Massage 102 ở kim mã hà nội

Lượt xem: 10,326

Cần Một Cái Tên

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/5/15
Chủ đề
10
51
45
30
0 ₿
Mình dt hỏi bên osasis thấy giá vé chát quá mà e út lại k tắm chung nên mình đã đắn đo sau một hồi mình đã đổi địa điểm khác...
Massage tên là 102 thì phải... ở đây thường 150k vip 250k(90p) vip 300k(120p) và supper vip 350k(2 e làm).... mình đi gói víp 300k vì mình k thích 2 e làm như vậy khó tâm sự lắm :(
CSVC: nói chung cũng ok 6.5
Mình đi e tên nga quê ở thái nguyên ở đây k có số mà chỉ gọi bằng tên thui... E thì k đẹp nhưng nói chung k xấu nhìn thì cũng có duyên mỗi tội e này hơi lùn khoảng 1m60 trở lại... mình chấm e này 6.5d... Sau đây là đánh giá về e nó
V1: cam việt nam thui
V2: cũng ok cái này mình cho 7d vì e nó nhỏ ng nên như vậy là vừa với e nó
V3: còn săn chắc lắm cái này mình cho 7d
V4: mình k check vì mình k thích check
E massage đầy đủ, đá nóng các kiểu nói chung k thiếu bài gì rất là ok và mình rất hài lòng, đặc biệt mình thích là e này nc rất dể thương biết chuyện ước gì mình có ng iu như e này... :(
Thư giản thì mặc định là HJ e cũng kiến bò, thổi lỗ tai, hun vú mình, hun mặt mình và rên la các kiểu, mình muốn out khi nào thì cứ nói với e còn k e sẽ làm chậm lại, khi out e còn nói mình ôm ng e đi để e ôm lại mình rên la các kiểu cho mình out trong sung sướng... theo mình nghĩ e này có thể BJ nếu là khách quen...
Mình rất thích e này và chắc chắn mấy ngày nữa mình sẽ quay lại... lần đầu tiên mình đi massage vip mà dc 1 e chăm sóc tận tình như vậy... ước gì mình có ng ju hiểu chuyện như e này nhưng tiếc e đã có ng iu ở quê nghe e nói quen dc 2 năm rồi... :(
Tic = tip: 300k...
Tiền taxi đi lại cả đi cả về gần 200k nữa... tổng thiệt hại hết gần 800k chưa tính tiền mình ngủ ks qua đêm
Lần đầu e đi thì chỉ tip bằng vé nhưng làm e hài lòng thì lần sau gặp e sẽ tip hơn vì như vậy mới xứng đáng với công sức của e nó bỏ ra...

Sửa lần cuối:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,181
0 ₿
Matxa ngoài Bắc tốn kém quá nhỉ