Q.7 "Mái nhà " 01 Luxury quận 7

Lượt xem: 635

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
Không gọi em là nóc vì anh đã có nóc rồi, Chỉ gọi em là mái vì em là mãi yêu.
Thú vị nhất là đi massage vào tán em nó, ghẹo hồi rồi tán, thêm cái gia vị này vào cuộc sống nó hấp dẫn hơn, mấy bác có cảm giác là từ lúc gặp đến lúc được xã ra mà mình chỉ vỏn vẹn 1 trận banh không giải lao. mà mình vừa tán vừa được em thỏa mãn nó như đốt cháy giai đoạn mà vẫn làm mình cứ kích thích thế nào ấy.
Nay tui được giao trọng trách chăm cho "quàn thượng" của gấu trong lúc gấu đi mần tóc , sơ sơ có 6 tiếng không biết làm gì bèn nhắn cho sếp @Lục A Ka xin tý hy vọng quận 7 , với lựa chọn là luxury hay hoa mai hoặc phát tiến cũng mới sữa . Trời kg phụ lòng được sếp nhắn cho cái dãy số kèm địa điểm luxury , lòng như trẫy hội, chạy qua nhà nhỏ bạn nhờ coi dùm quàn thượng để tui đi gặp bạn tý , trời nắng quá. Con bạn cũng được cái yêu thú vật nên ngồi chơi . Tui tức tốc phi qua luxury với tốc độ 100 cây chuối một giờ. Qua tơi nơi trong 1ph30s. thiệt là khủng khiếp.
Đến nơi show cái code ra đúng là code sếp có khác, được free luôn vé 1200k . gói 2 shot . phê à nha. Ngồi nghỉ tý nhìn mấy nhân viên nhanh nhẹn lên mở phòng các kiểu rồi mời lên. Vừa lên là chộp ngay cái khăn thay đồ chui vào xông liền, ui nó đã, hơi nó chưa nóng lắm , ngồi từ đầu ngon lành một hồi bắt đầuhơi lên nhiều người cũng đồ mồ hôi phà phà lúc này em bước vào rồi em đi lại xem tui luộc chín chưa hay sao mà ngó dữ lắm , tui bước ra nhìn em 4 mắt nhìn nhau trào máu họng, em có một né y như gấu nhà tui, khác mỗi kiểu tóc gấu nhà là ngắn thôi. Mà người ta hay nói dáng người đi kèm tính tình, tui cũng bắt chuyện như lúc quen với gấu chả hiểu sao lại hợp với em. Hai đứa hỏi thăm nhau tui hỏi thăm vựa trái cây của ẻm, em thì hỏi thăm về tình hình sức khỏe của tui keke. một hồi người nóng rần lên rồi thôi phi vào tắm chứ gì chịu nổi.
Tập 1 : em vào bồn lây dầu gội , xà bông tắm rữa trước khá kỹ, tui chỉ nghỉ là xong phần tắm chung, nhưng sau đó em bắt đầu trườn tắm trong bồn, trùi giờ mới là phần chính đây,, em bj trong bồn khá êm, êm mà phê khiến tui out 1 phát trong bồn .
Tập 2 : sở trường của em là làm cái gì cứng thì thành mềm, lên giường người đang tê tái em xoa bóp vuốt ve một hồi cho thằng anh nó thả người ra , thằng em chịu ngủ hơn, em dùng đá nóng chà chăm sóc người , tui được một buổi xã chét đúng nghĩa khi vừa massage vừa nói chuyện chém gió với em rất là thoải mái. Sau đó một không gian yên lặng, với một làn nước mát đổ lên, rồi bắt đầu mới món trái cây cam lăn lóc, em rê cặp ngực đi khắp chốn với thêm múi mít em cà cạ không khém phần phê pha. đến lúc lật lại thì tui chỉ biết theo phản xạ, ôm lấy em kéo lên hôn lên cổ, rồi bóp lấy cặp ngực em từ từ xoa xuống hang động em, nước nôi ri rỉ làm kích thích quá tui kéo em qua 69 ngay , phải nói sương nhất lúc này, em thì bj miệt mài tui húp cũng mệt mài, một hồi sau 7749 hiệp tui cũng out lần này với tất cả tinh hoa tuôn trào. nó sướng còn hơn là mấy tháng không được xã vậy.
Tranh thủ lúc thơi gian còn, tui tắm rữa lại rồi ngồi ôm em ăn trái cây em đút, cảm giác vẫn không thiể nào kềm nổi muốn thêm phát nữa, mà nhóc không dậy nổi. Một buổi thư giản quá là ngon lành.
Thiệt hại tíc bác lục lo
Tip 1500k do quá hài lòng với em. pv cf.

• Like
Điểm cảm xúc: Gà lên mâm and Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,274
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
Được cái điệp vụ chất lượng quá, chúc mừng bác.

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
ngon vậy , vừa được vé cao vừa gặp bé ngon . ước gì ....

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
trên 5 rp được vé onsen, bên luxury onsen lại là vé 1tr2 nên được luôn đó bác

• Wow
Điểm cảm xúc: TônSung

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
tui cũng trên 5 rp rồi. mà chưa tới lượt, hôm rồi gấp quá đi luôn ngon lành bác a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.