Gò Vấp MÀN TĂNG TÓC KHÓ QUÊN CỦA BÉ 70 TẠI MASSAGE LUXURY

Lượt xem: 1,183

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoàng Minh Thuận

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/4/22
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
Mây nay lo đi làm nên chỉ có thể cập nhật thông tin mấy cái sự kiện của các cơ sở trong diễn đàn mà không thể tham gia được .Nay thì do ông sếp bệnh nên được nghỉ thế là thấy sự kiện bốc thăm trúng thưởng của massage luxury nhìn cũng hấp dẫn và cũng đang còn giảm 30% nên là gọi bác Hải người quen xin code ,rồi lấy con xe tàn chạy ngay đến để tham gia sự kiện kkk .

Đến nới đập vào mắt là một CSVC vô cùng hiện đại. Vô trong thì được bạn lễ tân giới thiệu cho các dịch vụ có ở đây và các sự kiện đang diễn ra .Thì sau khi được giới thiệu hết các dịch vụ và giới thiệu về sự kiện thì tui quyết dịnh chơi luôn vé nuru 69 cho nóng luôn sẵn quất luôn cái sự kiện bốc thăm luôn coi sao .Xong thì đến phần chọn ktv vì hôm bữa có thấy một bài rp của bác nào ghi về bé 70 thế là mình chọn luôn bé để coi có phải sự thực không kkk .Tiếp thì bắt đầu lễ tân đưa mình phiếu dự thưởng ghi đầy đủ thông tin xong đi lên phòng trước kkk.
Lên phòng mới là điều thú vị nhất. Ngồi bâng quơ đợi em. Lòng nôn nao. Cũng không hiểu vì sao nữa sợ bị troll kkk . Em rồi cũng tới, tiếng gõ cửa vang lên kèm theo sự hồi hộp của mình. Một em gái trẻ trung bước vào.Nhìn sơ qua thì mặt xinh , giống ấm khá hợp gu tui kkk. Vừa ngồi trò chuyện vừa vuốt ve cặp đùi của em. Ngon nha mấy bác.
Vô phần tắm em tắm chung với mình xong thì bắt đầu mần thịt. Mà mình chủ động mần thịt em trước, từ lúc em bước vào phòng cơ. Nên tắm xong là em cũng hiểu làm gì tiếp theo ah, không cần dài dòng luôn. Đặt mình lên giường đầu tiên là lấy tay vọc chym mình trước. Rồi đi lưỡi nhẹ nhàng. Mình thì khám phá đều đều, vì hôm nay có hứng thật mà. Bất ngờ nữa hình như nay em cũng có hứng. Mình sờ đến đâu em run rẩy đến đó. Rồi cứ vậy cũng đến lúc em mần thịt vào thế 69 mình cảm thế có lỗi khi tay mình nghịch quá thì dâm thủy của em đã ra khá nhiều ). Em hôn nhẹ lên đầu thằng em rồi từ từ ngậm sâu dần.Bé bắt đầu màng bj tăng tốc mạnh liệt chắc do hồi nãy mình phá bé quá nên h bé trả thù đây kkk ( hối hận quá huhu. Những màn mãnh liệt như thế mình chịu không nổi thề là đạn bắn bằng bằng như những năm giải phóng vậy. Bắn hết lên mặt em bao nhiêu tinh hoa và tinh túy nó ở trên đó hết các bác ạ =))).

Tổng kết
V1 : 8đ
V2 : 9đ do tui thich V2 nên chấm cao chút kkk
V3 : 7đ
V4 : sạch sẽ ,thơm tho

Riêng eo với đùi tui cho 9đ luôn á chắc gu mỗi người mỗi khác. Tui thì thích eo với đùi.
Hẹn bé vào một dịp khác .H thì về nhà nằm chờ kết quả thôi

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.