Ma nữ 08

Lượt xem: 2,078

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Sau khi quần quật hơn tuần lễ vì deadline dí ngập đầu thì cũng được rảnh rang, vừa may là đang dạo dạo thì gặp được bác @Lục A Ka đưa cho 1 vé giải tỏa stress kịp thời

Nghe đâu số này cũng mới cơ mà bác Lục đưa số ít khi sai lắm nên cũng k sợ gì mà phóng thẳng qua đưa thân thử yociexp30

Bỏ qua các công đoạn check code các kiểu thì mình cũng được mời lên phòng, ngồi xông hơi dc tầm vài phút thì e cũng xuất hiện, 1 cô bé ấn tượng ban đầu là mặt hơi ác tí nhưng lại có giọng Bắc cực kỳ chết người yociexp57nên trong đầu cũng dự trù sẵn là nay cũng phải chết từ từ rồi

Mass khỏe: không hiểu sao ở đây tuyển được những bé làm khỏe cực kỳ tốt luôn, bé này làm khỏe phải nói là cực kỳ đã, vì bé đã từng làm bên spa r, mặc dù người bé nhỏ nhưng bé làm rất có lực, phần này phải nói là 10/10 luôn các bác ạ

Mass mệt: như mình đã dự tính từ trước thì nay k bỏ 9 phần thì cũng bỏ 7 phần xác ở đây, v1 vừa đủ xài cộng với cái lưỡi đầy đê mê của e yociexp41 lưỡi e ở trên hoạt động còn cái tay thì quẹt nhe cái khe ở dưới, cứ đi tới đi lui xong r hôn, bé làm cái phần này chắc cũng phải hơn 15’, xong r bé cũng lật ngược mình lại, má ơi giờ độ dâm của bé dc nâng cấp lên bằng những cái nhìn và 1 chút âm thanh nhẹ của bé, bé làm như đang làm với người tình vậy, và điểm đặc biệt là bé làm rất từ tốn, chậm rãi, khi mình gần out thì bé sẽ ngưng lại tí để cuộc vui kéo dài hơn, bé làm vậy chắc cũng khoảng 3-4 lần

Sbd: 08
Face: 7.5₫
V1: 8₫ vừa đủ xài, đầu ti săn cảm nhận rõ
V2: 7₫ hơi lipid nhưng hợp với bé, nhìn dễ thương
V3: 9₫ cực kỳ căng
V4: 8₫ nước nôi đầy đủ

Binbeotot123

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0