Màn comeback hoàn hảo với cô Vk bé 06 ML trại ... :)

Lượt xem: 1,680

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Tu tâm dưỡng tánh ăn chay niệm phật gần 2 tháng trời mà dạo này nghe thiên hạ bàn tán xì xầm về ML trại dữ quá nên cũng mạn phép inbox bác Lục lấy cái vé đi thám thính thử coi sao. Tới nơi thì cũng thủ tục như thường lệ, đúng như lời đồn ML trại dạo này hot quá nên vừa vào phòng chờ đã thấy 3 bác nằm chờ sẵn ở đó rồi. Nằm khoảng 10p thì cũng đc Locker dẫn lên phòng.
Csvc vẫn vậy, đầy đủ tiện nghi, bi cái giường hơi nhỏ nên k thoải mái trong việc thi triển các tư thế cho lắm :)
Mình k xông hơi, 5p sau thì bé cũng lên phòng. Đánh giá sơ về bé 06 :
Face: k thuộc dạng hot girl, nhưng dễ nhìn, cũng có nét, hiền, dễ gây thiện cảm cho người đối diện.
V1: đối vs mình là ổn, khá to, săn. hợp với dáng người.
V2: có da có thịt, hơi lipid.
V3: To tròn nảy nở, bóp thích lắm.
V4: múp mùm mụp, cô em còn tươi, ẩm ướt lắm, cắt tỉa cũng gọn gàng.
Thái độ: Tuyệt vời, biết gợi chuyện với khách, mình vs e luyên thuyên suốt từ lúc vào phòng cho tới lúc ra về. Có điều em nó hơi hiền, chắc tại lần đầu nên chưa quen, hy vọng lần sau em mạnh bạo hơn tý haha.
Vì e mới làm khách xong nên mình dành 30p đầu nằm ôm ấp, hỏi han tâm sự với em, cũng muốn để cho em nó nghỉ ngơi tý vì khách đông quá mà :) Sau đó thì em dắt mình đi tắm, rồi lên giường cho e hành hạ.
Massage khỏe: cô gái làm khỏe có tâm nhất mình từng đi, em làm đủ bài bản, từ tốn từng bộ phận, vừa làm vừa nc, tranh thủ sờ mó tý mà cũng hết 45p :)))
Massage mệt: Em làm thái từ tốn, kết hợp lưỡi vs buổi đi đủ mọi ngóc ngách, rẻ đến đâu phê đến đó, kết hợp thêm những nụ hôn ướt át của 2 đứa. Mình cũng tranh thủ vật em nó xuống, mới đầu còn chống cự, nhưng nghe mình hù sẽ làm cho bụng bự nên em nó cũng ngoan ngoãn mà nằm im :)) Mình hun khắp cơ thể em, từ tai, môi, cằm, cổ rồi tới bú bình, xong di chuyển xuống rốn và cuối cùng là đi sâu vào cô bé, ấm áp và ướt át ghê, ngồi viết rp mà thèm quá trời :( Rồi mình nhường thế trận lại cho em và về đích trong sung sướng. Xong việc em hồn nhiên đứng tắm, kì cọ trước mặt làm mình muốn thêm shot nữa mà may kiềm lại đc :)) Hẹn gặp lại e 1 ngày k xa...
Tic: Bác 6 lo
Tip: = vé + bonus thêm sự nhiệt tình của em.
Cuối cùng xin cảm ơn BQT đã tạo sân chơi lành mạnh cho ae, chúc BQT nhiều sk, chúc Diễn đàn ngày càng phát triển, cảm ơn ae đã đọc rp của mình :) thanks alot

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Đã lâu khoảng 2 tháng rồi chưa ghé ML, không biết có đổi mới nhiều khg, nhưng thấy có nhiều Ktv mới hay sao ?

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chúc mừng bác, bé nhẹ nhàng tình cảm thôi rồi

PVH

Trung Sĩ