Masage Vạn An Bình Dĩ An Bình Dương

Lượt xem: 26,827

mr.Bi93

Luyện Khí Massage
22/1/18
276
44
27
em ở Thủ Đức, bữa nào vào làm chuột bạch phát. cách nhà e khoảng 5km thôi

• Like
Reactions: Jenter07

Ruado

Bé Tập Massage
19/9/15
43
18
35
nếu đi từ biên hoà lên thì đi sao các bác ạ, e ko rành đường trên đó lắm,mong bác nào dành 1 ít tgian chỉ đường giúp e để tối nay e check thử ạ

thientaiharu

Nhập Môn Massage
28/9/16
103
39
36
nếu đi từ biên hoà lên thì đi sao các bác ạ, e ko rành đường trên đó lắm,mong bác nào dành 1 ít tgian chỉ đường giúp e để tối nay e check thử ạ
Thủ Đức chạy hướng cầu vượt linh xuân về Dĩ An, qua chợ Linh Xuân chạy lên tới ngã 3 đèn xanh đèn đỏ chổ Chùa Đạo Cao Đài - Một Mắt rồi rẽ trái, còn hướng Biên Hoà Xuống thì qua Bic C Dĩ An chạy thẳng xuống tới ngã 3 đèn xanh đèn đỏ chổ Chùa Đạo Cao Đài - Một Mắt rồi rẽ phải. Chạy thẳng 500m tới ngã 3 đèn xanh đèn đỏ tiếp tục quẹo phải, đi khoảng vài trăm mét nhìn bên phải chạy từ từ sẽ thấy bảng hiệu VAB bên ngoài còn cơ sở nằm thụt sâu bên trong.

Milan8x

Bé Tập Massage
3/5/18
19
8
36
Thủ Đức chạy hướng cầu vượt linh xuân về Dĩ An, qua chợ Linh Xuân chạy lên tới ngã 3 đèn xanh đèn đỏ chổ Chùa Đạo Cao Đài - Một Mắt rồi rẽ trái, còn hướng Biên Hoà Xuống thì qua Bic C Dĩ An chạy thẳng xuống tới ngã 3 đèn xanh đèn đỏ chổ Chùa Đạo Cao Đài - Một Mắt rồi rẽ phải. Chạy thẳng 500m tới ngã 3 đèn xanh đèn đỏ tiếp tục quẹo phải, đi khoảng vài trăm mét nhìn bên phải chạy từ từ sẽ thấy bảng hiệu VAB bên ngoài còn cơ sở nằm thụt sâu bên trong.
Tot nhat dung di. Bjo may cho nay ko con nhu xua

ghien_massagez

Bé Thích Massage
15/11/18
59
16
47
không cởi gì luôn hả bác
Chổ này không cởi, chỉ được luồn tay vào áo quần mà nhiều khi có cả 2 lớp lận.
Hên gặp em dễ thì cho móc, gặp em khó cứ khép chân hoặc né, chưa kể đến chiêu "hôm nay em đèn đỏ"...

• Like
Reactions: maiyeuem

Mr.Vuive

Bé Thích Massage
10/9/18
87
38
33
Bên này nên đi buổi chiều nha, buổi trưa mấy e chưa có đầy đủ.
Bữa mình đi gọi ramdo thì gặp 1 em khá lớn tuổi! Chỉ hj , mìh hỏi e k bj ah?
Thế là e cũng bj mà vừa ngậm chưa đến 2 giây lại hj tiếp! Chán thế k biết!
Trc khi vô gặp 1 e ở hàng lang thì gầy, già, xấu!
Nản thiệt

NhấtTrung

Bé Tập Massage
15/7/18
36
5
31
Vab giờ ở đâu cũng chán. bên bửu long thì lol locker kiểu bố láo đòi xin tiền.nv giờ chả còn mấy ai xem dc. bên dĩ an thì con mụ bán vé hãm lol. nhân viên thì đỡ hơn bủulong xíu. xem dc mỗi em Su.Trâm . Trúc giờ thất thường vl. chắc do có ny . còn toàn đa số 30. -32. chắc nào qua bên 743 xem. haizzz Biên hòa giờ còn chỗ nào ổn ổn ko ta.

