LƯU Ý VỚI 08 KH (^_^)

Lượt xem: 3,062

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
170
Sau cái ngày đội mưa chờ em thì nay lại mưa, cứ như ai xui khiến, chờ ráo mưa xíu là lội sang bên đó, ngó em Xuka. Haizz, tâm trạng rối ren.

Ngày trước chấm điểm 08 rồi thì nay gặp lại vẫn ko tụt điểm được, cớ thế này sao mà ko đi xa rồi trở đầu xe cho được.

Nay gặp em, em vẫn cười nói vui vẻ với tớ, thậm chí thân thít hơn xíu. Lò nung chưa lên khói, ngồi chưa vững thì cọc cọc em đã xuất hiện và chào tớ, ngọt lịm quóa (đã 1 cái). Đợi 2p thấy trong gan nóng ko chịu được, tớ vọt ra, chào em lần 2, em cười mún rụng tim. Hôm nay sáng mắt, em kute hơn hôm trước, cái váy tím làm tớ nghẹt thở các bác ah. Haizzz.

Đứng dang tay cho em thấm người mà nóng ran, bên dưới rung lắc, địa chấn nhẹ theo dây thần kinh lên cột sống, lan tỏa đến tim co bóp nhanh hơn, truyền động 2 tay ko để yên (làm cái các bác hay làm, hii) và bốc lên não lao đao tớ (đã 2 cái). Nguy cấp quá, đàm phán đình công với em ngay. Lúc tắm gội tớ cũng phải xài trợ giúp là đình công lần 2, bởi em tắm anh mà mơn ... nhóc em muốn rỉ ... vậy ah. Giả bộ câu giờ bằng sấy tóc để anh em tớ thở xíu.

Chà đá nóng đã làm nóng cái lưng mà em cứ xoa xoa, vuốt ve cái mông, nóng bốc khói. Cảnh báo em là đừng hại anh, em lì cứ trêu ngươi mãi (đã 3 cái). Đấm lưng, bóp tay, bóp chân, bóp mông... ấn vai, ấn cổ, bẻ khớp réc réc mún rùng mình (đã 4 cái).

2 chúng tớ giao thoa mát khỏe hơn 1 giờ, không khí lắng đọng rộn ràng âm thanh của tớ và em, hiiii (đã 5 cái).

Khi cái áo rớt là tớ lụi tim, cái khắc ấy em cười với tớ, ko phải Ddcn đâu các pác... Các pác vào trải nghiệm coi có ko chứ tớ ko hứa nhé. Hai body phối hợp nhịp nhàng cho khoảng thời gian cuối cơn mưa. Em hun từ dưới lên, rà mìn 360 độ, cơn lốc xoáy bởi chiếc lưỡi xinh xinh thổi tung da gà tớ. Khi mắt chạm mắt, má em gần nhất thì vướng người hun trộm em, em hứ 1 tiếng rồi cuồng nộ em trút hết lên người tớ. Em hôn ngực, tay xoa nhóc nhỏ gật gù, từng cái mút xen kẽ tiếng rít ứ hự... (đã 6 cái). Đôi môi mềm đó lao vút phủ đầu nhóc nhỏ, tớ chỉ kịp á à a và rung theo nhịp tần số dao động (đã 7 lần). Em tra tấn tớ như hận kẻ bạc tình 10 năm ấy vậy... Tớ nhắm mắt nhưng 2 tay vẫn cố xoa, cố nắn nặn, cố vuốt ve em để cố xua bớt sự hưng phấn... Hai tay tớ gồng, miệng tớ cũng vào thế ưa thích, một phát cuối cho sự ra đi của cơn lũ.... (đã 8 cái).

Thời gian gấp rút cũng xong, ôm em xíu nữa rồi 2 đứa dắt tay đi tắm lại, phụ nhau chỉnh y phục. Và được em kéo lại hun má chục cái, đã hơn hít keo. Kaaaa. Em dắt ra cửa thang máy. Bái bai... 1 ít thính vẫn còn...

Các thủ tục thanh toán đầy đủ cho em và locker, giữ xe.

P/s: 08 đáp ứng các chuẩn nên các pác yên chí nhé. Thanks các pác.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Xin cai box j đó đi chứ tui k pit vô chổ nào :)
  • robotbua robotbua:
    @crazyridder, cứ đưa code cho lễ tân là xong, giãn đơn
  • robotbua robotbua:
    yociexp36 nay t2 ít rp quá , hic
  • bonguyhiem11 bonguyhiem11:
    hóng bài bác
  • robotbua robotbua:
    Còn đâu mà hóng bác,kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    không đưa số điện thoại lên đây nha bác
  • nhimxu nhimxu:
    Good morning ae
  • P p4pjb0ss:
    Cho hỏi mấy sư huynh bên phú nhuận nên đi massgae nào ah, e thì để ý mường Thanh và minh tâm phú nhuận ah
  • Tây-Môn-Khánh Tây-Môn-Khánh:
    Bác nên đi king 69 vẫn còn giảm giá á.
  • loveofsex loveofsex:
    chào ngày thứ ba cuối cùng của tháng keke.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • Bao Cục Sức Bao Cục Sức:
    chờ bác lục từ sớm đến giờ
  • 123 zô 123 zô:
    Cho e xin địa chỉ 1 vài nơi oke với ạ =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    bác quận mấy, vào có ghi mấy cơ sở đó bác
  • 123 zô 123 zô:
    Ở Huế bác ơi =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    ra Đà Nẵng ok hơn bác
  • Kim Giang Kim Giang:
    Huế hem ngon .
  • 123 zô 123 zô:
    Biết là vậy, nhưng e đang ở Huế chơi mà =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    trước tui ra đó cũng phải treo luôn 1 tuần, hic. không thì toàn mấy cái tới luôn à. kg hứng lắm
  • Hungmassage0910 Hungmassage0910:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em
    Nay có điệp vụ không bác Lục?
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm mới cơ sở Massage Dubai Tân định,anh gửi đến cặp số may mắn là 1-9
  • vungoimora vungoimora:
    từ 1-6 thôi bác chơi đâu ra đến 9 vậy kkk
  • Dory Dory:
    Cả nhà cùng tham gia event nhé.

