Mãn nhãn lần đầu tại windy

Lượt xem: 9,186

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trương Heo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/1/20
Chủ đề
1
2
1
39
0 ₿
Trước giờ nghe đồn windy lâu rồi, mà chưa có dịp để đến. Cuối tuần ăn tất niên xong thấy trong người hơi mệt nên muốn đi xã sau 1 tuần làm việc đuối như trái chuối. Vì trước giờ chưa đến windy nên tui hơi bâng khuâng không biết dịch vụ, giá cả các thứ như nào.Hỏi chế google địa chỉ số điện thoại của Windy q5 liền. Có số là điện ngay và luôn. Hơi bất ngờ là vừa đổ hết tiếng chuông đầu thì có người bắt máy liền: “dạ windy Sài gòn nghe ạ, em có thể giúp gì cho a không ạ?”. Nghe ngọt ngào như này thì chỉ có thể là nữ thôi. Trước giờ đi ms toàn gặp lể tân nam, bữa nay nghe giọng nữ cảm giác lạ thiệt chứ. Đúng là nữ nói chuyện có khác, bé tư vấn nhỏ nhẹ, vui vẻ “a ơi bên e có dịch vụ đưa đón khách tận nơi a đang ở đâu e đặt xe đến rước a nha” nge là muốn đi liền. Mình bảo thôi để tự đến cũng được. Tới nơi thì có ku giữ xe dắt xe rồi đưa phiếu xe cho mình rồi chỉ đường cho tui lên.

Thang máy lên đến tầng 5 mở cửa ra, mình gặp ngay cô bé tròn tròn người, chưa kịp hỏi gì thì "Dạ e chào a ạ!" Ủa s nghe giọng quen quá, nãy e nghe dt đúng k? Bé cười 1 cái dth gần chết, dạ đúng rồi ạ. 1 lần nữa bé giới thiệu các gói. Tui gửi tiền vé trước, đang tính đi vào thì bé liền nói “a oi, lúc nãy a điện trước đặt phòng nên bên e sẽ giảm 100k a nhé!" Vừa vô phòng trong ngồi là có nước uống luôn. Nước mát, ghế em, máy lạnh đã bật, thoảng thoảng mùi thơm dễ chịu mún ngủ ghê luôn. Hên có pv tới hỏi gu mình ntn để ra nói quầy sắp cho 1 bé đúng gu, chứ k chắc nằm ngủ luôn rồi kkkk. Gu tui thì dth, trắng, gầm cao máy thoáng nhiệt tình. ~10p sau cũng được vào phòng, 1 bé đã ở sẵn trong phòng. Đánh giá tổng thể thì ok hết với những yêu cầu mà nãy tui nói với pv. Vì là không xông hơi nên là e kêu tui thay đồ rồi lên giường ngồi để e đấm lưng rồi xoa bóp trong lúc đợi nước tắm. Tay nghề cũng khá ổn đấy. Tui để ý dth có, đẹp có, cũng khá cao với nữ.

Cuối cùng thì nước cũng đã ok, e dìu tui vào bồn. Tắm gội sạch sẽ các thứ xong thì e dìu tui ra khỏi bồn. Ân cần dùng khăn lau khô người rồi dẫn tui lên giường tiếp tục đấm bóp. Tay nghề cũng khá ổn đấm có lực. Rồi chuyện gì đến cũng đến. Bé xin phép trườn Thái. Nói chung phần này tui đánh giá ở mức ổn thui. Tới khâu thư giãn thì các phần như 69, bj hj wc đều có. Bé bj nhiệt tình, lâu lâu chuyển sang hj rồi lick ti. Bé bj nhiệt tình nên cầm cự dc 10p rồi cũng out. Nằm nghỉ 1 chút rồi e dẫn ra tắm rửa lại cho sạch sẽ.

E đưa tui từ phòng xuống quầy lễ tân. Lại gặp cô bé tròn tròn người, cười nhẹ với tui rồi hỏi: "Bé làm ok không a nhỉ?" Tui chỉ cười rồi bảo: "OK k có điểm chê luôn!" Gửi tiền tip cho bé rồi hỏi bé số mấy để lần sau ghé lại. Dạ bé lúc nãy số 01 a nhé! Lần sau a cứ tới e sẽ giới thiệu bé khác xinh với nhiệt tình k kém gì bé này đâu ạ. Ôi cái giọng ngọt qtqd. Tui vừa bước vào thang máy. "Dạ e chào anh nhé! Có dịp mình lại ghé a nhé!" Haizzzz nói gì bây h? Lần đầu tới windy quá ngọt. Điểm 8 cho 01, điểm 10 cho sự nhiệt tình của bé mũm mĩm ngồi quầy luôn. Sẽ còn quay lại!

• Like
Điểm cảm xúc: massage đệ Nhất
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.