Q.11 Massa Hoa Kiều có như lời đồn và pé 09

Lượt xem: 9,582

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tuonghuy209

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/19
Chủ đề
2
17
7
33
0 ₿
Hôm qua mình có vào HK do có bé ktv 09 mình quen tái xuất gian hồ . Mình đi vé 290k xem thế nào . Cơ sở ngay góc ngả tư luôn nha ae
Vào vấn đề cho anh em kham khảo và nhận xét nha . Khi đi vào mình thấy cơ sở mới mở cái j cũng mới nên hơi lo . Vào thì dc ku em locke mời vào sảnh thấy bố trí kiểu người hoa sang trọng . Mình chọn vé 290k và dc locke dẩn lên lầu 2 thay đồ và xông hơi ước nhìn bố trí kiểu như boss bên Q3 . Có hồ ngâm chân và hồ nước nóng . Vào xông hơi thì máy mạnh có hơi nóng liền . Xong mình ra và lên phòng đợi bé số 9 . Ngồi đợi 5 phút thì bé lên . Người quen của tui đây mà , dù j cũng là số hot của cơ sở nổi tiếng mình hay đi nay e làm lại nên lên ủng hộ . Dám chắc rất nhiều anh em cũng đang muốn gặp lại bé này nha . Chào hỏi vài câu thì mình nằm cho e massa khoẻ đủ bài bản dậm lưng nó đã j đâu . Qua phần mệt thì giá vé 290k là chỉ làm tay thôi nha ae nên hơi buồn góp ý với chủ cơ sở cải thiện lại vấn đề này nha . Lên giá vé thái 690k mới có từ A tới Á . Và nude toàn thân nha ae . Do là khách quen nên bé hiểu ý và làm cho mình rất nhiệt tình và mình out trong vui vẻ tò tí te là tò tí te . còn thời gian bé bóp chân tay và đầu rất thoải mái . Đủ 60 phút thì mời mình thay đồ xuống lầu 1 ăn mì bò uống bò cụng . Do ko thời gian mình típ cho bé 500k và đi về . Anh em có đi thì thử số 09 nha đảm bảo là số hot anh em đã từng đi và ko làm ae thất vọng về bé này .
Ktv v1 hàng thật to tròn
V2 thon gọn
V3 đầy đặng
V4 lênh láng gòn gàng
Về Cơ sở HK
Mới mẻ cái j cũng mới
Nhân viên nhiệt tình nhưng thiếu kinh nghiệm phục vụ
Csvc, thì ok tốt sạch sẻ .
Mong chủ cơ sở tuyển thêm dc nhiều ktv hot để ae có sân chơi mới . Anh em nhơ nha bé số 9 còn mấy e kia tui chưa có đi nên ko biết . Tui đã chuột bạch song chờ tin từ ae

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
zị là ngoài số 9 còn lại là "hầm hố" chờ "đội đặc công" của diễn đàn dzô dò bom giúp ae -> mời bác kế tiếp -> đã xem và đi ra :))))))))

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bác nào bik bên HK cập nhật KTV ơe đâu k ạ ? Coi có bé nào quen k , quen mới bỏ công đi nổi :v

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Nơi nay chắc boom mìn đầy rẫy quá. anh em bộ đội đặc công vào dò trước mới dc.

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Vé 290, tip cũng tối thiểu 300-400k, mà chỉ HJ, kèo này ko thơm lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Theskyshadow
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.