Lưu ý khi cập nhật avatar

Lượt xem: 3,212

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
896
3,278
1,680
850 ₿
Thay mặt BQT , Dory gửi đến anh em một lời chào thiệt là nồng nhiệt nhất.
Sau một thời gian tham gia cùng anh em, em thấy một vấn đề phát sinh mang lại hình ảnh xấu cho diễn đàn là :
Thành viên sử dụng hình ảnh KTV làm avatar
Dory cảm thấy không vui vì đều này, đối với các KTV thì các em ấy cũng có những lựa chọn chứ , anh em lại lấy hình làm avatar như thế thì ảnh hưởng đến các KTV lắm đó nha.
Và phần quyết định là:

Band nick vĩnh viễn thành viên sử dụng hình ảnh KTV làm avatar
Dory xin thông báo đến anh em để kiểm tra lại, xin mod @Bao Thanh Thiên vào theo dõi sát vụ này giúp nè.
Chúc anh em một ngày vui vẻ.

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Có những tấm che mặt rồi thì sao ? Mod cũng tiêu cực vừa thui

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Chuẩn luôn bác. Dù gì cái đó cũng là công việc riêng của các em. Sau công việc còn cuộc sống cá nhân nữa. Hơn nữa việc lấy hình của người khác sử dụng tùy ý đã là ko hay rồi.

Tuy nhiên mình nghĩ là nên có 1 thông báo, cho anh em có thời gian để đổi hình ảnh. Chứ ban nick luôn bây h thì cũng hơi nặng tay!

• Like
Điểm cảm xúc: Bao Thanh Thiên

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
10
420
388
0 ₿
BQT rất cân nhắc và rất buồn khi phải ban nick mem. Chính vì vậy BQT luôn luôn có cảnh báo nhắc nhở mem trước khi buột phải có biện pháp mạnh

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
10
420
388
0 ₿
Các bé đi làm môi trường này do nhiều lý do. Tuy nhiên các bé vì sao không muốn bị ảnh hưởng chuyện đời tư nhiều, Bao Mỗ nghĩ các mem đều hiểu lý do. Các bạn ấy cũng có quyền được tôn trọng.

Bạn đã nhiều lần dùng hình ktv để làm avatar. Mặc dù đã được nhắc nhở nhiều lần nhưng vẫn cố tình phót lờ cảnh báo từ BQT.
Nay Bao mỗ chính thức cảnh cáo mem @cutrone lần Cuối về vấn đề này. Nếu còn vi phạm ban nick vĩnh viễn.
Thân chào

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
  • đúng vậy. ủng hộ Bác @Bé Đẹp trong quyết định này. làm gì làm cũng phải tôn trọng quyền riêng tư của các e. các bác lấy hình các e làm avatar người thân, bạn bè các e biết thì sao?
  • hơn nữa đây là cv các e cực chẳng đã mới làm, không muốn ai biết. nếu các bác thích thì ghé ủng hộ k nên dùng hình làm avatar như thếq

• Like
Điểm cảm xúc: Kum

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Vậy tui phải đi kiếm cái em trong avatar tui hỏi xem em có làm ktv ko chớ bị ban nick thì chớt :)
Giỡn thôi chứ ủng hộ bé đẹp :)

• Like
Điểm cảm xúc: So Deep

luxife

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/17
Chủ đề
1
76
2
0 ₿
Ủng hộ ý kiến của BQT và Bé đẹp. Cứ lấy avatar như em đây thì chỉ sợ bọn tàu nó ý kiến thôi. hihi