Luxury cái tên nối lên giá trị kèm theo số 09

Lượt xem: 1,962

ĐajPhi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/19
Chủ đề
6
8
19
34
0 ₿
_Lâu ngày không tham gia điệp và lo sợ cô vy lại leo thang cấm luôn massage như hồi mấy tháng trước nên,lại lên diễn đàn inbox AnhLục xin tham gia điệp vụ vừa inbox Anh Lục là được report lại liền .Nên nhanh chống tắm rửa phi xe đến địa điểm làm nhiệm vụ đến nơi đúng là cái tên nói lên tất cả quán đẹp như một khách sạn 3 sao,bài trí khá tối giản nhưng đẹp mắt trang thiết bị mới và nhân viên khá lịch sự niềm nở,xong phần thủ tục check code mình được đưa lên phòng đúng là Luxury phòng ốc rộng và bố trí khoa học đẹp bồn sục và giường massa điều đẹp cá cả sông khô và ước điều mới tinh và đẳng cấp nhất là có thêm thiết kế loa âm trần mở nhạc du dương rất relax thật tuyệt vời.Sau khi xong phần xong hơi và khô thì em mà mình chọn mang con số 09 củng xuất hiện với nụ cười duyên trên môi thân hình đẩy đà vòng v1 và v3 đẩy đà da mện trắng thơm tho và tắm rửa cho mình để bươc vào cuộc thư giản thể chất lững tinh thần.
+Mô tả :
_ Ngoại hình ưa nhìn khá dễ thương,thái độ chiều khách nói năng nhỏ nhẹ tình cảm
_ V1 : Có qua chỉnh sửa khá vứa tay và đẹp
_V2 : Khá đẹp nhé em k có lipit vừa người k mập k ốm ôm ấp bao tê
_V3 : Lốp căng trắng xinh nhé
_V4 : Em cắt tỉa gọn gàng nhìn rất tê mắt và nước nôi bao sạch sẻ thơm tho lếu lều là tê cái lưởi
Tóm lại em khá dể thương chiều khách massa khỏe đủ lực đủ bài massa thái điểu skill khá good nhất là thái độ dể thương là môt số đáng để anh em đến trải nghiễm cùng với cở sở vật chất của luxury mới đẹp sang trọng

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Gò Vấp

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
dạ thay mặt cơ sở cám ơn a đã ủng hộ ạ! cơ sở sẽ cố gắng phát huy thêm nữa để phục vụ anh em tốt nhất! Xin chân thành cám ơn a!