Massage 357 Điện Biên Phủ Q3 - Lần đầu của em với tình yêu số 19!

Lượt xem: 22,185

lang_tu_vo_danh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/3/18
Chủ đề
1
6
2
0 ₿
Như dòng title, em rất hân hạnh là cư dân ở mảnh đất Sài Gòn này được ngót 10 năm rồi, từ khi còn tặng kẹo mút cho bạn crush mình thầm thương, đếm bây giờ thì toàn đi vạch quần cho bạn gái mút chứ không tặng kẹo nữa hehe...

Nói đùa chút cho cái mở bài nó mát mẻ các bác ạ, chứ em năm nay 20 tuổi, lần đầu vào cái 357 ĐBP này massage mà sảng khoái cả tinh thần :)

Mấy hôm nay Sài Gòn nắng nóng, em ghé vào 357 làm cái vé VIP 700k xem dịch vụ thế nào. Đúng giá mà chơi :D

Lúc dẫn lên phòng có 2 anh locker, em đều yêu cầu ko cần cao (gu em thích nhỏ nhắn xinh xắn), chỉ cần dễ thương, nói chuyện vui vẻ là được. Sau ít phút tự khởi động, anh locker dắt ngay 1 em xinh xắn vào phòng, body hợp ý tui, eo thon mà mông mẩy, vừa vào đã nở nụ cười tươi, khiến tui ko còn xa lạ mà như gặp lại em yêu lâu ngày ko gặp vậy...

Em số 19 này ngoan hiền mà cười duyên lắm cơ, vừa dạ thưa hỏi han lại nhanh nhảu, em hỏi tui có xông khô không rồi chỉnh nhiệt độ phòng xông hơi khô cho vừa với em chứ không có vô ý vô tứ cho khách tự túc trong cô đơn đâu hen :D Ẻm vừa thủ thỉ vào tai rằng "anh vào xông hơi xíu cho khỏe, để em mở nước bồn tắm rồi chăm sóc anh nha anh" vừa cởi đồ ra cho em, đã thế còn hôn trộm một cái trên má chứ o_O

Xông hơi được 15p thì ẻm đã gõ cửa, nũng nịu rẳng sao anh xông hơi lâu quá, trong đấy nóng lắm ra đây với em đi... Mà anh đâu có biết, ra với em rồi là lên luôn chứ không xuống ^^

Em tắm cho anh như mẹ tắm cho em bé, mà được cái mẹ thích xem hàng con trai lắm, vừa kì lưng mà tay đã đi khắp cơ thể, cùng với hơi thở sau gáy khiến con người ra cứ rùng mình vì tê tái. Đã bảo em cứ từ từ, không cần gấp nhưng hình như em nó không ngại ngần mà chơi với khẩu súng nước của mình từ trong bồn tắm! Em phô ra những kĩ năng của một người phụ nữ đã nhịn không đụng đến đồ chơi lâu ngày, thèm đến độ mút lút cán anh luôn... Hai người tâm sự với nhau hồi lâu, trên người đã đầy đặn mùi cơ thể và mùi sữa tắm của nhau, rồi chuyển qua vị trí mới và tác chiến nhiều chiêu thức khủng hơn :cool:

Đầu tiên là matxa khỏe, em thật thà nhận là món này em chưa được học nhiều, nhưng mình thấy kỹ thuật cũng khá, biết thông minh và khéo léo giao tiếp và lấy thiện cảm với mình.

Sau đó là matxa Thái, ôi trời, đôi gò bồng đào của em như cặp bông matxa là lướt khắp cơ thể, đã vậy còn độ trơn của tinh dầu khiến mình chảy dãi vì thèm em. Em cúi thấp người, trọng tâm như tựa cả vào mình khiến hai cơ thể như là một. Đặc biệt, em có cái lưỡi thần kì, đi đến đâu là nước chảy tới đó... em còn điểu khiến làn nước ấy cho thật quyến rũ, khiến anh không thể không rên rỉ theo từng đường lưỡi và môi nơi em...

Cuối cùng là matxa mệt, sao càng matxa cậu em của em càng khỏe ra chứ ko mệt chút nào các bác ạ. Ẻm lật ngược lật xuôi mình lại, cứ nhằm con ciu của mình mà blow rồi lại xúc bình xăng rồi đá trứng cút, khiến em như đê mê. Như một thói quen, hai tay em bắt đầu đi hoang thì em cũng không ngần ngại, nhưng cửa mình chỉ khép hờ vừa đủ để quyến rũ cái tay hư của tôi... Sau vài phút sung sướng, em có hỏi thử ẻm về cái hôn môi, thì nhận được câu trả lời không thể nào tuyệt vời hơn, chính là màn cháo lưỡi như tình nhân giữa đêm đông...

Đánh giá em KTV ms 19:

Face: dễ thương, giọng nói nhẹ nhàng, lễ phép. 8.5/10
Service: nhiệt tình, có điều kỹ thuật còn hơi yếu nhưng chấp nhận được, thái độ tuyệt vời. Bonus có cháo lưỡi nhưng tùy khách, các bác nhớ lịch sự nhé! 9.5/10
V1 : Hệ cam, căng tròn vừa đủ xài.
V2 : mình dây nên eo thon, không hề có chút lipit nào luôn.
V3 : mông to tròn, mẩy và bóp rất êm tay.

V4 : có wax lông cẩn thận, hơi ngại ngùng vì còn mới ^^

Cảm ơn AE đã đọc bài ạ hihi :p

• Like
Điểm cảm xúc: Hiếu Nguyễnkk