Q.1 Màn bù đắp sau 20 / 10

Lượt xem: 648

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Lễ 20/10 rơi ngay cuối tuần sẵn hâm nóng tình củm dẫn gấu đi du lịch 4 ngày. Trời xui đất khiến sao sáng vừa ngồi lướt fb mấy đồng nghiệp toàn kiếm cớ đẩy gấu nhà đi với gia đình còn mấy ổng thì được dịp bung xõa. Non tay quá nên đành đi với gấu kg được tụ tập rồi. Nguyên chuyến đi khá ổn áp mỗi tội là gấu thích mỗi truyền thống nên vừa về đến sài gòn tui khá bức rức , ráng nhịn để rồi sắp được cái lịch trống phi qua đặc khu xã chét liền.
Với kinh nghiệm đặc khu thông thuộc địa hình tui chọn bé 20 và chọn luôn phòng tui thích, phòng 10 may là đang trống phòng đó. Lên phòng cùng với tâm trang thoải mái , vừa vào làm hủ yến cho giải nhiệt cũng vừa lúc bé vào. Tự nhiên thèm nhỏ vãi, miệng vừa húp yến xong tự nhiên gặp em hết húp được muốn húp em luôn. em lại lấy cái khăn ướt lau rồi ngồi vào vòng tay tui .
Thiệt tình ngồi bên em chỉ muốn ôm ấp sờ bóp cặp ngực hôn hít như những ngày ngồi cf ôm thôi. Em cứ làm tui dâng lên cao trào cảm xúc, tui thích sự vuốt ve chiều chuộng của em cho đến lúc vào bồn tắm cùng em cứ sảng khoái thế nào ấy. Em hôn ngực rồi tiếng xuống bj thằng nhóc , tay em xoa xoa nắng nắng 2 hòn bi tui cứ được trở về đúng khoái cảm được chăm sóc tận ku đến lúc bắn phát nó đã thiệt đã. Sau bao ngày cứ phải quần quật hì hục thì này được nằm hưởng thụ.
Phần massage khỏe em làm có đá nóng phê lắm, tui là khoái được kiểu hưởng thụ nên rất hài lòng bài massage khỏe của em . Em đấm khá là kỹ, tay chân mình rồi xoa bóp đầu một lúc lâu bắt đầu chuyển qua massage mệt. Full bài vừa thái, nuru thì chỉ có sướng. Em nhẹ nhàng áp cặp ngực vào rồi trườn lên trong cảm giác tê tê cơ thể em cứ làm tui nóng lên tui quyến xoay lại ôm lấy rồi hôn bú vú em cặp ngực tự nhiên nó đã thiệt, bướm em lúc này bắt đầu ri rỉ nước dưới bàn tay cần cù chăm sóc của tui thế là em xoay lại 69 với tui , nó đã nhất khi em bj mà tui húp . Cao trào lên lần 2 với màn bắn pháo tung tóe. Nằm nghỉ hồi vẫn lân lân. Em lại xoa bóp đầu cho tui rồi ngồi cạnh để tui ôm ấp.
Kết thúc buổi thư giản với tô bò kho chất lượng cùng cái ôm em trong thang máy thiệt là đã . Cứ thế mà tui lại cân bằng với cảm xúc thư giản.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh luôn thành công và thật nhiều sức khoẻ ạ:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC