Q.10 mần thịt bé 2k4 ngon ngọt nước

Lượt xem: 857

lão hạc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
61
0 ₿
ngày nay tự nhiên nắng cực ngang nên đi vòng vòng giải nắng , mà thấy hawaii đẹp mà lâu rồi chưa ghé nên nay chọn luôn địa điểm này luôn , qua tới vẫn khung cảnh đó sạch sẽ , nhân viên vẫn nhiệt tình giới thiệu , nhìn hình thấy bé 99 trắng mướt ngọt nước mà non nữa mới 2k4 đặc biệt nhìn khá xinh , ưng con mắt rồi là chốt liên lên xả chứ chịu hết nổi rồi

Ngồi phòng xông hơi hồi hộp không biết con số 99 này có gì đặc biệt không nay mới trải nghiệm thử thì nghe tiếng bé gõ cửa bước vào mình cũng ngó ra qua làn sương khói thấy bé mặt xinh cực má ơi xinh đốn tim luôn thế là hớn hở choàng khăn chạy ra làm quen lại gần chào hỏi bé thiệt tình nghĩ cũng may mắn vớ được bé xinh như này chắc phải ếm làm số tủ quá cả 2 trò chuyện một hồi cùng nhau nắm tay xuống bồn trời ạ

xuống bể cứ ngắm nhìn em mãi em sáp lại vào lòng trọn vẹn trong vòng tay của mình vừa ôm bé vừa hít hà thơm quyến rũ từ em tay lòn qua mân mê cặp vú cam mẩy bóp rất đã tay bé cũng tranh thủ được thế đưa tay nhẹ nhàng hj vệ sinh thẳng nhỏ , qua bàn tay xinh của em thì thằng cu cũng ngóc đầu dậy chào bé cười tủm tỉm r cùng mình vệ sinh lại rồi cả 2 lên giường , nằm xuống bé bắt đầu xoa dầu đi bài trườn thái dùng v1 cam sành lân lê từng làn da lưỡi bé rê từ cổ xuống ti mình lick nhẹ làm mình run cả người V4 nuru thằng bé cà rỉ nước dâm nhẹ rồi cứ trườn 1 hồi bé trượt xuống bắt đầu dùng tay hj thằng nhỏ rồi thịt thằng bé mẹ ơi ciu mình như được nuốt trọn trong miệng bé dùng lưỡi bé đẩy cột mình xém nữa out sớm luôn , tay mình xoa đầu bé 2 mắt mở không ra sướng tê tái chợt bé bò lên thỏ thẻ vào tai mình “ em cũng muốn “ thế là thay đổi tư thế mình ăn v4 của bé v4 được tỉa gọn gàng sạch sẽ thơm tho nên mình cũng rất nhiệt đáp trả mình là bé giật vì sướng và rên ra những âm thanh damdang nghe mà nức hết cả lòng tê tái một hồi lâu cả 2 kết thúc bằng tư thế 69 mình vừa ăn vừa bóp v3 căng chắc của bé , bé vừa lick cột lút cán thằng nhỏ hì hục hồi lâu thì mình cũng phải đầu hàng thế là cum luôn trên v1 của bé , nằm thở vì quá đã sau 1 shot bé nhẹ nhàng lấy khăn vệ sinh lại cho mình rồi cùng lên giường massage khỏe , tuy lực đấm hơi yêu nhưng bé đi đủ bài , da thịt mình như được hồi phục thêm sau các bài đấm bóp của ẻm , cả 2 vừa làm vừa trò chuyện mới ngỡ ra bé 2k4 miền tây thảo nào lúc rên nghe giọng bánh cuốn vãi chưởng sau đó mình cùng bé nằm ôm nhau mình cứ hì hục úp mặt vào v1 bé thì xoa đầu xoa bóp massage đầu cho mình đúng là buổi mát xa đã nhất từ trước tới giờ mình đi , thời gian cũng trôi qua đến hết giờ mình chào bé ra về
về tới nhà còn nhớ rõ gương mặt xinh tưởi 3 vòng nảy nở chắc nịch của ẻm
tổng kết
bé 99
face xinh , cao ráo tầm m6 gần m7
v1 trái cam
v2 thon gọn
v3 nảy nở
v4 đẹp khít thơm , nước nôi đầy đủ
tic 450 camapro vé king
tip 1tr2