Đồng Tháp Massage 007 . Tks ae chia sẽ

Lượt xem: 3,262

kingoffuck1998

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
26/7/22
Chủ đề
3
4
2
0 ₿
Thấy bài đăng của bác danchoixom rp về chỗ massage 007 nên hôm kia có dịp nhậu về tìm chỗ hoang lạc mà chạy lại chỗ 007 thì thấy khách đông quá, vô hỏi thì không có phòng , sĩn quá nên chờ không nổi đành đi về ngủ luôn cho khỏe. Trưa hôm sau ghé lại thì thấy vắng khách nên cũng khá thoải mái. Bảng vé nhìn vô hơi chóng mặt do quá nhiều loại, nhìn cái loại cuối cùng thấy 1tr500k hoang mang muốn dội ngược, nhưng nhìn lên trên thì có loại 300 400 500 ....rất nhiều loại, mỗi loại có ghi chú service luôn. thôi phận nghèo k tiền nên chọn cái vé 500k đi thử coi sao chứ đâu dại gì lần đầu mà đi vé cho cao. Em út thì cũng ok, thấy em ngồi dưới lễ tân ngon quá mà thấy bận đồ bộ sợ người trong nhà chủ nên lúc lên phòng hỏi thử locker, thì nó nói là nhân viên , nên ngu gì mà không yêu cầu. đang xông hơi thì thấy dáng thấp thoáng bước vào, ra thì thấy thay gì bộ đồ bộ thì giờ là bộ váy ngủ . Làm biếng viết dài mệt quá nên tóm tắt cho ae dễ hiểu
Phòng ốc ok, rộng sang, sạch sẽ
Massage khỏe: bóp chưa đủ lực, đấm kỹ nhưng chưa thấm lắm, được cái không qua loa, nào kêu được rồi mới ngừng.
Massage mệt : thì tùy gu mỗi người, nhưng mình kiểu thích nằm mân mê, từ từ mới vào cuộc nên khá hài lòng về em này, mình thích gu tình cảm k thích kiểu bạo dâm công nghiệp.
Có tấm hình zl em nó cho ae chiêm ngưỡng, bữa em nó cũng bận bộ váy ngủ giống hình có điều màu trắng.
Bữa đi xong về mới tức cái quên nói trên diễn đàn để được giảm giá. Chắc do chích mũi 4 nên bị quên ngu.
Có gì sai sót mong toàn thể mem bỏ qua , mỗi người mỗi gu, tui đi thấy ok thì chia sẽ.

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Mừng anh ngon trym , có gì ghi thêm cụ thể thông tin cho anh em tiện đi check kkk .

"Bữa đi xong về mới tức cái quên nói trên diễn đàn để được giảm giá" hông có nha bạn , nếu cơ sở đăng ký CAMAPRO thì anh check code mới được giảm giá , ngoài ra nói trên diễn đàn thì chỉ được chai nước lọc FREE nha anh :big-smile: