Hà Nội maria ozawa 02 tokyo

Lượt xem: 1,628

jonny tran

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
9
54
67
0 ₿
Xin chào các chú bác đồng dâm, hôm nay em xin có vài dòng rv.

Dạo này kinh tế khó khăn, như bao người em cũng lăn lộn ngược xuôi khắp dải đất hình chữ S. Lâu quá không qua thăm Tokyo. Lần này đi, thấy có mấy bé mới làm rất xinh, nên em cũng mạnh dạn thử luôn. Em đi số 02, còn bạn em đi bé 03.

Lần này đi đến thấy cơ sở đã có khách, em với thằng bạn hành sự ở tầng 4, đánh giá là phòng ở tầng 5 và 6 bài trí đẹp hơn, có cảm giác rộng rãi hơn.

Gặp bé 02 ấn tượng ban đầu là xinh, mặt rất sắc sảo, có nét gì đó dâm dâm cô nương. Bé 2k, gái Tuyên. Bước vào xông hơi thấy bé lúi húi chổng mông, ưỡn ngực chuẩn bị nước mà con kiu dựng đứng . Bước ra khá đen vì bồn tắm có chút trục trặc gì đó, anh dẫn khách hình như là bạn mới. Bạn ấy bước vào hơi vội mà em quên chưa cuốn khăn, khá ngại. Sửa một hồi tầm 5p mới xong. Lúc đó em cũng tính thử bé 02 xem như nào nhưng ngại quá, bé lại cầm đth thành ra cũng hơi tụt hứng. Góp ý bé lúc có trục trặc nên âu yếm, hỏi han khách nhiều hơn để lấy cảm xúc.

Nhưng không sao, sau khi sự cố được giải quyết, bé 02 tắm cho em khá nhiệt tình, đặc biệt là gãi đầu khá thích, bé còn mơn trớn đầu ti với đầu khấc của em, thỉnh thoảng còn trêu đùa, nhìn chung bé nch rất vui. Tắm xong đến phần massage khoẻ. Em khá bất ngờ và ấn tượng với tay nghề massage khoẻ của bé, rất đủ lực, sướng và đúng huyệt, khớp. Sau bài massage phải nói cơ thể em thoải mái rất nhiều sau khi lăn lộn cả tháng trời mệt mỏi. Sau đó, bé trườn nuru bằng cặp núi đôi khá to và đẹp của mình. Cảm giác rất tuyệt, vừa mềm vừa chắc. Bé làm rất nhiệt tình, trườn từ hai chân, lên đến bẹn, thỉnh thoảng còn cạ đầu vếu vào mông với lỗ hậu mình, sau đó trườn lên trên. Cùng lúc đó, hông bé di chuyện rất hay, chưa cần nhìn em cũng cảm nhận bé cạo phần dưới rất đẹp. Bé còn chà lông vào mông em, rất phê. Sau đó bé kêu em quay lại. Ôi chao, nhìn đôi gò bồng đào mà em chảy nước dãi. Lao vào ôm bé mà bú như được mùa. Bé cứ cười bảo anh làm gì như bị bỏ đói thế mà đâu biết đúng là em bị bỏ đói thật . Sau đó, bé trườn phần trên cũng rất nhiệt tình, xoay đủ 360 độ ý. Đặc biệt bé có màn bánh mì kẹp xúc xích rất đặc biệt, bé còn nhè nước bọt ra chảy xuống làm em phê tí chớ. Nhưng nhờ vận nội công nghĩ sang chỗ khác mà em trụ được, không thì chưa ra đến chợ đã hết tiền.
Xin chào các chú bác đồng dâm, hôm nay em xin có vài dòng rv.

Dạo này kinh tế khó khăn, như bao người em cũng lăn lộn ngược xuôi khắp dải đất hình chữ S. Lâu quá không qua thăm Tokyo. Lần này đi, thấy có mấy bé mới làm rất xinh, nên em cũng mạnh dạn thử luôn. Em đi số 02, còn bạn em đi bé 03.

Lần này đi đến thấy cơ sở đã có khách, em với thằng bạn hành sự ở tầng 4, đánh giá là phòng ở tầng 5 và 6 bài trí đẹp hơn, có cảm giác rộng rãi hơn.

Gặp bé 02 ấn tượng ban đầu là xinh, mặt rất sắc sảo, có nét gì đó dâm dâm cô nương. Bé 2k, gái Tuyên. Bước vào xông hơi thấy bé lúi húi chổng mông, ưỡn ngực chuẩn bị nước mà con kiu dựng đứng . Bước ra khá đen vì bồn tắm có chút trục trặc gì đó, anh dẫn khách hình như là bạn mới. Bạn ấy bước vào hơi vội mà em quên chưa cuốn khăn, khá ngại. Sửa một hồi tầm 5p mới xong. Lúc đó em cũng tính thử bé 02 xem như nào nhưng ngại quá, bé lại cầm đth thành ra cũng hơi tụt hứng. Góp ý bé lúc có trục trặc nên âu yếm, hỏi han khách nhiều hơn để lấy cảm xúc.

Nhưng không sao, sau khi sự cố được giải quyết, bé 02 tắm cho em khá nhiệt tình, đặc biệt là gãi đầu khá thích, bé còn mơn trớn đầu ti với đầu khấc của em, thỉnh thoảng còn trêu đùa, nhìn chung bé nch rất vui. Tắm xong đến phần massage khoẻ. Em khá bất ngờ và ấn tượng với tay nghề massage khoẻ của bé, rất đủ lực, sướng và đúng huyệt, khớp. Sau bài massage phải nói cơ thể em thoải mái rất nhiều sau khi lăn lộn cả tháng trời mệt mỏi. Sau đó, bé trườn nuru bằng cặp núi đôi khá to và đẹp của mình. Cảm giác rất tuyệt, vừa mềm vừa chắc. Bé làm rất nhiệt tình, trườn từ hai chân, lên đến bẹn, thỉnh thoảng còn cạ đầu vếu vào mông với lỗ hậu mình, sau đó trườn lên trên. Cùng lúc đó, hông bé di chuyện rất hay, chưa cần nhìn em cũng cảm nhận bé cạo phần dưới rất đẹp. Bé còn chà lông vào mông em, rất phê. Sau đó bé kêu em quay lại. Ôi chao, nhìn đôi gò bồng đào mà em chảy nước dãi. Lao vào ôm bé mà bú như được mùa. Bé cứ cười bảo anh làm gì như bị bỏ đói thế mà đâu biết đúng là em bị bỏ đói thật . Sau đó, bé trườn phần trên cũng rất nhiệt tình, xoay đủ 360 độ ý. Đặc biệt bé có màn bánh mì kẹp xúc xích rất đặc biệt, bé còn nhè nước bọt ra chảy xuống làm em phê tí chớ. Nhưng nhờ vận nội công nghĩ sang chỗ khác mà em trụ được, nhưng trụ chỉ tầm được 10p là em bắn tung tóe. tranh thủ tắm rửa r ra về

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
thanks pro rất nhiều , rất mong được phục vụ pro