơ bộ về nội thất của bé nha ae

Face: 8/10

V1: hệ vú sữa

V2: gọn gàng (không mỡ)

V3: săn chất

V4: được bé dọn cỏ sạch sẽ thơm tho

Tổng thiệt hại

Tic: onsen1 800k bonus 200k

Tip=tip

Bonus: Blocker200k ( phục vụ quá oke nấu mì pha trà mang lên tận phòng cho mình khi mình yêu cầu)
Tổng: 2 củ khoai ( cảm thấy rất hài lòng)

Sẽ còn quay lại tìm bé 16 tiếp kkk lần sau chắc sẽ đi onsen2 để súng tiểu liên được xả đạn.... chào ae

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii