Masage Thúy Hường 175 Lương Định Của

Lượt xem: 37,140

_Relax_

Tập Sự
Nhập Môn Massage
10/3/13
Chủ đề
3
132
66
Kim Cương
0
Game point
0
Chỗ này sát nhà tui mà tui chưa bao giờ ngó vô chứ đừng nói đặt chân vào. Đi nhậu thì nó vô rải vé giảm giá như quăng rác, nhìn là đủ hiểu tào lao rồi.

Longicang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/4/18
Chủ đề
1
4
5
Kim Cương
0
Game point
0
Lúc đầu mình đi thì không vòi vĩnh vậy đâu ko hiểu sao lúc này vòi kinh thật. Mà thiết nghĩ e út thái độ ,face bình thường mà vòi những 500k thì e thấy hơi quá, chưa kể locker tào lao nữa. Đi chơi là e ko màng kinh tế mà làm sao phải hợp lý tí. :(:(

TuLa

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/11/15
Chủ đề
2
30
7
67
Kim Cương
0
Game point
0
Tiệm này năm ngoái bị hugo hốt xong h đổi tên kh bik có chuyển chủ kh. Anh e ai test lại chưa

Longicang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/4/18
Chủ đề
1
4
5
Kim Cương
0
Game point
0
Tiệm massage này đổi tên thành Tokyo rồi các bác!

Le nam69

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/5/19
Chủ đề
0
11
1
24
Kim Cương
0
Game point
0
Bac oi xin lam wen
Xin mạn phép được RP
Đính chính lại với các bác là em số 17 đã nghỉ
Do gần nhà nên mình đi cũng khá thường xuyên ở chỗ này. Lúc đầu còn đc càng về sau này ko hiểu sao các e ở đây và locker vòi tiền kinh thật.
Điển hình như một hôm mình đi, locker ngỏ lời kím e nào đc đc cho mình , ra hẵn giá cho mình “ 50 theo giá 50, 100 theo giá 100” ok đi chơi mình cũng ko tiếc tiền nên bo hẵn 100k với lời hứa yên tâm sẽ cho anh trai 1 em dễ thương. Nhưng ko ngờ vừa gõ cửa vào thì gặp e số 05 ( hôm trước e nó đã phục vụ mình và mình ko thích, ra giá hẵn hòi ) và e đã yêu cầu đổi ,( cái e tức ở đây là e đã dặn trước ko gọi e số 05 vậy mà lấy 100k xong lấy ngay e số 05.) xong thì locker cũng đổi mình e khác. Bước vào thì nhìn e nó bình thường ko có cảm xúc gi hết. Cũng kiểu ra giá hẵn hoi ( vòi 500k ) e mới nói đùa 500k a ra ngoai qhtd cũng đc, e nó lại thái độ vói mình. Bảo 500k a lớn quá. ( cức loại 3 mà tưởng socola hạng 1 )
Thật sự mà nói e đi chơi e cực ghét vụ vòi vĩnh này. E út chu đáo nhiệt tình thì tip cũng nhiệt tình thôi. Chắc sau vụ anh locker lừa đảo e e phải say goodbye với tiệm ms này
Nói thêm với các bác vé vẫn như cũ: Tic:80/120/150 tip:200>

Mở ảnh nền