Gò Vấp LUXURY với nàng Tấm thời hiện đại

Lượt xem: 1,807

tài nhớt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/6/20
Chủ đề
2
26
8
0 ₿
Xin chào các bác thân mến,
Sau một thời gian lười nhác, công việc bù đầu bù cổ mà quên mất đi việc hưởng thụ sự đời. sẵn được dịp thả lỏng nên phải bắt đầu siêng năng đi thăm các em bên Luxury trở lại mới được, kaka. Hôm nay rảnh rang được một bữa nên ghé vào Luxury để giải tỏa cơn khó chịu của thằng cu em.
Gửi xe xong, vào phòng, show code cho tiếp tân và chọn ngay gói onsen 2 không cần nghĩ ngợi. trên điện thoại cũng có rất nhiều em để lựa chọn, kéo lên kéo xuống 2-3 lần để lựa chọn thật sáng suốt và tui quyết định "trao thân" cho bé 16. B32

Lên ghế ngồi uống miếng nước khoảng chừng 5ph thì được dẫn lên phòng.
Phòng ốc đẹp và khá sang chảnh, tranh thủ xông hơi được tí thì em nó đã xuống tới rồi. Đập vào mắt mình là cột cô bé có khuôn mặt nhìn rất hiền và phúc hậu các bác ạ. sau một hồi tâm sự thì tui cởi bỏ quần áo là vào bồn cho em tắm táp, em tắm rất kỹ nhé, ôi cha mẹ ơi, cái cặp bưởi năm roi trôi dạt ở đâu xứ miền tây không biết mà lọt vào tay em, kèm 2 hột đậu phộng chắc nịch, haha. má ơi, giờ nhớ lại mà nó phê dã man =))))
và rồi em đi đường lưỡi nhẹ nhàng từ trên xuống dưới và chiến đấu với thằng em đang sung sức, bàn tay của mình thì nổi tính hư hỏng mân mê v4 đang ướt nhẹp như con đê xả lũ. quả thật và quá tuyệt vời, ở round 1 này thì em bj/hj cũng 70-30 sau 10ph cầm cự thì tui cũng out trong cơn mê.B73

Massage khỏe thì em làm cũng khá ổn (không xuất sắc cũng không tệ), bài bản đầy đủ, đấm đủ lực. Bé cũng rất vui vẻ nhé, chủ động nói chuyện với khách, nhưng bé vấn rất lễ phép, gọi dạ bảo vâng, kakaka B44

Massage khỏe xong thì tới phần chà thái thư giãn round 2. mà các bác biết rồi, với 2 trái bưởi đó thì đi thái nó phê cỡ nào, đi tới đâu là rần rần tới đó, kaka. em đi đầy đủ từ dưới lên trên không thiếu một chỗ nào. rồi ngửa ra và em thử giãn round 2 cho thằng bé mới vừa tỉnh lại.
Được cái thì nước nôi của em vẫn ào ạt, tay tui đi sâu vào trong mà như muốn chết đuối với v4 của em. và rồi chuyện gì tới cũng đã tới, tui out tập 2 trong cơn phê như con tê tê. ngồi nghĩ một tí, tắm táp lại cho sạch sẽ rồi mặc đồ vào, tip cho em xong và ra về. lúc về em cũng rất vui vẻ, chọc ghẹo qua lại này nọ, giờ mới thấy bé nhí nhảnh và đáng yêu thật sự. hahaha

Đánh giá cá nhân về em 16:
chiều cao của em khá ổn áp, body vẫn rất mượt và ngon nha các bác
v1: bưới năm roi, to tròn, bóp rất đã (9/10)
v2: có một chút lipit nhưng không thành vấn đề, nhìn chung body rất cân đối (8/10)
v3: căng, to tròn (8,5/10)
v4: gọn gàng, nước nôi lênh láng (9/10)
tip đầy đủ cho bé, lì xì thêm chút đỉnh.
gửi thêm bạn locker và gửi xe chút tiền cafe.B26

ra về trong vui vẻ.
cám ơn các bác đã đọc, hehehe

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Gò Vấp

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228