Phú Nhuận Mỹ nhân Lý do NÊN đi và KHÔNG NÊN đi Linh Cherry

Lượt xem: 9,338

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Một chiều tháng 4 lất phất mưa, vòng xe lướt nhẹ qua con đường Phan Xích Long thân quen, trường cấp 1,2,3 nằm xung quanh đây bán kính có 1km thử hỏi có quen khum ? :)))

Dáo dác nhìn quanh rồi không vô tình hay hữu ý, nhìn thấy bé lễ tân LC ngay ghế xô pha bấm đt, tự nhiên quẹo xe đá chống đứng ngay lobby của cơ sở như người mất hồn ấy.

Thấy Lươn là e mở 1 nụ cười đẹp, mà có thể ví như vũ khí sinh học độc chết con tim bao ae checker, "Lâu quá e mới thấy a tới chơi" - tui làm gì để được em nhung nhớ v ? Đây thế giới của 2 đứa tui, kéo bé xuống phòng chờ tâm sự mỏng.

Đang vui vẻ thì ku qly nấm lùn màu mè chen ngang, "dạ có phòng dành cho a rồi đó ạ". Tức ứa gan hem ? Thôi đành chia tay bé, bé lễ tân tiễn ra tận thang máy.

Thang máy LC nhỏ như lổ mũi ấy. Đứng vs ku qly thì khó chịu, chứ đứng vs KTV thì dễ chịu,kkk.

Phòng thân quen nha, lên tầm khách quen r cs làm như giữ cho đúng 1 phòng đi bao lần cũng phòng này,hay ghê.

Csvc: Phòng rộng rãi, thoáng, tui thích mỗi thoáng.Xông khô, xông ướt có đủ. Nước suối,tăng lực. Cộng thêm cái tivi mỗi lần mx là bật nhạc nhẹ hay ballad rất phiêu luôn. Lâu lâu bật remix 2 đứa quẩy cũng vui,kkk.

Cảnh cũ mà người cũ đâu rồi ? Nay tui đi random chọn gu trẻ trung, cần tí xì teen cho đời tươi trẻ á.

Bên đây có cái khác biệt là thích làm hotgirl show, cứ lùa một hơi 3-4 KTV vào phòng cùng lúc đúng là hơi ngợp thở. Mấy bác đi bé nào rồi thì lần sau nếu ko yêu cầu thì dẫn lên sẽ loại bé đó đi để mấy e có khách đồng đều và khách có nhiều sự lựa chọn hơn.

Dạo 1 vòng tui chọn bé số 10, lúc đi ra có bé than nhỏ (tui vẫn nghe)"rồi xong giải tán". Haizz nghe thật đau lòng chứ, tui ko đủ sức, đủ là ko bé nào đc bước ra ngoài đâu,kkk.

Bé khóa cửa (chắc sợ có ng vào nhầm phòng nên khóa cho chắc mà cũng có thể là muốn hiếp tui, sợ quá, sợ mà thích)

Trong lúc chờ bồn đầy nc thì bé ra tâm sự vs Lươn, bé cột tóc lên nhìn cũng xinh, len lén hôn vào đôi môi mềm của bé, ngồi sấp lại tui bắt đầu khám phá.
KTV 10 : Sweetheart baby
-Face
: không tới xinh sắc sảo nhưng nhìn dễ thương, có cảm tình ngay cái nhìn đầu tiên, nụ cười ngọt ngào mà ánh mắt e cũng long lanh lắm. Mặt tròn trịa hai má đầy đặn làm tui đè ra thơm đỏ cả 2 má, nhìn má đỏ hây hây. Càng nhìn càng thấm, càng mê đắm.
-Vòng 1 : Cam Mỹ, bữa đó e nói sắp tới ngày nên to hơn tí và săn, đầy đặn, năm ngón siết zdo nó lại bật ra, đàn hồi.
-Vòng 2 : Em thuộc thể loại mới lớn nó không tới múp mà là tràn đầy sức sống.
-Vòng 3 : Hơi yếu so vs những e tui đi ở đây nhưng chỉ cần tập tí là nó sẽ nở ra đẹp thôi.
-Vòng 4 : Múp, lông tơ lúng phúng, sạch sẽ, nhiều nước cực, đầu buổi cuối buổi vẫn ẩm ướt.

Trút bỏ xiêm ý, e dìu tui vào bồn. Nước nóng nóng vào ngâm tận ngực. Bé 10 có vài cái thu tha nhỏ dễ thương ( mod gì ơi nhận hàng) 1 cái trước ngực, 1 cái sau vai nhìn cute. Em hỏi mấy cái tha thu của L, L trả giá kể ý nghĩa 1 hình hun 1 cái. Tới khi kể hết là môi trong môi r, nhìn e bề ngoài hơi thơ nhưng bên trong cuồng nhiệt.
Tay trên hái đào, tay dưới bắt cua, Lươn rút tay lại mà e với với theo, ngón tay Lươn nhăn nhúm lại không biết gì nước gì nữa. Ngực em ngon quá không nhào nặn, mút mút thì nó phí của trời.
Lúc này em ngồi lên ng L, hai tay choàng sau cổ, tui ôm eo em cho ngồi lên đùi, lại hôn thêm nữa. Giờ thấy bồn nhỏ cũng hay, bồn lớn chỉ làm ta xa cách. Tui từ chối thư giãn trong bồn, hãy để khoảng khắc này đc tận hưởng trọn vẹn.

