Masage Thúy Hường 175 Lương Định Của

Lượt xem: 39,255

Hacker441984

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/16
Chủ đề
4
71
7
39
0 ₿
Mấy hôm nay đi làm ngang qua thấy bảng mới khai trương. Ngó vào thấy xe cũng nhiều mà k bit là của nhân viên hay khách. Có bro nào chuột bạch rồi thì cho it info nhe.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Đía and thanhphuong

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Tinh thần ăn chơi thì cứ lủi vào chuột bạch.. còn ko dám sợ dính xương thì đi tiệm quen thôi chắc cú

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thanks bác! Để tui xung phong cho. :)

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
Đang định tối nay đi check thử mà có bác rp sơ bộ rồi kìa. Tình hình là chỗ này đang đăng tuyển 10 KTV, coi bộ chơi lớn. Nhưng các bác cũng cẩn thận, tuyển ồ ạt thì chắc chắn chất lượng dịch vụ của hàng mới không gì là đảm bảo nhé.

Ở khu quận 2 đó giờ vang danh loại hình HTGĐ, nhưng càng ngày càng tệ, phục vụ qua loa, hàng teen ít, vang danh 1 thời như L.P mà giờ mình cũng chỉ ghé cắt tóc, còn không thì miễn... Ngoáy tai 2 lỗ 40k, gội đầu 50k, đấm bóp 120k mà ngăn nhau bởi cái vách, không khác soft swing bao nhiêu... Có khi đang nằm thì có bác khác đi ngang, hàng họ show cả ra... Bao hài...

Nên mình xác định, đi mát xa ở quận 2 cho vui thôi, chứ ko dám mong khỏe và ngon rẻ, nếu có mình ghé kv khác ạ :)

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and thanhphuong

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

đọc thôi đã hài rồi.

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
Tình hình là bổ sung thông tin cho các thành viên ở quận 2 như sau:

Giá Tic là 80k/120k/150k với các mức thời gian khác nhau còn phòng ốc thì vẫn giống nhau nhé. Cơ sở mới nên cơ sở vật chất ổn. Thích cái phòng xông hơi, xông không nóng theo kiểu cho có mà rất ổn, khỏe cả người.

Về đào thì tình cờ gọi em số 06, nhìn múp, dễ bắt chuyện, quê miền Tây. Em nó tình cờ là đào cũ của Vạn An Bình, di cư qua Q2 vì bên kia quản lý khó, hay cúp phạt, em nói mình là bên kia còn nợ em nó tiền nhưng không trả, ẻm cũng không dám đòi vì sợ bị đánh. Chung quy là hồi trước có bác nào chơi bạo quá, bóp vếu em nó chảy cả máu do móng tay dài mà quản lý không can thiệp, lại còn la ẻm nên em mới nghỉ.

Về đấm bóp thì bình thường, không có lực, na ná kiểu VAB nhưng kỹ càng hơn, tắm gội cũng chu đáo hơn.

Về khoản mệt thì em làm tốt, nhẹ nhàng, chủ yếu là BJ, vòng 1 ẻm to, đẹp vì ẻm múp mà, 1 bàn tay mình bóp không hết bầu ngực của em, núm gọn, đẹp. Vòng 2 cũng ổn, ôm đã. Vòng 3 lán mịn, bóp đã tay, săn chắc. Vòng 4 không check.

Em thích được nghe mấy anh rên cho có hứng làm nên mấy anh lưu ý nhé.

Tip thì ẻm có giao kèo trước, nhưng giá này theo mình là rẻ... 200k... ai thương có thể boa em nó thêm, nếu so với mấy HTGĐ tào lao ở khu NTĐ thì mình thấy đi chỗ này thích hơn, tắm táp sạch sẽ mới làm chứ không kiểu dùng khăn ướt lau qua loa.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Tui đã ghé qua nơi này. Nhìn chung thì ở khu vực quận 2 cũng không đòi hỏi gì nhiều được. Giá cả và dịch vụ vậy cũng tương xứng rồi.

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
Tình hình là cái tính mình ưa tò mò, thích vượt qua giới hạn hiểu biết nên quyết tâm check lại cái Masage Thúy Hường, số 175 Lương Định Của mà anh em Quận 2 mới khai phá 1 lần nữa.

Lần này vào vẫn như hôm trước, phòng VIP, vé 120k cho thoải mái thời gian. Đến khi nói chuyện với thằng nhóc locker lóc chóc thì mới hay tin sét đánh là số 6 bận rồi @@ (giữa trưa nắng mà cũng có ông nào tranh đào với tui vậy trời).

Thế là nhắn nhủ cái tên locker là kêu cho anh 1 em được được.

Thế là nó hỏi lại: Được là sao anh? Mập hay ốm? (Vãi? Có mập nữa hả? Ko lẽ dân chơi cũng có lắm người thích heo?)

Thế là mình chốt hạ: Em nào có da có thịt, trẻ, dễ thương cho anh là được. Nếu được anh đến nữa.

