Mã 52 Minh Long - Martin đã bị hấp diêm thế đó

Có nên gặp lại em "Báo Thù" hay không

• Số thành viên bình chọn
    38

Lượt xem: 12,738

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Để giữ đúng lời hứa với các pác đồng râm @sheva_99 & @loveofsex , nay Martin trả report với các pác lun.
Chiện là sau 1 chầu nhậu không no mồi không say bia nhưng không khí otha65t vui vẻ đậm tình anh em, mọi người thống nhất kéo đi tăng 3 và chọn Minh Long là đích đến - cuối cùng hay không thì Martin chưa biết nhé :p:p:p
Sau khi vào thì vẫn theo quy trình cũ, mọi người đều chọn vip thái, ai có phòng có pé thì lên lầu trước, pác nào chưa lên thì vào phòng thư giãn coi phim ***... nhầm... coi phim sả stress.
Martin được bố trí 1 phòng trên lầu cao cao với pé 52. Vì có vài lần gặp em, nhìn bờ mông em thấp thoáng mà chỉ biết cố gắng kìm nén, hum nay sẽ tuôn trào như thác lũ đây. kkkkk :D:D:D
Quy trình thì cũng vẫn như bình thường với 2 ký đường, thay đồ - xông hơi - ngồi rít điếu thuốc thật sâu và nhớ đến đôi bờ mông gợi cảm của em.
Cốc... Cốc... Cốc... Oh em đã vào
Còn đợi gì nữa, triển thôi.
  • Cơ Sở : Minh Long
  • SBD: 52
  • Thời gian chinh chiến :
  • Cao : tầm 1m50 thêm vài centimet
  • Face : 6 +0,5 , có chất của người con gái miền tây. Mà Martin lại thích con gái miền tây nên thêm 0,5
  • Vòng 1 : lúc ngồi 8 xã giao với em thì ... chỉ muốn... ước gì đôi ta gần hơn chút nữa.... để đôi tay anh... hư thêm chút nữa :p Nhưng khi xông trận thì.... có vẻ đã xuống cấp. Em mát thái nhiều nên vậy thôi. Vì vậy phần này miễn bình luận.
  • Vòng 2 : phần này gần như ít lần nào để ý :p
  • Vòng 3 : hợp gu, đúng sở thích. Mềm mại mịn màng, lại hơi xệ xệ tý, mới nhìn thôi mà bao nhiêu suy nghĩ đen tối đã ấp đến. Chỉ tiếc là không khám phá được nhiều vì Martin đã bị em... hic ... hic
  • Vòng 4 : ít khi check nên không để ý
  • Thái độ : trò chuyện khá cởi mở và vui vẻ. Rất thích hợp cho pác nào thích tâm sự hoặc ..v...v.. Do Martin ít nói nên lần này chủ yếu nằm nghe em tâm sự loài chim biển :cool:
  • Mát khoẻ : 6d. Lần này Martin không quan trọng mấy phần này nên không để ý lắm, vì trong lúc mát khoẻ mà có 1 làn da mịn mịn màng màn cà cà cạ cạ 2 bên đùi miết, đố ai còn trong sáng nổi ne2h :confused::p
  • Mát gần: 8d. Đây là lần đầu tiên Martin bị hấp diêm thế này. hic.. hic :confused: Bỏ qua phần mát thái nhé, vì phần chính và ấn tượng nhất chính là .... Em quá hăng say và nhiệt tình.
    • Nằm sấp: ngay từ lúc này Martin đã cảm thấy có 1 cái gì đó... "không ổn". Em đi lưỡi rất hăng say, nồng nhiệt. Có 1 sự lo lắng nhẹ... như sắp bị...hấp diêm.
    • Đặc biệt nếu pác nào sạch sẽ (mà lúc ta81mem cũng đã vệ sinh con dê già này kỹ lưỡng rồi nên Martin nghĩ cũng vậy thôi), sẽ được thêm nhiều bonus tê tái
    • Nằm ngửa: Lúc này màn hấp diêm bắt đầu. Em đi lưỡi từ 2 bên đùi ngược lên cổ 1 cách hăng say. Rồi bất ngờ, em đè chặt 2 tay Martin và.. lộ nguyên hình là 1 ma nữ đang thèm "thịt dê". Nếu pác nào đã xem thể loại rape jav của Japan thì sẽ hiểu hoàn cảnh lúc này của Martin. CHỉ có điều lúc này tình thế đảo ngược, và Martin đã bị em ấy..... chiếm đạot mất sự trong sáng thánh thiện :(:(:(
    • Khi ngồi viết những dòng report này Martin vẫn còn nhớ như in những giây phút khi em vừa mải mê ăn cà lem, vừa ngước nhìn Martin ... Ôi... đôi mắt ấy sao thật là.... Cái cảm giác ấy sao cũng thật là ....
    • Thôi Martin không kể nữa đâu, mắc công thằng nhỏ... ý nhầm... thằng anh lại khóc nữa bi h, khi nhớ lại những giây phút đã bị em.... Hic ...hic
Sau đó thì vẫn như mọi khi, tắm lại, thay đồ và ..."lủi thủi" đi xuống ... khóc lóc kể lễ cùng anh em đồng râm :confused:
Chúc cả nhà 1 buổi chiều vui vẻ và ...tê trym

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Chia buồn vì Martin đã bị cướp mất "Sự Trong Sáng Thánh Thiện"

Neon

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/5/16
Chủ đề
1
132
27
0 ₿
Vãi cả hấp diêm, thế bro có đi trình báo mất tờ rinh chưa :D

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Trình báo sợ bị em nó kéo đồng bọn đến hấp tập thể là roài đời :confused::confused::confused:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Cấp báo cấp báo vừa xảy ra 1 vụ hấp diêm ae vào ứng cứu martin ngay và lun. 500 ae đâu kkk

Bentak

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/3/16
Chủ đề
3
174
44
0 ₿
Mecxi rờ phọt. Đọc xong chỉ muốn xách trym dâng hiến ngay

béo còi

Tập Sự
Nhập Môn Massage
25/2/16
Chủ đề
0
130
11
0 ₿
OMG. Hại não quá. Martin bị hấp diêm rồi. haha. Bác già rồi ko nên ra đường kẻo bị hấp diêm lần nữa. khekhe.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Bữa nào pác báo thù cho Martin đi. Huhuhu

Tobi Trần

Binh Nhất