Mạnh Dạng Vote Cho Ae Một Em Khá Ngon

Lượt xem: 2,811

Cao Long

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
16
31
19
33
0 ₿
Hi Anh Em nhé ! Mình đã trở lại còn có lợi hại hay không thì mình không dám chắc...
Vài hôm nay thấy ae Share lên diễn đàn congdongmassage về những em khá hấp dẫn ở Massage Tokyo, nay em cũng mạu mụi xin phép lên share một em mang số 99. Đánh giá sơ về em nó như sau:
Face: Xinh xắn, mũi cao, mắt to, chân mày lá liễu, nét thanh tú.
Skin: Trắng nõn nà, mịn như da em bé.
V1: Cặp bưởi nhìn là biết chín muồi, cặp ngực mềm mại và ấm áp cực sướng tay khi xoa nắn.
V2: Vòng eo thon gọn, cực chuẩn nét, rất hấp dẫn.
V3: Cặp mông to và mọng nước, tròn trịa vừa vặn với dáng người, vừa soa vừa nựng mà trong đầu chỉ nghĩ đến lúc được doggy ẽm mà thôi.
V4: Bím cực bóp, với mép bím hồng hào và khít rìn rịt.
Em vào tắm vừa tắm vừa vuốt ve khắp cả người, tay ẽm dần dần mò khắp toàn thân từ vai xuống thằng nhỏ rồi ẽm nuru trong bồn nước với thân hình khá nuột và ấm, khẽ hôn hít lên cỏ rồi ngậm vào đầu ti mình, đang nhột thì em nó quỳ xuống ngậm c** mà BJ luôn tại chỗ cho sướng.
Massage khỏe toàn thân là khá tốt, bé làm đầy đủ các bài nên khá hài lòng.
Massage Nuru thì cực phê, vừa nghe em nó vào với bài nuru là con cu nó muốn nhổng lên liền. Em nó mình dây, nên nằm lên người mình là nghe rõ, cảm nhận rõ được đâu là bưởi, đâu là ti, đâu là bím. Bé cọ chà từ V1 rồi sang đến V4 cứ rà rà khắp toàn thân, xong là cọ thằng em làm xém phọt. Rồi nằm im tận hưởng một lúc thì mới vào việc hành động bằng màn tevet trong khi em nó thì đang bận rộn BJ với dáng 69. Rồi đang phê, nằm mà nghe chùn chụt do em nó mút hơi ghê, nhưng đâu đó vẫn còn nghe rõ tiếng bé rên rỉ nghe mà phê nổi cả da gà. Đang phê vui, thì thằng em nó đúi, thôi thì thuận theo tự nhiên cho thằng nhỏ nó được xả lũ rồi nằm nghỉ ngơi thêm tí, nằm nghỉ cũng khá phê nhưng phê hơn là được em nằm gọn trong vòng tay và thủ thỉ mùi mẫn, thôi thì lên làm cho bé 1 bài Rp để cho ae có thích thì ủng hộ bé thôi.

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Chúc mừng bác, nghe bác report mà tê cả người kk

• Like
Điểm cảm xúc: Cao Long