Q.1 - Mập mờ sự trở lại em 189 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Mập mờ sự trở lại em 189

Lượt xem: 371

quắt đại ca

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/12/23
Chủ đề
7
53
49
0 ₿
Gặp bé 3-4 mà muốn gặp lại thì quầy báo bé off tự nhiên ngày đẹp trời gọi hỏi bé đi làm lại chưa lại được báo bé đang trống. Thời tới cản không kip, bỏ luôn chầu cafe với mấy đồng chiếu phi thẳng phát qua 41 và lên phòng ngay với em.
Ta nói lần trước gặp em nó sung sướng bao nhiêu thì lần này lại khao khát mong chờ em như trẻ chờ *** đi chợ về. Ngồi xông hơi mà cứ ngóng ngóng mấy chập đến lúc em vào tui chui ra khỏi phòng ngay. Cảm giác rạo rực trước thân mình em cùng với sự chờ đợi mà phải đi qua 41 phải 4-5 đợt vẫn chưa gặp được em lần này ta nói thỏa mãn.
Việc đầu tiên lại hỏi thăm quan tâm em tý , rồi dùng tý kiến thức chém gió cho có không khí với thăng phần hưng phấn trước khi vào việc.
Onsen : Cái này đỉnh của đỉnh qua bao nhiêu lâu tui được cảm giác một body nóng bỏng sào vào bồn và chăm sóc tui, vừa nhẹ nhàng vừa tạo cảm giác phê phê khó tả, nằm trong bồn và chỉ theo sự dìu dắt của em mà thằng nhóc nó từ từ và từ từ lớn dần cuối cùng là bùng một phát tung tóe. Thiệt là sao cái cảm giác êm êm em làm lại làm tui nghiện cực kỳ.
Massage khỏe : Nằm im, tình yêu sẽ tới. Em đấm bóp có lực, và kinh nghiệm cho thấy là lúc này nên nằm thả người và im lặng sẽ được hưởng cảm giác em xoa bóp và bàn tay em nó như có một nguồn điện kéo theo làm người cứ tê tê rồi đến những viên đá nóng em chà lên sau đó thì có cái gối thảo dược nhung tui lại kêu khỏi, và em chuyển tiếp......
Thư giản : Gu thích bạo thì không hợp với em lắm, em theo cách nhẹ nhàng hợp với tui lúc này, nằm cảm nhận và cảm nhận từ từ thằng nhóc cũng phải đội dậy em trườn thái, thư giản một cách nhẹ nhàng tui lại lần nữa cuốn theo cảm giác của em. Thế là quá đủ rồi.
Lần này gặp em tui lại cảm giác sướng hơn vì em có thể là hợp gu tui nhiều hơn nên làm theo cảm xúc khiến tui được một buổi trọn vẹn với em.
Sau thời gian lâu không gặp cũng bonus em thêm tý động lực cho lần làm tui phê pha thế này.
Cuối tuần rồi ngồi cảm về em viết vài dòng cho em. Tui xác minh em đã trở lại rồi nhé. hehe

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
264
2,941
2,177
0 ₿
Cái tiêu đề hình như viết sai chính tả? "Sự trở lại" chứ đâu phải "Sợ trở lại" haha. Anyway, chúc mừng bro sướng ciu nha hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,176
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh đã có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 189 tại Đặc Khu 41 ạ... Chúc huynh cuối tuần thật nhiều sức khỏe và niềm vui ạ :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,176
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