Offline 2024 Luxury 69 - Nhà tài trợ OFFLINE Kết Nối Đam Mê

Lượt xem: 143

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
950
3,438
1,827
850 ₿
Chào các thành viên thân mến của Cộng đồng Massage!

Diễn Đàn Cộng Đồng Massage rất hân hạnh thông báo rằng buổi offline đặc biệt sắp tới vào ngày 15/6/2024 sẽ được Tài trợ bởi đối tác đồng hành đáng tin cậy - cơ sở Luxury 69. Đây không chỉ là một buổi offline thông thường mà còn là cơ hội để bạn trải nghiệm sự hòa mình vào không gian sang trọng và dịch vụ chăm sóc tốt nhất.

Luxury 69 không chỉ là một thương hiệu mà còn là biểu tượng của sự tận tâm và chất lượng. Với sứ mệnh tạo ra những trải nghiệm đẳng cấp và không gì sánh kịp, Luxury 69 sẽ là người bạn đồng hành lý tưởng cho những người yêu thích sự hoàn hảo và tiện ích cao cấp. Cơ sở tọa lạc tại 319/30 Đ. Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh , và dưới đây là 1 số hình ảnh và clip về nhà tài trợ của Diễn Đàn Cộng Đồng Massage
Diễn Đàn Cộng Đồng Massage tin rằng sự hỗ trợ từ Luxury 69 không chỉ đảm bảo cho buổi offline diễn ra một cách suôn sẻ mà còn mang lại cho mọi người những trải nghiệm đẳng cấp và không thể quên. Cơ sở này đã chứng minh cam kết của mình trong việc tạo ra những không gian sang trọng và dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Trong buổi offline này, các bạn sẽ có thể gặp được những người quen , sự hiện diện của các thành viên VIP và sẽ được tham gia vào nhiều hoạt động thú vị và đa dạng. Đặc biệt, những phần quà bất ngờ được từ Luxury 69 sẽ là điểm nhấn không thể bỏ qua, là một cách để thể hiện lòng biết ơn sâu sắc đến sự ủng hộ và đóng góp của các bạn trong cộng đồng Massage.

Các bạn đoán bí mật tới đâu rồi ta , mình thấy có 1, số bạn đoán cũng gần đúng mà mình không bật mí là ai đúng đâu ,1 buổi offline vui thế này mà bỏ lỡ là thiệt lắm đấy nhé hẹn gặp các bạn tại buổi offline tới đây , sự hiện diện của bạn là niềm vui của ban tổ chức Diễn Đàn Cộng Đồng Massage

Đừng quên ghi chú vào lịch và đảm bảo rằng bạn sẽ có mặt vào ngày 15 tháng 6 để tham gia vào một ngày hội không thể bỏ lỡ của Cộng đồng Massage. Hãy chuẩn bị tinh thần và sẵn sàng để tạo ra những kỷ niệm đáng nhớ cùng Diễn Đàn Cộng Đồng Massage và Luxury 69!

Link đăng ký Offline: https://congdongmassage.com/threads/offline-congdongmassage-ket-noi-dam-me.71843/

Đón chờ các bí mật của Offline sẽ được bật mí trong các bài viết tiếp theo nhé anh em