Và thế là... vãi linh hồn... trong túi còn mỗi tờ 10k với tờ 50k... T_T Cái mặt thằng ku đó lúc đó rất háo hức, đưa nó tờ 10k chắc nó lùa vô cho mình em heo nọc 70-80kg quá. Thế là đứt ruột boa nó 50k luôn (Dân chơi mà)

Và sự thật là: Không hề thất vọng.
Em số 17 bước vô, lúc đầu nhìn em buồn buồn, ít nói, ẻm nói ẻm 20t mà mình không tin. Bảo 20t mà sao mặt em cứ chù ụ thế :) Sau đó mới biết em nó còn trẻ hơn 20t nữa... bao nhiêu thì anh em tự đi mà hỏi nhé...
Đánh giá như sau:
Đấm bóp: có lực hơn em số 6, bài bản hơn, tắm táp kỹ hơn, có bông tắm nữa (nhưng nghĩ cảnh bông tắm này chà cu thằng khác rồi chà lên người mình thì cũng vãi thật... Dù là có xà bông cuốn trôi đi mọi thứ rồi). Mỗi tội em nó không dám rửa cu mình kỹ, ngại lật vỏ chuối lên để rửa cho sạch hơn. Lát sau hỏi ra mới biết em sợ mình đau. Em này đấm bóp tầm 20 phút thì bổ ngửa anh em mình ra.
Lần đầu tiên thấy 1 em thư giãn mà cứ nhìn mình chằm chằm. Hỏi ra thì ẻm kêu... anh nhìn em làm em ngại quá... Xong quay mặt mút cu mình say đắm. Mỗi tội em này mới vô làm 6 ngày (dù trước đó có làm vài tháng ở Biên Hòa rồi) nên chắc chưa biết gu anh em Quận 2 ta... đường lưỡi của em chưa đã chút nào @@ Hức...
Nhưng bánh ít đi, bánh quy lại... con chim em nó nước nôi lênh láng, lại nhỏ xinh, mình ghét cái đường lưỡi em nó cứ quào quào chẳng đã, có thiên hướng Hj nhiều hơn Bj nên vạch luôn ngực em nó ra bóp, nút thì hỡi ơi, nó xinh lắm, hồng hào và núm gọn, đúng chất teen (em nó ko mặc áo ngực nhoa, vú bóp vừa tay)

Kết quả thiệt hại: Tic 120k - Locker 50k - Tip 200k... hốt được hàng 1 em teen. Làm xong, ẻm ngại với mình hay sao nên có vẻ bẽn lẽn, mình nhìn kỹ lại thì thấy mặt ẻm ửng đỏ, thấy thật ra ẻm cũng xinh, mỗi tội da mặt ko thuộc hàng hot girl thôi, răng khểnh yêu yêu nên hun má em thêm mấy cái, em nó lại càng thêm bẽn lẽn... ha ha :)
----
PS: Mình sẽ quay lại vài lần nữa để rèn giũa em nó thêm, có đồng đạo nào muốn cùng mình khám phá các em hàng khác của Thúy Hường thì inbox nhé, anh em set kèo đi chung cho vui.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Yaa
Yaa e xin 1 slot nha

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
Hoan nghênh tinh thần xung kích của bác, số 06 vs 17 số nào face đẹp hơn bác để em vào thăm các bé

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

em này dân nghệ an nên nghe giọng không yêu được, mọi cái đúng như rp thấy chym em nó ngon hỏi 69 không cho nên thôi em này ở lại đây luôn nhé.

Longicang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/4/18
Chủ đề
1
4
5
0 ₿
Xin mạn phép được RP
Đính chính lại với các bác là em số 17 đã nghỉ
Do gần nhà nên mình đi cũng khá thường xuyên ở chỗ này. Lúc đầu còn đc càng về sau này ko hiểu sao các e ở đây và locker vòi tiền kinh thật.
Điển hình như một hôm mình đi, locker ngỏ lời kím e nào đc đc cho mình , ra hẵn giá cho mình “ 50 theo giá 50, 100 theo giá 100” ok đi chơi mình cũng ko tiếc tiền nên bo hẵn 100k với lời hứa yên tâm sẽ cho anh trai 1 em dễ thương. Nhưng ko ngờ vừa gõ cửa vào thì gặp e số 05 ( hôm trước e nó đã phục vụ mình và mình ko thích, ra giá hẵn hòi ) và e đã yêu cầu đổi ,( cái e tức ở đây là e đã dặn trước ko gọi e số 05 vậy mà lấy 100k xong lấy ngay e số 05.) xong thì locker cũng đổi mình e khác. Bước vào thì nhìn e nó bình thường ko có cảm xúc gi hết. Cũng kiểu ra giá hẵn hoi ( vòi 500k ) e mới nói đùa 500k a ra ngoai qhtd cũng đc, e nó lại thái độ vói mình. Bảo 500k a lớn quá. ( cức loại 3 mà tưởng socola hạng 1 )
Thật sự mà nói e đi chơi e cực ghét vụ vòi vĩnh này. E út chu đáo nhiệt tình thì tip cũng nhiệt tình thôi. Chắc sau vụ anh locker lừa đảo e e phải say goodbye với tiệm ms này
Nói thêm với các bác vé vẫn như cũ: Tic:80/120/150 tip:200>

• Like
Điểm cảm xúc: Le nam69