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    170
    Pé 08 này so về nhan sắc với mấy em 06 - 09 - 16 - 19 thì như thế nào.. teen tươi xanh có nét hơn hông @PASSIO
    Tươi cực, xanh teen mơn mởn. So list của pác thì hơi khó vì cái duyên và style của AE với pé. Nên e chỉ đánh giá là sẽ đáp ứng hầu hết các mong muốn của AE, ko sợ sụp hố trừ khi có gì đó bất thường từ AE. Hii

Sir Tư Hậu

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    90
    Link bài - Đợi em 8 trong mưa:
    Trong một tuần mà @PASSIO đã gặp em 8 và làm 2 bài report cho em này thì thật đáng để anh em đồng dzâm LƯU Ý ^^!
    Àh Hậu mỗ cũng đang để mắt tới ẽm 22, PASSIO cũng đã gặp đã report ẽm rồi... cho Hậu mỗ mạn phép hỏi em 22 có chơi thân với em 8 hông?? Và em 22 ấy có còn tươi cực, xanh teen mơn mởn như em 8 hông?? ;);)

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    170
    Link bài - Đợi em 8 trong mưa:

Trong một tuần mà @PASSIO đã gặp em 8 và làm 2 bài report cho em này thì thật đáng để anh em đồng dzâm LƯU Ý ^^!
    Àh Hậu mỗ cũng đang để mắt tới ẽm 22, PASSIO cũng đã gặp đã report ẽm rồi... cho Hậu mỗ mạn phép hỏi em 22 có chơi thân với em 8 hông?? Và em 22 ấy có còn tươi cực, xanh teen mơn mởn như em 8 hông?? ;);)
    Cám ơn pác 4 Hậu đã theo sát em. Chỉ là có duyên xíu với pé 08 nên bực mình rp cho AE đó mà.
    Pé 22 và 08 em ko rõ có wan hệ hok vì e ko đụng riêng tư các pé. 22 thì cũng teen tươi xinh như 08, chỉ kém 08 các chỉ số vòng 1 tí, bù lại chân dài tắp, gối đầu lên chân e đủ phê.

AnDyMuRay

Massage Lão Thành
    Reaction score
    75
    đừng nhìn kỹ thẳng vào đôi mắt bé này , dễ bị mê hoặc lắm kkk yociexp45

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    Reaction score
    906
    chúc mừng bạn Pas đi điệp vụ sướng nha, đúng như bạn Pas chia sẽ thì pé 08 dáng vóc và độ dễ thương rất ư là đã, pé 22 thì chân dài thuộc gu tình cảm nhẹ nhàng, hiền diệu lắm. Theo cảm nhận X tui thì Kim Huy đang có 5 Pé rất đáng đi là 06 08 09 16 22

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    170
    chúc mừng bạn Pas đi điệp vụ sướng nha, đúng như bạn Pas chia sẽ thì pé 08 dáng vóc và độ dễ thương rất ư là đã, pé 22 thì chân dài thuộc gu tình cảm nhẹ nhàng, hiền diệu lắm. Theo cảm nhận X tui thì Kim Huy đang có 5 Pé rất đáng đi là 06 08 09 16 22
    Tks pác X. Các pác đã thấy 5 con số jac pót pác X cung cấp chưa, mua vé số ngay đê.

Kim Giang

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    70
    bác giật tít cái làm hết hồn hehe. chúc mừng bac.1

Sir Tư Hậu

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    90
    @PASSIO đây là lý do mà Hậu mỗ hỏi về em 8 & 22
    Massage Kim Huy xin cập nhất đến quý khách hàng những hình ảnh mới nhất tại Kim Huy cũng như lên sóng cặp chị em tiên nữ xinh xắn xì teen 08 + 22, rất mong quý khách hàng sẽ ủng hộ các pé
    Chẳng hay cặp chị em tiên nữ xinh xắn xì teen 08 + 22 này có chơi thân với nhau như cặp chị em 09 & 16 không dzậy Kim Huy... để Hậu mỗ biết mà book cái hẹn trải nghiệm gói Sup Thái cùng 2 pé mới tươi xanh ^^!
    08 22 là một cập dâm dâm nhé bác hậu
    Hỏi một đằng trả lời một nẻo, xem comment xong mà thấy thật hoang mang... khả năng đọc - hiểu tiếng Việt của bạn này có vấn đề chắc luôn. Haizzz!! :):)
    Đi Sup Thái... cả 2 bé phải chơi thân và hiểu nhau thì người Khách mới được cảm giác thư giãn thăng hoa trọn vẹn chứ nếu mà gặp cả 2 bé KTV điều không hợp nhau, không ưa nhau thì sẽ ngại lắm.

ALi Bốn Bốn

Bé Thích Massage
    Reaction score
    9
    sẽ đi để cảm nhận sự sung sướng với pé này , chú mừng bác rp chât lượng .