Bình Tân Màn mút kem tan chảy với 59 DBBT

Lượt xem: 939

Bé Cỏ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
11
44
25
0 ₿
Chiều tan ca đi làm về tranh thủ ghé Dubai bình tân, phi thẳng tới gửi xe, vào lễ tân lấy vé, tớ đi vé onsen. Lên phòng cởi quần cởi áo xông hơi tí cho khỏe, đang xông hơi thì bé vào tươi cười chào hỏi. Tớ nhìn body bé từ phòng xông hơi, thấy ổn, trẳng trẻo dày cơm. Tớ vẫn tiếp tục xông hơi thêm tí nữa rồi ra chào nói chuyện với bé, nắm tay ôm hôn sờ mò khúc dạo đầu tổng quát sơ bộ toàn body khiêu gợi nóng bỏng của bé với mái tóc dài thì quá ổn.

Bé mở nước cho mình tắm, bé tắm kì khắp body cho mình, với thân hình hấp dẫn, mình sờ khắp body bé, bé chiều chuộng và cười còn nói của e to không nè. 2 con người trần chuồng quấn quýt bên nhau

Bé massage khỏe với bàn tay mềm dẻo, nhẹ nhàng xoa khắp body tớ rồi đấm bóp, đấm bóp có lực bài bản đủ bài, giúp tớ thư giãn, tớ rất hài lòng với kỹ thuật mát xa của bé. Hết mát xa khỏe bé đè thằng nhỏ của tớ ra mát xa mệt, body khiêu gợi chà thái trườn bò, căng mông, cặp dùi của bé trắng nọn, tay của tớ thì nghịch ngơm sàm sờ xoa đi xoa lại mát tay lắm nè, thằng nhỏ của tớ căng cơ lên một hai như thiếu thốn lâu ngày muốn ấy lắm hi, bé làm việc rất nhiệt tình, cặp ngực cà đi cà lại chăm sóc cả tớ và thằng nhỏ, miệng bé thì mút kem, ngực bé đu đưa, mông bé thì cong lên, mồ hôi toát ra như đang hòa mình giao duyên trọn gói dao duyên. Tạo cảm giác cho tớ thăng hoa trong căn phòng yên tĩnh mùi hương nhè nhẹ của thảo dược và nước hoa của bé. Sướng lên mây body nude của bé tớ và bé 69 với nhau rất ăn ý, có vẻ bé rất thích, tớ cũng rất sướng, tới đây bé tăng tốc tột đỉnh làm tớ sướng tê người, thằng nhỏ cũng thăng hoa với màn pháo bông tình yêu sung sướng, nằm ôm ấp bé chút rồi rửa lau người bận đồ chia tay bé.

KTV 59
Face: Bé rất dâm, tóc dài, môi đỏ, nhìn cũng baby, kute
V1: Cam Mỹ vừa tay, bóp sướng tay
V2: Mình dây, eo thon
V3: Tuyệt vời, xoa sướng, vỗ nghe phạch phạch
V4: Miễn bàn luôn, rậm khít, nước nhiều. Đê mê với con chim non của bé, 69 ngon chim.
Phòng máy lạnh: sạch sẽ, yên tĩnh, phục vụ nhiệt tình, vui vẻ bài bản. Tớ hài lòng và không than phiền gì, lên đây rv tổng quan cho mọi người biết đẳng cấp Dubai là như thế nào nhé, hihihi

Tic 800k còn 560k
Tip 800k