Massa ngày cận tết

Lượt xem: 1,728

ĐajPhi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/19
Chủ đề
6
8
19
34
0 ₿
Xin chào cán chiến hửu, nhân dịp năm mới xin chúc congdongmassage.com ngày càng lớn mạnh ngày càng phát triển hơn nửa trở thành trang web uy tín tiêu biểu dành cho quý đông trên toàn quốc,riêng chúc cho Lục A Ka và các chiến hửu năm mới càng trẻ càng khỏe càng sung phát tài phát lộc công thành danh toại.Sau nhửng lời chúc sau đây đệ có đôi lời report về nhiêm vụ mà đệ nhựng từ Lục A Ka mùng 27 tết tại P.A relax do tết nên đệ có nhiều công chuyện nhà nên trả bài hơi trể mong Lục A Ka và các chiến hửu lượng thứ bỏ qua.
Ngày 27 tết được nghỉ tết sớm nằm nhà quá chán cho cảnh nằm nhà ở ko,ko việc gì làm mà trong tư tưởng lại muốn tìm nơi giải khoay strees trước thềm năm mới sau nhửng ngày trước tết liên hoan ko rượu bia mà thấy tức nên tìm mấy em giải bày tăm sự nên đành lên diển đàn inbox Lục Ca xin 1 vé tìm tới chốn bòng lai P.A relax nghe nói đả sửa chửa tân trang rất là beautiful vừa inbox xong thì nhận được nhiệm vụ liền ,nên nhanh chóng thây y phục cưởi con xe từ BT qua tới SVH để gặp em mang số BD 01 mà Lục A Ka đả chọn cho tiểu đệ làm nhiệm vụ.Buồn sao khi vào lể tân check nhiệm vụ thì được báo là em vừa mới vào tour nên đành random thì được em số 39 thần tài phục vụ.Về mặt cơ sở tiện nghi thì ok có phòng xong bên trong nhưng chỉ xong ước,về cách phục vụ nhân viên niềm nở vui vẻ ra về con hỏi thăm mình chất lượng phục vụ quá ok.Còn điểm quan trọng là em KTV số 39 có dán người hơi nhỏ con nhưng em phục vụ nhiệt tình vui vẻ nói chuyện rất ư là vui vẻ,về làm khỏe em tuy nhỏ con nhưng vẩng cố gắng tắm có lực do mình to con nên em củng khá mệt khi dùng sức.Làm mệt em làm đủ bài đá bi trứng cúc các kiểu quá phê bounes thêm màng bánh mì sangwhish kẹp súc xích do em nhỏ con nên hơi lép tí nhưng cảm giác vẩng thực vẩng đả hàng họ nước nôi lên láng thich hợp anh nào khoái mò cua bắt ốc nóii chung em làm khá nhiệt tình đáng để anh em để mắt đến em nó còn về giá cả thì dân chơi đả đủ biết khỏi phải nói thêm.
Tóm lại P.A relax quá quen thuộc với các chiển hửu rồi còn các em KTV ở đó khỏi bàn cải hảy đến và tận hưởng

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Chúc huynh năm mới an khang thịnh vượng - vạn sự như ý