Masage Super Vip 2 e 1 lúc

Lượt xem: 41,875

chautinhtri

Bé Tập Massage
9/7/16
49
48
41
Trưa đi cv về, nắng quá cực, đi đoạn ĐBP tay phải, khúc giao với đường VC có 1 tiệm massage, nghĩ đến phòng máy lạnh mát rượi, tấp xe vào đại. Tiếp tân hỏi: co1 phòng thường, vip và super vip. Mình hỏi: super vip là sao? là có 2 e phục vụ đó anh. thấy giá vé ko chênh là bao, mà cũng = giá vip ở 1 số chỗ khác (mình ko nhớ rõ 250 hay 270 vì mình đưa 300 và tip luôn, nói gọi 2 e đẹp 1 chút)
Bước vào phòng thì thấy có bồn tắm loại thường, ko phải jaccuzi, phòng xông, csvc hơi cũ kỹ. hít 1 hơi ngửi thử thì tạm ổn, ko có mùi gì lạ. :cool: vé phòng bao gồm 1 cái khăn và 1 lon bia ướp lạnh. Mở phòng xông kiểm tra thì thấy cũng ko có mùi gì "lạ". chui vào xông 1 tí thì thấy có 2 bóng người đi vào, mình ra luôn, vì đi nắng nên cũng chả buồn xông. thấy 2 e cũng ổn, tầm 6,5 đ, 1 e là số con bướm 19, 1 em là số 16 thì phải.

Vào tắm, 1 e gội đầu 1 e kỳ cọ.
lúc massage thì 1 e đấm lưng 1 e bóp tay chân, bóp đầu.
Lúc thư giãn, 2 em ra giá bj là 300/1 e. làm 2 lần. 1 e bj, 1 e liếm ti. lần 2 lâu ra hơn thì e kia hj phụ.

Nói chung là lạ chứ ko có gì đặc biệt. mấy e ở mấy cơ sở này chắc rủ đi ks đc. chưa thử.

Closer

Luyện Khí Massage
3/9/15
242
69
28
Chổ này tên gì vậy bác cho thêm info đê

chautinhtri

Bé Tập Massage
9/7/16
49
48
41
chỗ này ko tiếng tăm gì, lúc đi ngang rồi vào chỉ thấy bảng massage chứ ko thấy tên gì. đường ĐBP qua BV BD bên tay phải gần ngay khúc giao với đường VC

• Like
Reactions: hikki69

quy gia

Nhập Môn Massage
20/12/15
107
23
VC là đường nào nhợ...nghĩ hoài chưa ra
VC là đường vườn chuối ,ms Hồng Thành ngay ngã ba vườn chuối với điện biên phủ.
Cơ sở này mới đổi chủ hồi năm rồi trước tết vài tháng.Lúc trước chỉ hj bây giờ đổi chủ mới có bj,csvc hơi cũ.Mấy em ktv cũ nghỉ hết ,chủ mới tuyển nguyên dàn đào mới tui có đi một lần nhưng do một phần tui ko thích bj với lại thấy service cũng ko có gì đặc biệt nên ko đi nữa.
Hiện tại đang có chương trình km với 100k bạn được đi phòng vip từ 9h đến 17h ,bạn nên đi vip,đi thẳng lên lầu vô phòng riêng thay đồ,cuỗng trời xông hơi xong,được mấy em tắm rữa kỳ cọ,phần ms cũng tạm tạm,tới phần thư giãn em bj cho mình giá cả thì bác @chautinhtri có nói rồi .

• Like
Reactions: CAT&DOG

chautinhtri

Bé Tập Massage
9/7/16
49
48
41
Hihi, ae thông cảm, do là mem mới nên ko rõ rule là có đc ghi cụ thể mấy quán lạ ra hay ko, nên mình ghi tắt đó mà.

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
21/11/15
474
199
39
Bác chủ nên có thêm miêu tả về ktv để a e tham khảo thêm bác a

chautinhtri

Bé Tập Massage
9/7/16
49
48
41
Bác chủ nên có thêm miêu tả về ktv để a e tham khảo thêm bác a
quán này chỉ là đi ngang ghé qua, ko muốn miêu tả kỹ vì 1 là sợ mọi người nghĩ mình pr, 2 là mình cũng chỉ biết 2 e đó thôi. nhan sắc tàm tạm trung bình +. Nếu bác thích giá cả bình dân và đc 2 e phục vụ thì chỗ này ok.

boomba

Luyện Khí Massage
9/10/13
202
49
Chổ này đc cái giá rẻ, KTV tạm ổn.
Đặc biệt có giác hơi nếu mệt mõi nha.
2e làm cùng 1 lúc cũng phê

Mrmon

Bé Chưa Biết Gì
20/7/16
4
3
31
Bác nào đi massage thanh an chưa. Chút em làm bài rp 2 em 10 vs 35 cho..... kkkkkk

danchoi80

V.I.P Member
2/4/14
1,319
631
Trưa đi cv về, nắng quá cực, đi đoạn ĐBP tay phải, khúc giao với đường VC có 1 tiệm massage, nghĩ đến phòng máy lạnh mát rượi, tấp xe vào đại. Tiếp tân hỏi: co1 phòng thường, vip và super vip. Mình hỏi: super vip là sao? là có 2 e phục vụ đó anh. thấy giá vé ko chênh là bao, mà cũng = giá vip ở 1 số chỗ khác (mình ko nhớ rõ 250 hay 270 vì mình đưa 300 và tip luôn, nói gọi 2 e đẹp 1 chút)
Bước vào phòng thì thấy có bồn tắm loại thường, ko phải jaccuzi, phòng xông, csvc hơi cũ kỹ. hít 1 hơi ngửi thử thì tạm ổn, ko có mùi gì lạ. :cool: vé phòng bao gồm 1 cái khăn và 1 lon bia ướp lạnh. Mở phòng xông kiểm tra thì thấy cũng ko có mùi gì "lạ". chui vào xông 1 tí thì thấy có 2 bóng người đi vào, mình ra luôn, vì đi nắng nên cũng chả buồn xông. thấy 2 e cũng ổn, tầm 6,5 đ, 1 e là số con bướm 19, 1 em là số 16 thì phải.

Vào tắm, 1 e gội đầu 1 e kỳ cọ.
lúc massage thì 1 e đấm lưng 1 e bóp tay chân, bóp đầu.
Lúc thư giãn, 2 em ra giá bj là 300/1 e. làm 2 lần. 1 e bj, 1 e liếm ti. lần 2 lâu ra hơn thì e kia hj phụ.

Nói chung là lạ chứ ko có gì đặc biệt. mấy e ở mấy cơ sở này chắc rủ đi ks đc. chưa thự.[/QUOTÊ]

Vây chi hết 900K, cũng đc héng, mốt thử coi sao. Thanks

bò lúc lắc

Bé Thích Massage
4/10/15
96
67
sg
Bác nào cập nhật tình hình cơ sở matxa này giúp mình với. Nghe rp hấp dẫn vậy :D

Nghĩa

Luyện Khí Massage
30/9/15
221
15
Hôm tuần rồi có việc đi ngang qua thấy chữ MS Tô Châu tưởng là mới mở nên không dám vào. Bác nào vào rồi rp cho anh em thông tin nhé.

Trajnhaj

Bé Tập Massage
12/9/16
23
7
32
Chỗ này ngay nhà mình,giờ tên là Tô Châu,đi ngang để bảng phòng thường 70k/suất,gần nhà nên chưa dám vào...

Mở ảnh nền