Masasge YHCT Khánh Băng Tạ Quang Bửu

Lượt xem: 9,412

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Xin chào các anh em . Hôm nay em xin mạng phép viết lên đôi lời./.
Như tựa đề em đã chia sẽ , đây là cơ sở Y Học Cổ Truyền nên phần Ms Khỏe thì không còn gì để bàn cãi. Các bé khi vào làm sẽ được anh chủ đào tạo về mảng đấm bóp này .
Chỗ này em cũng đi được 3-4 lần rồi nhưng hôm nay mới viết lên bài này :D
Hôm đó , mình đi vé 200k = 80p ( chưa tính thời gian xông hơi vì ở đây cho khách xông hơi khi nào xong mới tính thời gian )
SBD : 11 ( Bé Na )
Số đo 3 vòng : Các anh em vào cảm nhận
CSVC : Phòng VIP tương đối rộng rãi , có phòng xông hơi bên trong ^^ Do mình thích phòng hơi ở trong phòng nên mình hay đi phòng VIP :)
Về thái độ : Em này luôn vui vẻ , trò chuyện với khách , bắt chuyện , miệng thì lúc nào cũng nói chuyện để tạo cảm giác thoải mái cho anh em , em nó quấn quýt phục vụ như người yêu luôn ý :)) Không biết là do em được may mắn hay sao nên các bác vào check em nó thử ạ
MS Khỏe : Bé đấm bóp đúng bài bản từ chà đá nóng , bẻ khớp các kiểu con đà điều , ...
MS Mệt : Bé chiều khách vô cùng luôn các bác ạ , BJ , có cả CIA luôn nhé ^^ ( Dù lần đầu mình đi nhưng vẫn được bé CIA chắc do mình may mắn hay do mình có tài khéo ăn nói hahaha )
Sẽ còn quay lại gặp bé nhiều :D
Mong các anh em bỏ qua nếu bài viết có sai sót vì em cũng mới tập tành viết bài thôi ạ hihi

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Shine

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/2/19
Chủ đề
3
52
7
29
0 ₿
Em đi ngang mấy lần mad chưa dám vào kkk

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Giá vé max luôn 200k được 80p ( chưa tính thời gian xông hơi nhé bác ) . Còn tip thì tùy tâm các bác ^^ . Riêng bé này mình đi tip > 5 xị . Tiền tip phụ thuộc vào thái độ của bé , massage khỏe cực tốt , bẻ khớp đi lưng chà đá nóng các kiểu , làm đúng thời gian cho các bác ... nói chung bác thử trải nghiệm rồi cho đánh giá nhé :)

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Do bé này mình hay đi quài nên bác có thể thử vào đọc câu thần chú " Bin giới thiệu số điện thoại đuôi 44 " chắc sẽ được chăm sóc nhiệt tình hơn không chừng :D

katarica

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/18
Chủ đề
3
55
38
0 ₿
có vẻ ngon ta ^_^, mà ở Q8 mất niềm tin lắm rồi, hix

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
mình cũng vậy , Q8 là sợ lắm nhưng từ khi gặp bé này ở chỗ này mình có đi Q8 là đi ở đây thôi :)) bạn cứ thử trải nghiệm 1 lần xem

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.