World Cup Q.1 Mãi mới được gặp em 16 và cảm xúc lẫn lộn

Lượt xem: 2,167

Minh nhật 1001

Tù Binh
Banned
23/11/22
Chủ đề
4
58
8
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nghe giang hồ đồn nhiều về thiên thần tóc mây 16 đã lâu, cả tuần ngày nào cũng gọi lên cơ sở hẹn bé mà bé đắt show quá nên toàn bận. Cái chủ nhật thấy vé hết hạn rồi nên đi đại luôn. Mình đến lúc 11h sáng thì cơ sở báo chỉ có 3 bé, mình tặc lưỡi nghĩ uk giờ này thôi ai cũng được. Ai dè 1 trong 3 bé là 16, bé vừa mới đến và bạn báo mình đợi 15p.

Vừa đợi vừa mong chờ và sau 15p được locker dẫn lên phòng. Về CSVC thì nhỏ nhắn thôi nhưng khá sang và hiện đại, hôm nay mệt nên không xông hơi, mình nằm thẳng vào bồn luôn. Được 1 chút thì em bước vô với nụ cười tươi như hoa trong bộ đồ ngủ đen huyền bí, em hỏi thăm nước có lạnh không và chỉnh ấm ấm giúp mình 1 chút. Vừa nhìn em mình bảo em nâng anh lên gói onsen 2 nhé vì muốn giành nhiều thời gian bên em hơn.

Vào tiết mục tắm và thư giãn lần 1 thì em tắm cho mình cũng khá sơ sài và không gội đầu. Mình bị hẹp bao quy đầu nên đi massage thường dặn các bé khỏi tụt xuống và từ Hawaii đến Sala các bé đều đồng ý. Tuy nhiên thấy bé dùng HJ mãi mình nhắc thì bé bảo bên em không BJ được với khách không tụt bao nên bé bảo thôi lên giường em thư giãn cho nha.

Lên giường bé bắt đầu Nuru nằm sấp trước và sau đó nói mình ngửa lên cho bé thư giãn. Phần này hơi thất vọng do bé Nuru khá sơ sài và phần thư giãn thì 100% bằng HJ, mình có nói hôn anh tí thì bé cũng hông chịu hôn môi. Được 15p thì cũng ra, ra xong bé xuống dưới gọi mình với lấy đá nóng để massage khỏe cho mình.

Khi bé quay lại mình hỏi mì đâu em thì bé bảo tí có người mang lên và bé massage khỏe cho mình luôn. Từ lúc bé quay lại thì bé đã mặc đồ ngủ vào và không còn nude cho tới lúc hết giờ luôn :( Vừa vào massage được 10p thì mì ra thế là mình phải ngưng ra ăn mì còn bé ngồi trên giường nhìn mình ăn cũng khá ngại, tranh thủ ăn nhanh để bé không phải đợi.

Massage khỏe khá kĩ và bài bản, bé có đứng lên người mình bước quay lại khá phê nhưng chưa thấy màn thả kiến như anh em review. Xong xuôi hết mình không thấy bé nhắc đến phần tắm lại với bé vẫn mặc quần áo người dù khi nãy có nuru dầu nên mình bảo thôi 30p anh ngâm mình xí, em làm gì cứ làm đi nha. Bé bảo do thấy anh thích BJ mà bên em không cho nên thôi em không nâng vé cho anh nha.

Vừa ngâm vừa bấm đt và lâu lâu tâm sự bé vài câu thì hết giờ bo tại chỗ và đi về. Lúc ngâm mình thì nước khá nóng và mình nói chuyển qua vòi lạnh thì cơ sở bị cúp nước lạnh nên ráng gồng mình tắm nước nóng tí, tại chỉnh qua lạnh thì nước yếu quá

Tổng quan

CSVC: nhỏ, không có bồn cầu bên trong, có đèn xông dầu nhưng không thấy bé thắp, nước yếu. Bù lại có 2 bồn xông khô, nước riêng và sang trọng
Bé 16:
- V1: đã chỉnh, to tròn và căng
- V2: ốm, mình dây
- V3: nhỏ, hơi lép xí
- V4: không 69 nên không rõ

Không biết do mình mong đợi nhiều không nhưng hơi hụt hẫng xí do mình không được trao đổi vụ không BJ từ trước khi vào phòng, nước tắm yếu và services của bé cũng thiếu vài đoạn như mình chia sẻ ở trên. Nhưng cũng có vài điểm sáng như mình có đề cập.

TIC: Code WC
TIP: 900k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Minh nhật 1001

Tù Binh
Banned
23/11/22
Chủ đề
4
58
8
0 ₿
Ừa mình cũng hiểu và không trách nếu quy định cơ sở là nv. Tại mấy cơ sở khác họ làm luôn nên nghĩ nv không sao ấy, góp ý mốt nên tư vấn khách trước

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
cái này sao tư vấn được bác, đâu thể vô hỏi khách có cắt BQĐ chưa, có bị này bị kia không :cuteonion19:

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
bị hẹp bao quy đầu thì ở nhà đi bác, còn không thì đi cắt đi, ông nghĩ sao nếu tuột bao ra 1 cái thúi cái phòng
kêu bé bj sao mà bj

• Like

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Ai mà đi hỏi khách trước là Anh có bị hẹp bao quy đầu ko, anh có bị dị tật bẩm sinh, bị bớt hay nổi mụn dương vật gì ko mà tư vấn hả ông. :8onion38: Lỗi bản thân rùi ko trách ngta đc đâu, ko nên so chổ này chổ kia, mỗi người mỗi tính mà. Nhưng bác nên đi cắt BQĐ đi rùi quay lại gặp ẻm :cuteonion18:

Conann

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
6
178
44
0 ₿
Tôi thấy bài này hơi dìm bé à nha tôi là nguời đặt lịch chủ nhật bên dubai ngày 18/12 mà đuợc báo là bé không có đi làm nha...bác đi chủ nhật nào thế.

• Like

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
230
58
0 ₿
Bé Mây này đã đi nhiều rồi và chưa 1 lần phàn nàn về cách phục vụ , em khá chuyên nghiệp nên mình nghĩ là bác thớt phải rút kinh nghiệm bản thân thôi

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội xin lỗi huynh vì trãi nghiệm k được như mong đợi ạ . Bên cạnh đó muội cũng xin phép dc phân trần giúp bé 16 là có 1 số chuyện tế nhị nên bé k làm kĩ thuật được mong huynh thông cảm mà bỏ qua cho bé ạ . Muội cũng chân thành cảm ơn những đóng góp của huynh về cơ sở ạ . Chúc huynh 1 ngày mới vui vẻ và sẽ có thêm trải nghiệm thú vị bên các bé nhà muội ạ