<<Luxury Gò Vấp>> 69 Lên Đỉnh Phan Xi Păng 2 Lần Cùng Nàng 08

Lượt xem: 1,823

toànsh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
2
37
10
0 ₿
Chào anh em đồng dâm congdongmassage.com, cũng từ lâu kể từ khi dịch covid, gấu thì ko có mà thằng tiểu đệ thì cứ biểu tình liên tục đòi bắn pháo .Thế là nhớ ra ngày trước có đi 1 lần ởLuxury e số 09 khá là phê, thế là ko chờ đợi nữa cuối tuần xách con chiến mã ghẻ phi như bay qua Luxury . Đặc biết khá ấn tượng với thái độ tiếp đón niềm nở của nhân viên ở đây.Lên lễ tân mở điện thoại bắt đầu tia từ trên xuống thì ấn tượng ngay số 08, em có ngoại hình nhìn rất hợp gu mình, đã thế 08 còn là địa chỉ nhà mình nữa ,ko lẽ định mệnh đưa ta đến với nhau sao, thế là ko nghĩ ngợi gì book ngay vé 69 2 lần xem cảm giác thế nào xong rồi ngồi uống nước chờ đợi trong khi thằng đệ thì càng ngày càng biểu tình đòi rút kiếm khỏi vỏ =)).Lát sau nhân viên gọi lên phòng, bo cho em nó ít tiền cf rồi hồi hợp đi vào phòng.Tầm đâu 5p cửa phòng mở, đập vào mắt mình là em gái xinh xắn dễ thương, mình dây dáng người ổn áp, e khẽ nói” em chào anh” nghe mà muốn xụi lơ luôn vì ngọt ngào quá, rồi khi mình còn đang thất thần thì e lại gần ôm rồi hỏi”e cởi đồ cho a nhé”, mình thì đứng như tượng chỉ biết gật đầu, lần đầu tiên đi massage mà bị đứng hình như thế này, vội giữ bình tĩnh không tí nữa súng chưa kịp lên đạn đã cướp cò thì hỏng . Em cởi đồ cho mình xong rồi mời mình vào xông hơi, thế là mình nói “người a đang nóng rực hết cả lên rồi em ơi”, em hiểu ý cười cười rồi dắt mình đi tắm, em tắm rất kỹ lướt từ trên xuống dưới, thỉnh thoảng lướt qua thằng em vuốt vuốt vài cái làm mình rùng cả mình, thằng đệ thì cứng từ lúc nào rồi, em cứ nhìn thằng đệ rồi cười cười làm mình hơi ngại, em nhẹ nhàng gội đầu rồi còn nhắc mình nhắm mắt lại, cực kì thích thái độ và phong cách làm việc của em, em còn có nụ cười rất xinh nhìn như mấy em hot girl bên ngoài luôn. Em ghé sát tai rồi thổi khá là phê, gần hết nửa chai sữa tắm, ahihi, sau một hồi bơi lội thì em nó bắt đầu Bj luôn trong bồn, nước ấm ấm thêm cái lưỡi điêu luyện của em nó nữa thì cái cảm giác nó thốn lắm các bác ạ, được chút xíu thì mình đã out rồi, huhu!!!
Xong em tắm lại, lau người mình khô ráo rồi ngoái tai cho mình nữa chứ, lên giường nằm thì bắt đầu massage khỏe nè, e bảo mình xoay người lại, em bắt đầu đấm bóp, tay nghề em khá tốt, bài bản,làm rất có lực, trong lúc đó mình cũng hỏi chuyện em ,em trò chuyện rất vui và niềm nở, mình hơi bất ngờ vì em mới sn98 mà ko hề ngại ngùng gì cả, 2 anh em buôn chuyện xuyên lục địa luôn lâu lắm rồi mình mới gặp em gái vừa dễ thương vừa vui tính thế này.Rồi e bỗng dùng lưỡi liếm từ dưới lên, liếm lên gáy rồi tai mình kèm theo đó là tiếng rên nhẹ, em liếm khắp người mình thỉnh thoảng còn hôn nhẹ vào lưng như đang làm tình với ny vậy. Ngực em vừa tay, hơi nhỏ nhưng đẹp và trắng đủ làm mình thoã mãn, sau màn massage khỏe là màn massage thái, cặp ngực đi tới đâu thì đê mê tới đó, được cái gói 69 ở đây có thêm bài massage mông nữa, cạ cạ thằng em mình mới chết á chứ, sau đó em xoay người thế 69 rồi nuốt trọn thằng đệ, em BJ chậm rãi chứ ko hề vội vã, em làm a sướng thì a cũng sẽ làm cho e sướng chứ, nghĩ rồi mình bắt đầu khám phá V4 em, 2 tay đồng thời vuốt ve V1 và V3 em, được 1 lúc thì em nó ra nước lênh láng ướt cả mặt mình, em rên rồi thở gấp chắc mình làm em sướng quá chăng , cầm cự được 10” thì mình cũng lên đỉnh Phan xi păng. Nằm trò chuyện với em và được em bóp tay cho vì lúc nãy tay hoạt động dữ quá hehe. Hôn lên má em 1 cái rồi ra về trong niềm vui sướng, mong rằng sẽ sớm ngày được gặp lại em vì em tuyệt với quá 08 ơi.
Thật sự 08 là 1 em gái rất dễ thương và nhiệt tình tâm huyết, là 1 số rất đáng check, nếu anh em ai chưa gặp thì hãy nhanh đến tìm em ấy nếu không sẽ tiếc lắm luôn đấy ạ
Tổng chi phí đây các bác
Tic: 1000 (có code)
Tip: 1100, thêm cho em nó 200k
Locker: 100 cf
Hẹn gặp em ngày gần nhất!!!

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
xin cảm ơn những đóng góp của a ạ, cám ơn a đã ghé cơ sở, hẹn gặp lại a một ngày gần nhất a nhé!