Hai đứa tắm cả 30p mới chịu ra, e đưa tui cái khăn "Anh lau cho em đi" nghe dễ thương. Nảy nhiệt quá nên tóc e ướt cả dán lên khuôn mặt xinh xắn, còn đọng vài hạt nước nhìn nó fresh, tui phải hôn thôi. Hôn mắt, hôn má, hôn mũi, hôn lên trán. Em hôn lên cổ, hôn lên xương quai xanh, rồi hôn xuống ngực Lươn.
Em ôm Lươn từ đằng sau ấp má lên lưng tui, hai tay đang qua eo. Cảm nhận môi e, hơi thở e ấm ấp truyền đến cho Lươn cảm giác đê mê.
Lên tới giường là em chui ngay vào lòng, ôm ấp nhau cho ấm ấp, sướng lắm. Cơ thể e vừa ấm vừa căng múp, tràn trề sức sống luôn. Lấy râu cạ e mà e cười um lên. Hai đứa nằm tâm sự đủ thứ trên đời, em cười rất xinh, duyên nữa.
Lươn biết hôm nay không có massage gì hết, chỉ có Tâm Tình: Tâm sự và làm Tình.
Hôn từ ngón chân em đi lên rồi lại vòng xuống xà quần mấy phát ở ngay con hàu. Hôn e phê thôi r, còn e thì hưởng thụ, chỗ nào nhột quá e ưởn ưởn người, tui chậm lại xoáy vào cho e chết luôn.
Hành e rùi lúc e hành lại phát khóc, 69 mà nó ngộp vì lâu lâu e ngồi lên luôn, cơ thể 47kg đè cái mặt nhỏ bé này. Cái mũi cao sếc xy của tui xém xíu gãy mie r @@. Ngạt thở quá phải tét mông đẩy e ra, tưởng bị chôn chết trong trỏng không chứ. Rồi cái gì tới thì tới, dưới bắn ào ào mà trên thì thở lấy thở để.

Mệt mỏi luôn, vé 90p mà nói chuyện 30p+ hôn 30p+ thư giãn 30p, thôi mặc đồ về. Xin số, xin nhẹ cái hẹn với em. Chia tay trong luyến tiếc bằng những cái ôm, cái hun. Em tiễn xuống tận cửa, trong thang máy e cuối mặt nắm lấy bàn tay Lươn mà nhìn vừa cưng vừa thương. Hôn tóc e cũng thơm, haizz nghiện r kkk nhưng ko ngại.

Service : Thua rồi, đâu có làm bài bản mx gì, toàn âu yếm rồi làm tình v thôi, thuần phát.

Thái độ : vui vẻ, dễ thương, hoạt ngôn, dễ cười, quan tâm đối xử vs L rất dịu dàng, ngoan, ngon nữa hihi.

Thiệt hại : 1500k cho buổi trải nghiệm, đáng lẻ phải trừ bớt tại tui làm việc nhiều hơn, ai ra nhiều nc hơn ng đó trả mới đúng.

Còn đây là ý kiến chủ quan của tui sau khi trải nghiệm kha khá ở LC :
-Gói dịch vụ chỉ có: Thái + Nude 100% + Tắm(gói 1tr trở lên) + 69 + Thư giãn Kỹ thuật (BJ) 1 hoặc 2 lần. Ngoài ra không có dịch vụ khác, muốn có thì ko phải ko nhưng tùy thợ và cũng tùy năng lực các bác nha (Tui thì tui có mà cũng trành trật lắm mới có á) Cái gì khó có được mới đáng quý.
-Không dành cho ae quá chú trọng kỹ thuật,(mặc dù có mấy bé có skill ẩn khá kinh :)) chết hụt mấy lần) mấy bé đa số mới zdo nghề nên không có bao quát nhiều skill, một là giúp đỡ chỉ dẫn, hai là next thôi ép uổn tội mấy bé.
-Thế nhưng lại dành cho ae gu tình cảm nha, chủ yếu 2k nhiều nên rất là tình, nhất là trẻ cỡ @Vương Ưng Phong ,trẻ ng non dạ á, dễ dụ,mấy bé luộc liền. Độ nhaỵ cảm về cảm xúc mấy bé cũng cơ ko kiểu đơ đơ, nên dễ bắt và zdo bài lắm, vào đài rồi nó quyện quyện, dính dính lắm nói chung tui ít sụp, nhưng ẩu ẩu là sụp zdo bẫy tình liền.
- @Neo Trả bài thế này tỉ mĩ chưa bạn ? KkkB24B24B24Dạo này dàn nhân sự không còn sắc bén như trước nữa r, trc là hơi bị đồng đều luôn.

Ae thích tình cảm thì đừng chừng chừ nha .

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ko phải tự nhiên cái sòng tứ sắc đó thiếu tay đâu =))))

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Like âu yếm rồi về, lành mạnh hết sức ah

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa