Massage Khoẻ Khác Massage 30Shine - Đi Massage quang minh chính đại, không sợ vợ ghen

Lượt xem: 15,121

Darius Ca Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/10/22
Chủ đề
4
15
20
0 ₿
Hello anh em,
Chưa thấy anh em nào review nên mình viết bài chia sẻ dịch vụ mới ở 30Shine ''Massage Paradise".

Mình hay cắt tóc ở đây, thấy có dịch vụ mới nên book thử, ban đầu tưởng chỉ là massage đầu kĩ hơn thôi. Đợt này được dắt vào phòng riêng (một cái phòng lớn, nhiều giường, mới xây). Lúc vào em kêu cơi áo ra, bỡ ngỡ luôn (nhưng vẫn mặc quần), cũng làm theo rồi nằm xấp lên giường.

Quy trình 60p: Massage body, xoa dầu vướt lướt, đá nóng, đấm bóp rồi quay người lại đẹo đai massage và gội đầu.

Thiệt hại cho gói massage lẻ là 250k, có thể tip thêm 50k nhưng phải đưa tiền mặt, chứ thanh toán ngoài quầy thì chỉ được trả đúng tiền vé thôi.

Cái này phù hợp cho anh em nào đổi gió, muốn massage gội đầu đúng nghĩa, thư giản thôi. Nhưng cũng đáng trải nghiệm thử vì có giường massage, đai massage và gội đầu thư giản.

Anh em thấy phù hợp thì thả cho mình 1 like và đi trải nghiệm thử nhé.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Mình cởi áo mấy em có cởi theo k bồ:2onion35:

• Haha
Điểm cảm xúc: Darius Ca Ca and SC17

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Chỉ là massage relax sau khi làm tóc thôi chắc là ko có vụ art rồi, phòng lớn, nhiều giường, có che rèm cũng ko táy máy tay chân đc.
Mấy em thợ trong đó nét ko, vào cắt tóc rồi ngắm thôi cũng sướng hehe

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mấy em thì quá ổn váy ngắn lòi sịp, somi thì muốn bung nút. Mà mấy chú cắt thì càng ngày càng chán quá. Trước mình cũng cống hiến 3-40 cái đầu cho bên 30shine, mà giờ chuyển qua 4rau rùi, fan MU kkk

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Y chang ông. Bên đó mà cắt đẹp như Vũ Trí thì chắc t k đi chổ khác làm gì.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Tóc tai mình cũng đơn giản, chỉ cần “cắt giống lần trước” là dc. Hình thì có đủ 4 góc, vậy mà có những chú vẫn cắt ko vừa ý dc, đến chịu. Hệ thống này dịch vụ chính là cắt tóc, nhưng mà lại chỉ thấy tập trung nâng cấp các dịch vụ khác, cắt móng chân móng tay, ráy tai, đắp mặt nạ, nặn mụn, bán mỹ phẩm. Miễn cưỡng ko hạnh phúc nên thôi chia tay.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Bởi chán. Cái đầu t đơn giản mohican đem hình đã cắt từ vũ trí qua mà vẫn trớt quớt

Darius Ca Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/10/22
Chủ đề
4
15
20
0 ₿
tay nghề thợ ko đồng đều, một phần tóc tai mình cũng đơn giản nên hay đi 30shine để relax á

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình thì thấy đồng đều đó, thấp đồng đều kkk. Tư vấn 10 thợ tư vấn 10 người đều 1 kiểu, anh uốn đi cho có nếp tóc.

Mà thôi quay lại chủ đề relax, 30shine cơ sở mới thì rất ổn, nhưng xuống cấp nhanh và k bảo trì bảo dưỡng gì. 2 chỗ mình hay đi lúc trước bên Q4 và Phú Nhuận, qua dịch vào thấy ko khác gì 2 năm trước dịch. Tường thì lem nhem, sàn nhà thì bẩn, máy lạnh thì kêu như công nông, bảo vệ nghe nhạc sến cả buổi.

Chỉ có 2 điểm cộng mà giờ cũng chán rồi là đặt lịch cái tới khỏi chờ đợi gì (nhưng mà giờ mấy barber khác alo nt đặt lịch cũng vậy thôi) + mấy em gội đầu ngọt nước (cũng chỉ nhìn chứ chả làm gì dc)

Nếu bác thấy 30shine ổn áp thì k vấn đề gì, mà nếu bác đi thử những chỗ khác thì mình đảm bảo chỉ có hơn chứ k thua 30shine nổi kkk

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Coi như trả tiền cho gái xinh làm dịch vụ cho mình cũng đáng

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Từ sau dịch gái đeo khẩu trang hết rồi, hết động đực, à nhầm động lực đi nữa

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Nhìn qua lớp khẩu trang có khi xinh hơn đó

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Hình như một số chỗ thôi, phòng massage là làm thêm sau, khu riêng nên ko phải chỗ nào cũng có
Thực tế là vậy mà bác, đeo khẩu trang auto xinh. Vậy nên mới k muốn phí tiền vì biết có xinh thật ko kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan and LSO

juanjuan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/4/21
Chủ đề
6
45
18
0 ₿
Có sờ mông đc ko bác?