Q.1 Màn Trị YSL với 02 TĐ

Lượt xem: 1,193

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
55
57
0 ₿
Hôm nay nỗi hứng ghé lại DB Tân Định thăm bé 02 đã lâu không có cơ hội gặp,lấy cái iphone ra gọi ngay cho lễ tân, hên sao bé đang rãnh, phi xe đến ngay và liền, đến làm thủ tục như những lần trước, ngồi uống trà gừng ấm lòng, và rồi được phục vụ dẫn lên phòng V1 thân quen.
Sau đó mình xông hơi rồi ra tắm, em tắm táp cho mình kỹ càng trong bồn, rửa ráy sạch sẽ và bj luôn trong bồn. Mình thì bị cái tội yếu sinh lý, thằng đệ nó cứ sương sương mà to to, không lớn không nhỏ nhưng cũng không cứng. Không biết tại sao hay tại trời đẻ mình ra số nó vậy, nên dĩ nhiên là em bj chừng 10 - 15 phút gì đó mà mình ko ra.
Nhưng nay là em chủ động thư giãn luôn - quá ok.
Lại là tại mình, nói ra điều này phải xin lỗi em nhiều, thằng nhỏ của mình nó bị yếu sinh lý anh em, nhỏ thì nó ko nhỏ, nhưng to nó cũng ko to, cứ bự như ngón cái nhưng không cao như ngón giữa mà nó chỉ nở ra như ngón út thôi.
Thế là lên giường em với mình ôm ấp các kiểu. Tất nhiên là thằng nhỏ yếu quá nó cứ sương sương mà ko ra, em bj mình miệt mài từ 8h10 tới gần 9h10, gần 60 phút bu nút thằng nhỏ, mà nó ko ra anh em. Em làm chảy mồ hôi luôn anh, bj từ bồn tắm tới lên giường nó cứ ko ra. Thậm chí buông ra chút là nó lại nhỏ lại ngay, thế là em lại phải đập đập thằng nhỏ vào lưỡi của em để cho nó cứng lên rồi em ngâm tiếp.
Mình ko biết tả vậy anh em có hiểu hay ko, chứ mình là lúc đó rất là sướng, à ko phải, hanh phúc mới đúng, tưởng tượng anh em ở nhà được ai đó đấm bóp cho mình thì người nó tê tê đỡ mọi gân cốt. Nhưng giờ là thằng nhỏ được nắn, được quấn được uốn, ngậm trong miệng của em gần 70 phút anh em.
Sau một hồi thì em vẫn nhiệt tình đổi tư thế, mình khờ lắm biết gì đâu nên thôi kêu em mình đứng đí, chứ nằm nãy giờ chán rồi, thế là em lại nhiệt tình bj mình tiếp còn mình thì đứng như trời chồng. mình thấy thương em quá nên thọc tay nâng lấy bầu ngực của em mà massage cho em đỡ mệt, còn em thì quỳ trên sàn bj miệt mài mình luôn.
Vẫn chưa ra, má thằng nhỏ đúng là nó quậy mình anh em, đứng một hồi mỏi chân mình kê mông tựa lên cái bàn massage cho em có thế làm tiếp, Tất nhiên mình vẫn massage ngực em cho em thêm tinh thần động viên giúp mình, có qua có lại mới toại lòng nhau.
Ơn giờ, cuối cùng thằng nhỏ cũng chịu ra anh em, mà lúc nó ra nó cũng ko cứng anh em, bởi vậy ta nói yếu sinh lý nó khổ vậy đó. Em rất trách nhiệm ko nhả ra, cho tới khi mình ra hết em mới buông thằng nhỏ ra, rồi nhả cái nước quỷ sứ của mình ra khăn, nhìn đồng hồ còn chừng 20 phút là hết giờ tức gần 80 phut em bj cho mình cho cái vé 100 phút, má ơi, mình còn mệt huống hồ gì là em.
Em vẫn nhiệt tình định kêu đá nóng massage khỏe cho mình nhưng mà nói anh em đừng buồn chú mấy cái cục đá nóng nóng đó mình chả ưa gì đâu, nên mình thôi ngồi trò chuyện với em, em ko quên bóp tay bóp chân cho mình đỡ mệt, giờ mới thấy da em láng bóng, làn da em rất đẹp.
Mình tip thêm cho em 200k tổng là 1900k (vé 800k + tip 900k + bonus 200k) camapro
Cám ơn em đã cho mình một buổi tối tuyệt vời.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Cái này khéo ko phải ysl mà là rlxt =))

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
chúc mừng anh đã gặp lại nàng thơ của mình, và được giải tỏa màn trị YSL của bé (hihi)
Cảm ơn anh đã luôn tin tưởng và ghé ủng hộ suốt thời gian qua :sprite-22::sprite-22: