Q.1 mãn nguyện lần đầu thăm Dubai

Lượt xem: 1,702

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
lần đầu tiên sn đc thằng bạn mời đi Dubai chơi , háo hứng vô ngồi đợi nó setup phòng ốc này nọ cho mình, gu mình thích mình dây cao ráo nên nó bảo đi bé 22 là ok, nhắm mắt xuôi tay theo nó lun hehe. Phòng ốc ở đây ok, sang xịn mịn đúng nghĩa, vô xông hơi đc chút thì bé đi vô mình cũng ra lun vì nóng quá.
2 anh em ngồi tâm sự ít cho khô rồi bé lôi mình vô bồn hấp diêm lun, mình vô trước nằm xem bé thoát y rửa mắt , v1,v3 của bé nói thẳng là hơi nhỏ nhưng mà còn căng với lại mình thấy hợp dáng người, mặt trẻ teen xinh xắn
Tới lúc vào bồn tắm rồi được chạm vào cặp ngực của ẻm thì chỉ muốn đè ra làm em bé lun. Bé rất cởi mở với thích chọc người ta, vừa nựng thằng nhóc vừa nói thằng anh là chuẩn bị em làm thịt anh nè, da thịt chạm nhau, chịu sao nổi. Trong lúc tắm, tay em cứ khều khều làm thằng em cứ dựng lên như muốn điều gì đó, mình thì tay chân bốc hốt quen rồi, nên cũng nhiệt tình bốc trên hốt dưới, một hồi vọc nhau chán rủ nhau lên giường .
bé làm khỏe cũng bt , tới thái bé dùng lưỡi và ngực làm mình phê phê toàn thân, rồi sau đó bé chà v4 khắp người phê mún out lun, Sau 1 hồi nunu xog e quay lại 69 đưa vào mặt con bướm xinh xinh mình cũng nhiệt tình đánh đàn bằng lưỡi rồi out trong sung sướng lun.
thiệt hại : tic : bạn lo , tip : 1 chai cho lần đầu gặp mặt bé

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
79
44
0 ₿
bác tả nhanh quá, phải chi dài ra 1 chút, chưa mần tượng đc gì hix

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bài rp hơi ngắn B04

Đèn Mờ Tê Phê

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
21
86
58
0 ₿
Liếm láp cũng ngon lành hả pác, pác đi cởi đồ giờ lên đây pác cởi mở chuyện giao tinh cho các huynh đệ biết cũng hay đó pác

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
hic hic đang trông đợi 1 bài Report kha khá chi tiết về Pé 22 mà đợi dài cả cổ ra vẫn chưa có bài nào hết... Buồn thặc.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,575
1,688
5 ₿
你可以到那边跟他见面看看如何,然后回去给大家分享,靠您了老哥

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam