Hỏi đáp Mặc hay không mặc đồ lót khi massage khỏe

Lượt xem: 1,805

lero

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
1
11
2
HCM
0 ₿
Xin chào mọi người,

Cho mình hỏi 1 chút: Khi massage body (khỏe thuần túy) thì nhân viên có đưa một cái quần đùi mỏng để thay, mình chỉ mặc mỗi cái này hay là mặc quần lót trong nữa?

Xin cảm ơn!

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
73
46
viet nam
0 ₿
Vde này thì tùy vào từng trường hợp và tùy vào cảm giác của bác thôi. Nếu vào Spa cao cấp, quần đùi họ phát sạch sẽ thơm tho thì ko cần mặc lót cho thoải mái. Còn cảm thấy ko sạch thì thôi, chấp nhận khó chịu mặc quần trong tí cho được cảm giác sạch :)))
Mình cũng đã từng vào 2 trường hợp này rồi, nói chung là tùy thuộc vào cảm giác của bác lúc đó thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: lero

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Đã đi Spa thì nên mặc dù không có bảng thông báo. Lý do: Đi Spa thì tâm phải sạch nên đa phần các cơ sở đều chuẩn bị cái quần thun sạch để các bác thay cho cái quần dài. Mặc quần chip cũng là cách để hạn chế việc nứng sản nếu chẳng may dục vông tăng lên đột ngột.

• Like

lero

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
1
11
2
HCM
0 ₿
Cảm ơn anh em, vì chỗ đó spa cho nam và nữ nên chắc là e cũng ko dám tụt sịp :)

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
mặc hay không mặc thì tùy vào bác thôi à, theo tui thì khỏi mặc cho thoải mái, biết đâu bác hứng thì bé làm cho bác cũng hứng thì sao :2onion2:

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Ủa alo… chỉ là quần lót mặc hay hok mặc mà cũng quan trọng vậy sao bác… cũng phải hỏi mng…:ami-(47):
Bác hỏi bé là rõ ngay mà…

• Haha
Điểm cảm xúc: kaynguyen420 and Chị 3 Báo

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Thường những cơ sở Spa lành mạnh họ sẽ mở nhạc thiền để xua đuổi tà ma, dục vọng định trỗi dậy của khách hàng. Những chỗ này KTV sẽ được đào tạo chuyên sâu về tình các huống chống nứng sản như lực lượng cơ động chống bạo động vậy. Tốt nhất nên tôn trọng nét văn hóa thanh cao lành mạnh, và khi nằm hưởng thụ hãy niệm chú đại bi hoặc chú lăng nghiêm.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
mấy massage mệt cũng mở nhạc nhẹ nhàng, nhạc thiền,... luôn mà bác. Vậy lúc đó thì xua đuổi gì bác nè :3onion24:

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Khỏe thuần túy phòng chung thì nên mặc quần chip trong người nha bác, còn phòng riêng giả bộ quên mặc cho nó thú vị :ami-(47):

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bác nói vậy thì ở nhà cho rồi bác ơi… đi mà phức tạp quá mệt ng ak bác…:ami-(47):rồi khi nào áp sát KTV chắc lúc đó lực lượng phản ứng nhanh xuất hiện… rồi khi chống đối sẽ có lực lượng chống bạo loạn nữa…:ami-(47):

thái kiều

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
68
30
0 ₿
bác này nói rất chi là phải kkk

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,530
1,098
38 ₿
Theo Nhím thì phải mặc cả áo dú hay dán miếng dán núm nữa chứ k phải là mặc mỗi quần lót. Vì núm dú bị đụng cũng kích thích dữ lắm á

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
vậy phải nói cơ sở sau này phải chuẩn bị miếng dán núm, phát cho anh em nào muốn mặc quần sịp và dán núm:cuteonion4:

Kanz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/10/20
Chủ đề
5
45
37
0 ₿
tầm 7 năm gần đây tui đi khoẻ nhiều hơn cả đi mệt, bởi vì đi khoẻ vừa dc tận hưởng massage chính thống khoẻ người vừa được "cảm" cái cảm giác dc mấy cô bé trẻ xinh ms cho mình. Ai nói ms khoẻ chỉ cần ấn tốt, k cần đẹp thì nghỉ khoẻ, chứ tui là đã xấu thì ấn tốt cỡ nào cũng ko có cản giác relax được.
Nói dai nói dài vậy để chủ thớt hiểu đi spa khoẻ thì phải thật sự thư giãn cả thể xác lẫn tinh thần cho nên làm ơn bỏ cái quần chip vô locker đi cha nội, mặc làm cái quần gì, ngại thì đi ms khiếm thị hay đấm vóp vác hơi cho khoẻ, chứ vô spa mà mặc chip gặp mấy em đẹp lại tiếc hùi hụi

• Like
Điểm cảm xúc: clouds

lero

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
1
11
2
HCM
0 ₿
Ủa alo… chỉ là quần lót mặc hay hok mặc mà cũng quan trọng vậy sao bác… cũng phải hỏi mng…:ami-(47):
À mình hỏi thử xem với mọi người thì có mặc hay không. Tại mình không rành vụ massage khoẻ này lắm mà bữa ngay khách sạn có cái spa, lại thấy hơi mỏi lưng nên hỏi thử xem để xuống giải mỏi .

Dù sao thì xin cảm ơn mn đã chia sẻ câu hỏi của mình (thấy cũng ngô nghê thiệt )