Masage Vạn An Bình Dĩ An Bình Dương

Lượt xem: 30,346

Milan8x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/5/18
Chủ đề
2
19
8
38
0 ₿
Tot nhat dung di. Bjo may cho nay ko con nhu xua

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Chổ này không cởi, chỉ được luồn tay vào áo quần mà nhiều khi có cả 2 lớp lận.
Hên gặp em dễ thì cho móc, gặp em khó cứ khép chân hoặc né, chưa kể đến chiêu "hôm nay em đèn đỏ"...

• Like
Điểm cảm xúc: maiyeuem

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Bên này nên đi buổi chiều nha, buổi trưa mấy e chưa có đầy đủ.
Bữa mình đi gọi ramdo thì gặp 1 em khá lớn tuổi! Chỉ hj , mìh hỏi e k bj ah?
Thế là e cũng bj mà vừa ngậm chưa đến 2 giây lại hj tiếp! Chán thế k biết!
Trc khi vô gặp 1 e ở hàng lang thì gầy, già, xấu!
Nản thiệt

NhấtTrung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/18
Chủ đề
2
36
5
34
0 ₿
Vab giờ ở đâu cũng chán. bên bửu long thì lol locker kiểu bố láo đòi xin tiền.nv giờ chả còn mấy ai xem dc. bên dĩ an thì con mụ bán vé hãm lol. nhân viên thì đỡ hơn bủulong xíu. xem dc mỗi em Su.Trâm . Trúc giờ thất thường vl. chắc do có ny . còn toàn đa số 30. -32. chắc nào qua bên 743 xem. haizzz Biên hòa giờ còn chỗ nào ổn ổn ko ta.

• Like
Điểm cảm xúc: maiyeuem

9dragons1988

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/19
Chủ đề
0
19
4
35
0 ₿
dĩ an giờ chán lắm rồi. vô phòng thì toàn tàn thuốc. gián nữa. Locker kiểu gì thấy xong là gõ cửa liền. mặc dù time mới hết chưa dc 30 fut. Đồng ý với bác trên là cái bà bán vé khó chịu thật. phòng dơ kêu đổi phòng thì bà ấy vác cái bộ mặt củ chuối vô hỏi "sao đổi?".Mình thấy ngứa tai quá tl " không thích phòng này thì đổi". Bà ấy kêu"mấy phòng dưới có người hết rồi" . Mà dkm ở ngoài có dc 2 cái xe. khách cẹc đâu mà kêu có người hết.. xông hơi thì cái bát hương liệu chắc để cả tháng chưa thay. cái khăn.lau người thì hôi hôi. nv thì dc em tên Trúc nhìn cũng ok. mỗi tội có 2 con r(ẻm nói) nên cũng ko hứng thú lắm. dc cái v4 nhiều nước thôi. làm dc tí kêu em mệt. em bùn ngủ. phát chán. Chỗ này giờ cho mấy bác dễ tính thôi. chứ mấy bác hay đi massage chắc vô 1 lần rồi thôi .

bitis87

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/12/15
Chủ đề
0
8
0
53
0 ₿
Hôm qua tầm 5g mình chạy ngang mà thấy vắng với tối thui, ngoài đường nhìn vô có vẻ cũ kĩ nên không vào.