• Like
Reactions: maiyeuem

9dragons1988

Bé Tập Massage
15/2/19
19
4
32
Vab giờ ở đâu cũng chán. bên bửu long thì lol locker kiểu bố láo đòi xin tiền.nv giờ chả còn mấy ai xem dc. bên dĩ an thì con mụ bán vé hãm lol. nhân viên thì đỡ hơn bủulong xíu. xem dc mỗi em Su.Trâm . Trúc giờ thất thường vl. chắc do có ny . còn toàn đa số 30. -32. chắc nào qua bên 743 xem. haizzz Biên hòa giờ còn chỗ nào ổn ổn ko ta.
dĩ an giờ chán lắm rồi. vô phòng thì toàn tàn thuốc. gián nữa. Locker kiểu gì thấy xong là gõ cửa liền. mặc dù time mới hết chưa dc 30 fut. Đồng ý với bác trên là cái bà bán vé khó chịu thật. phòng dơ kêu đổi phòng thì bà ấy vác cái bộ mặt củ chuối vô hỏi "sao đổi?".Mình thấy ngứa tai quá tl " không thích phòng này thì đổi". Bà ấy kêu"mấy phòng dưới có người hết rồi" . Mà dkm ở ngoài có dc 2 cái xe. khách cẹc đâu mà kêu có người hết.. xông hơi thì cái bát hương liệu chắc để cả tháng chưa thay. cái khăn.lau người thì hôi hôi. nv thì dc em tên Trúc nhìn cũng ok. mỗi tội có 2 con r(ẻm nói) nên cũng ko hứng thú lắm. dc cái v4 nhiều nước thôi. làm dc tí kêu em mệt. em bùn ngủ. phát chán. Chỗ này giờ cho mấy bác dễ tính thôi. chứ mấy bác hay đi massage chắc vô 1 lần rồi thôi .

bitis87

Bé Chưa Biết Gì
7/12/15
8
0
51
Hôm qua tầm 5g mình chạy ngang mà thấy vắng với tối thui, ngoài đường nhìn vô có vẻ cũ kĩ nên không vào.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • hacgiay hacgiay:
    Chào thánh sụp hầm @robotbua s
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    Forun nay nhìn chất lừ, mà được cái hoa mắt quá
    e lag quá, con 1080 từ thời ông nội ko load nổi
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    e lag quá, con 1080 từ thời ông nội ko load nổi
    nhìn hoa mắt quá kkkk
  • Jenter07 Jenter07:
    Có cơ sở nào mới ko ae, cho xin info để chuột bạch xem nào
  • robotbua robotbua:
    An Phú Đông có cs nào ko ta ? Từ hồi xây cầu thông qua bển e cũng chưa đi
  • Jenter07 Jenter07:
    Chịu luôn, giờ a ít qua khu đó lắm
  • robotbua robotbua:
    H nó dẹp phà qua đó tiện hơn r, Ngã Tư ga có mà toàn mấy chỗ dơ dơ yociexp26
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    Chịu luôn, giờ a ít qua khu đó lắm
    gà quá, làm tiểu đệ mx đi e dẫn đi yociexp86yociexp102
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    gà quá, làm tiểu đệ mx đi e dẫn đi yociexp86yociexp102
    làm tiểu đệ có được lo từ a tới z ko kkk
  • D dautu:
    Tokyo q10 có chương trình gì ko ae
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    làm tiểu đệ có được lo từ a tới z ko kkk
    có ktv lo tới y còn e lo tới z yociexp45
  • Thần Long Thần Long:
    Tuyết rơi trên nền cộng đồng massage rồi anh em đồng dâm ơi. Thế là một mùa noel hạnh phúc an lành sắp đến. Chúc anh em gặt hái được thêm nhiều em xinh tươi cùng với các kỹ năng kích thích tuyệt đỉnh nhé.
  • Jenter07 Jenter07:
    Thần Long nói:
    Tuyết rơi trên nền cộng đồng massage rồi anh em đồng dâm ơi. Thế là một mùa noel hạnh phúc an lành sắp đến. Chúc anh em gặt hái được thêm nhiều em xinh tươi cùng với các kỹ năng kích thích tuyệt đỉnh nhé.
    hi Ad, đã lâu rồi chưa gặp
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    có ktv lo tới y còn e lo tới z yociexp45
    really?
  • robotbua robotbua:
    Exactly
  • T Thanhdoi:
    quá êm em ms 20 tại galaxy gò vấp
  • D dautu:
    @robotbua,giờ cơ sở nào có khuyến mãi vậy bro
  • D dautu:
    cho xin vài thông tin khuyến mãi đi ae
  • M minhhh nè:
    mọi người ơi cho hỏi ở khu vực quận 12 gò vấp có quán cafe ôm nào dc ngồi vs e xinh tươi không các anh
  • F Fapfap:
    Chừng nào có event nữa zậy mng ơi, giờ vàng dubai cái nữa cho sôm
  • robotbua robotbua:
    minhhh nè nói:
    mọi người ơi cho hỏi ở khu vực quận 12 gò vấp có quán cafe ôm nào dc ngồi vs e xinh tươi không các anh
    đã xinh tươi thì chả e nào làm cf đâu, bèo nhèo, bỏ thời gian ra làm mấy dịch vụ đáng tiền hơn
  • robotbua robotbua:
    @dautu, có chữ "Khuyến Mãi HOT" ở đầu title kìa bác vào đó tra cứu coi khu vực nào r xem
  • hitaro hitaro:
    Mùa này km mạnh mà ^^ chủ yếu xem dịch vụ nơi nào tốt thôi

Mở ảnh nền