Q.1 - mặn nồng cùng em 58 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 mặn nồng cùng em 58

Lượt xem: 439

Anh 3 Cầu Sài Gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/22
Chủ đề
1
33
30
0 ₿
đây là lần thứ 2 trải nghiệm bên Tân Định vẫn chọn người mà có lẻ tui cảm thấy thương nhớ đêm mong nhiều nhất . Lần này vẫn như trước tui vẫn chọn Osen 2 để có thể trải nghiệm và ở cạnh em lâu hơn dù một chút , vài ngày trước gặp em trong giao diện áo lót ren xuyên thấu , nay em lại gặp tui và thay vì là bộ đồ đen xuyên thấu em lại táo bạo trong giao diện đỏ ren nhưng không còn xuyên gì có thể che chắn cơ thể tuyệt đẹp của em nữa . Em nhẹ nhàng nắm lấy tay tôi và dìu dắt Cậu 3 vào bồn , cũng như lần trước em lại trò cũ xoa bóp bìu và lút cán nó sâu xuống cuốn họng từng nhịp từng nhịp Cậu 3 chỉ cảm giác như luồn điện xoẹt lên bắn tung tóe một phát vào cuốn họng em em húp lấy húp để . Em kì cọ sạch sẽ dìu Cậu lên giường , Cậu sờ bóp nắng nhẹ dê xòm em một chút hai trái đào của em , dường như em có sức hút mãnh liệt vừa thơm vừa bánh cuốn thật đếy hahaa , em chơi tuyệt kĩ kẹp bìu vào vú rồi nhẹ nhàng xoa bóp bìu và đút xuống cổ họng trình độ thổi kèn của em này ngon khỏi bàn , dùng lưỡi em click nhẹ từng vùng ti , vừa phê vừa tê tới nái . Nhanh chóng Cậu đẩy em qua thế 69 , dâm đẹp hồng khít thơm ( nói vậy anh em tự đánh giá trải nghiệm để biết độ tê của em )
v1 : đào đẹp thơm
v2 : nhỏ
v3 : căng mướt

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn Anh 3 đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm các dịch vụ bên Dubai Tân Định ạ :2onion18: Dạ hẹn gặp Anh 3 vào một ngày không xa ạ :2onion35: