Masage Tố Châu phần 2

Lượt xem: 1,758

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Phần 1 mình kể về cơ sở rồi , giờ mình xin kể về KTV nhé ... Lúc em gỏ cửa vào thì ôi trời ơi , cặp tuyết Lê của em đã đập nát con mắt của mình rồi , nhìn khuôn mặt mình đoán đc là em còn nhỏ tuổi nhiều lắm , nhìn rất baby , miệng lúc nào cũng cười và luôn luôn bắt chuyện với mình cho đỡ chán , em không đc cao nhưng cũng chưa chắc là lùn đâu nhé , điện nước thì bao xài không lo bị cúp .... Đánh giá sơ bộ về số đo của em nó theo suy nghĩ của mình nhé , mấy bác đi text sẽ biết : Service 8đ ( vui vẻ nhiệt tình , có tâm với nghề ) , V1 : 9đ cam sành ( đẹp và tròn ) , V2 : 8đ ( ko lipit ) , V3 : 7đ ( không to cũng không lép ) nói chung là tròn bóp đã , V4 : khe kín nước chảy róc rách ( cái này em cho 9đ vì em nó cho mình thoải mái phần này chắc mình làm nhẹ nhàng mới đuoc ưu ái như vậy ) , màn thư giản thì cũng có phần chuyên nghiệp , em như 1 nhạc công thổi kèn điêu luyện vậy , hầu như em làm miệng hết có lúc mình gần out thì mới xài tay thui, có CIA thì tuyệt vời quá luôn chứ , rất tiếc là không có , kết thúc 20p đê mê với em , em bắt đầu đi xúc miệng và hỏi mình có tắm lại không em tắm cho , nghe mà muốn đè em xuống làm phát nữa quá Haiz , trước khi xuống quầy mình gởi tiền Tip cho em ấy ngay tại phòng luôn , mình không thích ghi vào phiếu rồi xuống dưới đưa tiền vì đưa trực tiếp cho em ấy thấy tình cảm hơn với lại đỡ phải bị dòm ngó , trước khi xuống em còn nhẹ nhàng ôm mình hun 2 cái 2 bên má nữa chứ kèm theo 1 câu nói , bữa nào ghé thăm em nhé anh , mẹ ơi lần đầu chuột bạch mà cứ tưởng như khách quen đó giờ rồi chứ .... Kết thúc sơ bộ về em KTV thần thánh này và chi tiết thiệt hại xứng đáng của mình : Tíc Tip 450k , locker thì mình ko có Tip vì lúc đầu đưa mình lên là thằng giữ xe , lúc xuống là thằng khác nên khi lấy xe cho thằng giữ xe 10k , tốn 460k nhưng mình thấy rất thỏa mãn về em này .... Nãy giờ quên giới thiệu tên tuổi của em đó : em nó tên Hằng , 22t , quê ở Trà Vinh , Mã số của em nó là 27 , các bác cứ đi và trải nghiệm giống tôi xem sao , chúc congdongmassage luôn trường tồn theo thời gian để anh em có 1 sân chơi thoải mái và vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Logitech, danchoi80 and Kamelot

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thank rp nhé.
phần thư giãn thì ok rồi nhưng phần tay nghề thì thế nào vậy bác. Mừng ngon chym nhé.
- bài rp sau nhớ xuống hàng nhé, viết liền mạch hơi khó đọc 1 chút